Ảnh về trường Chu Văn An mới - 1/4/2006

giraffe

Member
Cái này có phải trường mình ko nhề tại vì có nhiều cây với hồ
À không. Càng nhìn càng...... không hiểu gì lun

taychoitimxoibac

Trường bây giờ càng ngày càng ngày càng đẹp nhưng dề nghị bạn nao có được ảnh của sân vận động trường với ảnh toàn cảnh trường nưa thì càng tuyệt vời nữa và nhà thi đấu nữa chứ
Nhưng sao trường thiét kế có cả bể bơi sao ko thấy đâu cả nhỉ
Ai có khả năng lap hội tổ chức vận động trường xây bể bơi nữa thì cho bạn thanm gia với nha

p=302334&posted=1#post3023
34ảnh trên hình như là ảnh t cũ đúng ko dậy
a bạn tuân oi có thấy ỏ đâu bán ảnh này vẽ ko giới thiệu cho tôi dc ko CẢM ƠN TRƯỚC NHÁ[/]
I

kiddo

Member
Úi, mọi người thích thì down Google Earth về mà xem live map, amazing!!! :D Nhưng phải cái tớ xem xg chịu chả bít chỗ nào là trường mình, hik, từ trc có bao h nhìn HN từ trên bản đồ đâu :( Ai thấy đc thì bảo tớ với nhá :">

rock_9x

Grenouille_vert said:
Thật may mắn cho học sinh ngoại tỉnh sau này học Chu Văn An, đã đi thăm nhiều Kí Túc Xá các trường Đại học nhưng chưa thấy một KTX nào đẹp như KTX của CVA, kiến trúc đẹp, không gian đẹp và một khu vườn (hay công viên nhỉ?), hic, giá mà học muộn được thêm 5, 6 năm :(

nhìn kí tức xá của cva mà thèm , chỉ tại ko biết lịch thi tuyển mà phải học trường toán_tin. không biết trường chu văn an có tuyển sinh học sinh vào lớp 12 ko nhể

cloud1812

Member
sắp hội trường roài, mời các anh chị về thăm trường. Em đang fải làm cái báo tường cho lớp nên vào đây kiếm ảnh, nhìu ảnh đẹp ghê. thanks bác mod nhá :D:D

mây xanh

Member
Toàn cảnh vụ cây đổ trước khu nhà F.Vụ này đặc biệt ấn tượng với dân khối 10 chuyên(D1-D4) khi mới vào trường:-& sợ gần chết đấy!Đây cũng là 4 lớp cuối cùng được học ở nhà F!

]

mây xanh

Member
Chị ko biết bơi em ạ,với lại bơi ra giữa hồ thì hỏng hết máy ảnh hả em?Mấy tấm ảnh này chụp lúc mới ra trường,cảm xúc còn dạt dào nên mới làm thế!

HaThu

Member
Xem ảnh ở nhiều góc độ khác nhau thấy trường mình càng đẹp. Ngày ngày đến trường đã thành lệ, không để ý rằng Chu Văn An có được một môi trường sư phạm mà không phải ngôi trường THPT nào cũng may mắn đến thế :) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000