Bạn có yêu trường không???

gipypy_9x

Member
sắp phải xa trừong roài , măc dù chưa đến lớp 12 , :(( nhớ lắm ý , trường rộng thênh thang , nhiều cây mát mẻ , bạ bè gắn bó , sao nỡ rời xa đấy :((

mimeo1211

Hum trước đi học iem thấy mấy anh chị lớp 12 mặc áo đồng fục lớp, chia tay chia chân mà nghĩ năm sau bọn iem cũng thía, bùn lém lém :(( :((

winter09

Moderator
Rất yêu, dù chưa đc học ở trường ngày nào, nhưng ko hiểu sao em luôn cảm thấy ấm áp khi nghĩ rằng mình sẽ là 1 dân CVA

SNOOPY_GIRL

Member
dau tien moi vao truong thi cuc ghen ti voi bon truong Ams va uoc gi minh cung la dan truong Ams:D nhung sau do thi nhan ra CVA la ngoi truong minh yeu quy' nhat'!:x uoc gi dc hoc mai o ngoi truong than iu !:* :* :*

911

Ờ hờ, khi còn kút kít đạp xe đi học thì toàn gửi xe ở hàng điện tử với sân bóng :D Lớp 10 + 11 bùng học nhiệt tình mấy chục buổi, chỉ khổ thân mấy cái bạn ngồi cạnh mình khi đấy toàn solo, nghĩ lại thấy hồi mới vào trường mình đúng thằng điên . Lên 12 thì bùng có 3 buổi thôi :D
Bây giờ ra trường rồi mới tiếc hùi hụi, nhớ trường fết, thôi kệ vào đại học mình ko bùng nữa :D

tokyo

tok iu trường đến mức ngày nhìn thấy cống FTU mà oà khóc vì thương cho 1000 ngày sống cùng CHU VĂN AN đã qua.như vậy có thể coi là ui ko nhỉ?
ui là vết thương chữa bằng thời gian và tự tử vì nước mắt

Mith

lâu lắm mới vào lại forum trường, nhưng trường thì đi qua thường xuyên, nhớ lắm, nhớ quá, nhớ khó đỡ nổi í, ngày nào lóc cóc xe đạp đi chơi đt , đi đá bóg, đi đú cùng bạn bè, ngày ngày bước trên sân trường, chạy nhảy, soi gái, tán dóc .v.v.v. ôi bét nhè kỉ niệm, lúc trốn học, lúc trèo tường, lúc óanh nhau, lúc chạy thầy HT, lúc trêu thầy Mão.... nhớ quá
Cái hồi đó thấy cái Đp trường mình sao mà ngu thế, lúc ra trường rồi sao mà thấy nó đẹp thế, trời ạ...

Trường CVA Hn là vô địch việt nam, đẹp nhất, to nhất, cơ sở vật chất tốt nhất, ngoan nhất, thỏai mái nhất, cái rì cũg nhất, iu trường nhất :X, mấy đứa còn ở trog trườg nhớ trân trọng cái time còn ở trường nhé :(

cloud1812

Member
Mới ra trường chưa được 1 năm mà sao thấy nhớ thật :(. Bi h đi học đại học chán ơi là chán, đi học cấp 3 vui ơi là vui :((. Bạn bè thoải mái, lúc nào cũng tươi cười niềm nở :(. Rồi còn đá bóng, chơi đtử, rồi linh tinh và linh tinh, vân vân và vân vân, nhìn mấy em kém hơn mình vài tuổi mặc cái áo đồng phục đi học, nhìn thèm quá. Thỉnh thoảng đi đâu gặp mấy em mặc đồng phục CVA mình lại nhìn kỹ, soi kỹ :-?, rồi tự hỏi hok biết em ý học lớp 10 hay 11 nhỉ :-<. Bây giờ lớn hơn 1 chút, quan hệ rộng hơn 1 chút chẳng hiểu sao quen rất nhiều người đã từng là học sinh CVA. Họ luôn tự hào là học sinh CVA, và mình cũng vậy :D.
Yêu trường rất nhiều, kỷ niệm những ngày đi học ở trường từ ngày đầu tiên đến trường đến ngày chia tay trường sẽ mãi hok bao giờ quên :).
P/s: đến bây giờ vẫn còn nhớ ngày đầu tiền đến trường nhập học thế nào, và ngày cuối cùng chia tay trường thế nào cơ mà :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000