Cầu lông - có ai hứng thú không?

To T:Ac ac!!!Thế nói chung nó là cái j thế hả T!!hik!!!
To a.T:hehe!!thanks a nhiu`!!nha` e xa lém !!đến sao được!!hehe!!mà e cũng đỡ roài!!hi```

firefly_mab

Member
chị Phương bị ốm a`? chắc ăn Tết không được vui như mọi năm rùi, chán thật em thấy Tết năm nay nó cứ buồn buồn và tẻ nhạt thế nào ấy. Cón mọi người thì sao.
Mà em chúc thêm chị Phương 1 câu nữa nhé: Chúc chị mau khỏi..^_^

tuanbui

Bọn tôi quan tâm đến nhau nên nói chuyện ngoài lề một chút. Cứ gì đã là topic cầu lông thì phải nói chuyện về cầu lông cơ chứ.

Bọn tôi quan tâm đến nhau nên nói chuyện ngoài lề một chút. Cứ gì đã là topic cầu lông thì phải nói chuyện về cầu lông cơ chứ.
chú cứ coi như đang ngồi trong công viên với em yêu trên ghế đá, chú đang khua tay múa chân chỉ lên bầu trời trước sự thán phục của em thì đột nhiên :" anh ơi báo ko ?" hay "anh ơi kẹo cao su ko?" hoặc là "anh ơi đánh giầy ko?" hí hí ... biết làm sao hả chú b-)

nab2195

chào mọi người,năm mới thấy mọi người chúc nhau nhiều rồi,bây h là Cầu lông nhé :D
chủ nhật này khai xuân bằng vài đường cơ bản
ao đồng ý thì OK
sáng chủ nhật 7h_Bách thảo_Cổng phía đường Hoàng hoa Thám

tuanbui

ok, với điều kiên là trời ko mưa, nhà ko có chuyện, ko ai bận đi chơi với người yêu,...:D
hi vọng là cn này sẽ đông hơn cn trước.
Ai đó mang lưới đi nha, ko lại cả lũ cầm vợt đứng nhìn nhau

chào mọi người,năm mới thấy mọi người chúc nhau nhiều rồi,bây h là Cầu lông nhé :D
chủ nhật này khai xuân bằng vài đường cơ bản
ao đồng ý thì OK
sáng chủ nhật 7h_Bách thảo_Cổng phía đường Hoàng hoa Thám
ok anh nhung Luoi chua co ai mang

cau long thi cu de em lo, thoai mai, ca da^y de cang luoi nua em cung co roi, chi co Luoi la minh chua co
Neu anh co mang tam di roi moi nguoi gop tien mua lay 1 cai sau anh nhe

Chủ nhật tuần này ah``!!CN tuần này e hẹn bạn rùi!!!hay là chủ nhật tuần sau đi!!tuần hết Tết ý!!Chủ nhật tuần sau thì khẳng định 99% là em sẽ đi!!!thật đấy!!không lỡ hẹn như lần trước nữa!!hi``!!
To a.Phạm Đăng Quang:WELCOME TO BADMINTON CLUB!!!hehe!!a nhập hội cùng clb nhé!!!!chăm vào topic này post bài nhé!!theo dõi mọi người hẹn hò thế nào để gặp nhau a nhá!!!HAPPY NEW YEAR!!!!
(vừa nãy ý anh Q ko phải bảo mọi người câu bài đâu,anh ý hỏi để xem\ mọi người nói để nhập cuộc ý mà!!a Tuấn làm ji mà nóng thế!!hehe!)

nab2195

em P chán như con gián
lưới anh sẽ cố kiếm vậy nhưng không hứa trước đâu
đi thì chắc chắn rồi,còn em Tuyến thì thế nào

tuanbui

Chủ nhật này thì OK. 7 h sáng nhé ở chỗ chuồng nuôi chim bồ câu ( cổng chính đi thẳng vào)
Mọi người than gia nhiệt tình một tí. Mà mọi người cũng nói luôn số điện thoại của mình để tiện nhắc nhở.
Số đt nhà của tôi là: 8262935
Mobile: 092.222.5521

firefly_mab

Member
trời ơi, anh TUấn ơi, bây giờ em mới chịu đọc forum nên mới khổ thế này đây. 7h 5 phút, em đến vườn bách thảo, không thấy ai ---> đi loanh quanh đến tất cả những chỗ người ta đang chơi cầu lông vì em nghĩ là mọi người có thể chơi ở đó ---> lúc này con bé mới nhận ra 1 điều là : chưa biết mặt ai cả--> biết tìm thế nào đây--> sau 1 hồi lang thang trong trang phục hơi buồn cười tí ( áo đỏ, quần thể thao đen nhưng lại đi tông do ngủ dậy muộn nên vội vàng lấy xe đạp phóng đi ngay không kịp để ý xem chân mình có đi giày hay không ) , con bé nhụt chí ---> ghé tạm vào quán net gần trường và viết ra những dòng này. huhuhuhuhuhu, tiếc wa' , được hôm bùng học theo " sáng kiến " của anh Tuấn thì lại chẳng gặp được mọi người

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000