a4_&_staying-alive

chocomog_257

Moderator
hình như hôm hội trường em thấy anh Tếkxi đứng cạnh sân khấu làm chân gỗ :))
@ chị Mông: xời, sao ko đi học booty-shake dance ;)) uổng phí cả 1 tài năng R&B quá :-" Bao h bà chị đi thu 2 Little 2 Late đem dzìa cho em zai chị nghe, nhíe ;;)

superstar

Thằng bíe sô cô la mốc bị đau mắt đỏ ồi

Thằng bíe này mắt cà la tíe ồi, hum đấy anh có vào trường âu?

ơ bác này được lên SMod hay sao mà nick da cam chói rạng ngời thế? :-O
cho em hỏi bác đang ở Hankook thật ah :-/
Kook kiếc j? Nó ở đây chứ đâu? xời ơi, nhắm chuyện, thằng này nó nổi tiếng mí từ "ăn cúc cựt" (uncooked) ở lớp nhắm! mà dạo này nó đến lớp là nghiêm chỉnh hơn ồi. Đợt đầu hum nào cũng quần ngố áo chim cò. bi h mí chịu mặc quần

dài

Mr. Hunk

Mẹ, bọn này spam khiếp quá...dạo này có dịch cúm hay sao mà cả nhà lẫn bên ngoại đều ốm...móa nó, hôm nay lại có bài kt nên đếch dám nghỉ

chocomog_257

Moderator
anh Long Tếk said:
Kook kiếc j? Nó ở đây chứ đâu? xời ơi, nhắm chuyện, thằng này nó nổi tiếng mí từ "ăn cúc cựt" (uncooked) ở lớp nhắm! mà dạo này nó đến lớp là nghiêm chỉnh hơn ồi. Đợt đầu hum nào cũng quần ngố áo chim cò. bi h mí chịu mặc quần

dài
ơ thế 2 bác bây h học cùng lớp ĐH à :D
ăn cúc cựt thì liên quan gì tới chim cò ~O)
cái ava kia hình như ko fải thằng Kakashi, mắt nó lờ đờ hơn cơ :))

Hee ! 4rum trường mình thay cái skin nhờ nhờ này à ? Lúc mới bật lên thấy cái gốc cây bẩn bẩn em cứ tưởng gõ nhầm địa chỉ :">
Ashita baiku de uchi no sensei e ikimasu !
Lâu lâu ko lên, hôm nay khoe vài câu tiếng Nhựt cho topic lớp mình đỡ chìm :D :))

keichan_A4

Mịe!Tao tưởng mày bắt tao lên trả lời cái gì , hóa ra là mỗi cái câu này!!!Baka!!!Thôi được!Chiều mày 1 lần.
Isshoni sensei no uchi e kimasho.Hachi ji ni ai mashoneeeeee!!!!!1

chocomog_257

Moderator
iem này bị rỗi hơi hay sao ý nhỉ:-? lại toàn đi soi Long!:| thôi chết rồi Long ới...
cẩn thận nhá...!
oh có người ghen với em kìa :-D
tại hôm hội trg` em thấy 1 bác dáng sì tin giống giống ông anh đấy chứ, hồi trước được chị Mông chỉ mặt đặt tên rồi muh :))
chị GGA said:
@ DM : em zai lên DHV lúc nèo nhanh dzạ ?
[-X nick em từ năm lớp 10 đã xanh lá cây rồi ạ ~O)

Ặc .. tau đề nghị con Chuồi với con Dậu shut up ngay nhá .. bít trong này toàn Mù căng chải với cityfone.. mất sóng ầm ầm roài mà chúng mày sổ tiếng Nhựt ra thì ai hiểu .. chẹp!

Ihr koennt nicht machen .. ihr sollt Deutsch sprechen hé hé hé ko kém miếng đâu hiehie

Lâu ko gặp iem Mốc .. nhớ we' xé ^^
2 Lil' 2 L8 á .. ukie .. đợi 1 ngày đẹp giời đã

Mr. Hunk

Tự đi tìm lớp hoặc mua sách về mà học...mất kkhoangr 2-3 năm là có thể giao tiếp được thôi...đói quá! Hôm nay đi học về muộn...lại nấu mì ăn vậy...itadakimasu!

Mr. Hunk

Nói vậy tức là u biết rồi, bây giờ chỉ học để chêm những câu lãng xẹt thôi hả? Hay thật,có cả khóa học này cơ đấy! Chẹp chẹp, mở rộng tầm mắt @_@

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000