Box Chuyện trò - Luật rừng

Oh, ở đây có tớ là bác sỹ chuyên khoa về "vấn đề" tế nhị ấy đấy. Bạn nào có thắc mắc gì về vấn đề sức khỏe sinh sản, hoặc có trục trặc gì về "chuyện ấy", cứ việc hỏi, tớ sẽ trả lời rất... vô tư ở trên diễn đàn. Nếu cần thì đến phòng khám của tớ cũng được. Bạn sẽ rất hài lòng đấy! Ha ha!

Bị đuổi việc vì vòng ngực quá to
Một nữ diễn viên balê nổi tiếng của nhà hát Broadway (Mỹ) đâm đơn kiện ông chủ và đòi bồi thường 100 triệu USD, sau khi bị đuổi việc vì có vòng ngực to lên trong thời gian nghỉ dưỡng thương.

Một cảnh trong vở nhạc kịch.
Alice Alyse là một trong những vũ nữ chính trong vở nhạc kịch đang hái ra tiền của nhà hát Broadway "Movin' Out" . Cô cho hay vòng 1 của mình tăng khiến áo lót phải tăng từ cỡ C lên D. "Sự cố" này diễn ra sau khi Alice bị bạn diễn ném từ độ cao gần 2 m xuống đất hồi tháng trước, khiến ngón chân cô bị đau và phải nghỉ ít ngày.
Diễn viên tuổi ngoài 20 này khẳng định toàn thân cô không hề béo lên, chỉ mỗi vòng ngực là tăng và rằng đó là sự phát triển bình thường.
Nhưng viên quản lý không nghĩ thế, tay này phát rồ lên khi biết Alice không mặc vừa chiếc áo biểu diễn nữa và kết quả là cô bị đuổi khỏi đoàn.

hello_you204

Về vấn đề giới tính, nếu nói đến giáo duc thì phải là sư tư vấn của những người là bác sĩ, tâm lý học..v.v... còn sàng sàng tuổi nhau nếu có nói đến thì chỉ là bàn luận GT thôi

fruit NHO

Active Member
not me ....nhưng thực sự ở tuổi mình có những ng hiểu rất rõ , có hiểu biết và tìm hiểu 1 cách tử tế về GDGT ......
tất nhiên là chỉ bàn luận thôi , vì tuổi này , ai cũng cho là mình đúng , chả ai chịu ai đâu mà !

Thegun

Member
Sao vào đây mình chỉ thấy toàn là chát chít vớ vẩn thôi ấy nhỉ ??? :)) :))
Có việc gì hay không các bác, cho iem tham gia với !!! :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000