Anh em A 1 cho hỏi thăm tình hình thày Oánh?

Kabuki84

AMOUREUSE said:
này sao mấy ông hết chuyện rồi à mà quay sang mấy cái vấn đề gái mú thế hả , bây giờ cho tôi hỏi một câu đi , forum lớp mình đến lúc nào mới được khôi phục vậy? Minh thi xong chưa??? Tớ sốt ruột lo cho cái forum quá hichic
tớ thi sắp xong rồi nhưng hè tớ thực tập ở công ty nên cũng hơi bận, với cả có thằng nào ủng hộ cho nó sống lại đâu :(

PS: đang định setup 1 con server ở nhà thằng bạn, nếu được thì có thể restore lại loila

AMOUREUSE

uh , nếu bận quá thì thôi Minh à , để lúc nào có thời gian thì làm , ít người muốn nó sống lại quá nên biết làm sao bây giờ , Bọn mình liên lạc với nhau bằng forum này cũng được , nhưng dù sao có cái forrum của lớp vẫn " oai " hơn chứ đúng không??? ;-)

AMOUREUSE said:
uh , nếu bận quá thì thôi Minh à , để lúc nào có thời gian thì làm , ít người muốn nó sống lại quá nên biết làm sao bây giờ , Bọn mình liên lạc với nhau bằng forum này cũng được , nhưng dù sao có cái forrum của lớp vẫn " oai " hơn chứ đúng không??? ;-)
nếu bận quá thì thôi Minh à
----> nó rất bận ,để cho nó học đi

để lúc nào có thời gian thì làm
---->trẻ xông pha già kể chuyện, vài chục năm nữa vội gì

ít người muốn nó sống lại quá nên biết làm sao bây giờ
----> I-)

Bọn mình liên lạc với nhau bằng forum này cũng được
----> thì vẫn liên lạc đấy thôi

nhưng dù sao có cái forrum của lớp vẫn " oai " hơn chứ đúng không???
----> :-S

Kabuki84 said:
tớ thi sắp xong rồi nhưng hè tớ thực tập ở công ty nên cũng hơi bận, với cả có thằng nào ủng hộ cho nó sống lại đâu :(

PS: đang định setup 1 con server ở nhà thằng bạn, nếu được thì có thể restore lại loila
ông định làm D'artagnan hả ông? thời gian đấy ông đi uống nước chơi game với bọn tôi còn mang tính giải trí cao hơn

avirax

Member
Giờ anh em bận cả, thằng Minh ngập trong chỗ nào đấy đ** ai biết, VA ngập trong tắm, tớ ngập trong bia, thằng Khánh ngập trong rươu. Cho nên thôi thì thỉnh thoảng đá qua đây điểm danh phát/

dungman

Non_NickName said:
tình hình lúc nào chả vậy , nắng hay mưa vẫn thế , có gì khác nhau đâu
Tinh hình là tớ đã vác cái mẹt tớ về VN thằng nào thích sử lý ân oán xin mời phone cho tớ nhé hé hé về vn thấy có cái hay là thằng nào cũng cắm đầu vào games online :D

avirax

Member
Chờ em đường dương cầm mưa
Giọt giọt lá buồn dạ khúc
Chờ em đường dương cầm khuya
Anh về lối dương cầm rượu!!!!

Non_NickName

dungman said:
Tinh hình là tớ đã vác cái mẹt tớ về VN thằng nào thích sử lý ân oán xin mời phone cho tớ nhé hé hé về vn thấy có cái hay là thằng nào cũng cắm đầu vào games online :D
Sử học đau đầu bỏ má , suốt ngày games thì hay ho đếch gì mè kêu hay :|

avirax

Member
Em ơi Hà Nội phố
Ta còn em mùi hoàng lan
Ta còn em mùi hoa sữa
Con đường vắng rì rào cơn mưa nhỏ
Ai đó chờ ai
Game suốt cả ngày

ATAKA158

bà con lớp mình dạo này đi đâu hết rồi. Gunbound cũng để mỗi mình em cầy không ah !!! Chán bỏ mee......... Ai định cày lên rồng cùng em không?? anh em toàn rìu sắt chán wa..

AMOUREUSE

Sympathique said:
Chi. Thie^`u Hoa o*i ... hi'c . la^u k ga*.p , kho?e k chi. ? Va^~n o*? Pha'p huh chi. Ym cu?a chi. la` gi` , em la`m ma^'t ru`i , hi'c .. :(

Oh , chào em , dạo này khỏe không ? Bây giờ học gì rồi , vẫn ở Hanoi hay đang ở đâu rồi ??? Lâu quá rồi không gặp . YM của chị là [email protected] , chị vẫn bình thường , chuẩn bị vào năm học mới nên cũng hơi lu bu một chút , hôm nào rảnh chị em mình chat online há... ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000