A3 <~~ Yeah...

DVT2810

Member
Gì mà ấy nói như kiểu bị giam cầm thế! Mà thời gian thả sao lâu thế. Tết mới được thả thì chít ah!!! Phí hoài tuổi thanh xuân...

smooth

Member
Tú đang ở đâu làm gì học gì đấy mày ?? Từ hồi ra trường cái là bặt tin luôn, chả thấy liên lạc gì với anh em cả là sao ??
Dạo này vắng vẻ nhờ :)) Vắng đi bạn Nấm là mất vui :p

DVT2810

Member
Bi giờ mọi người toàn vào Yahoo360 thui. Nên có lên mạng thì cũng ít người vào đây post bài lém. Mà giờ này nhiều người đi nghỉ mát rùi còn mấy người ở HN đâu.
Đức xúc tiến việc đi chơi bời đi là đảm bảo bọn nó lên nhiều đó

bien_Xanh_0609

Cám ơn bạn Đức đã có lời hỏi thăm. Tao đang học ở Học viện khoa học quân sự. Ở đó nhốt trong trường luôn, nên chẳng liên lạc được với ai cả, và cũng mù thông tin luôn.Bây h liên lạc theo số 0983051957 nhé.

gil87

smooth said:
Dạo này vắng vẻ nhờ :)) Vắng đi bạn Nấm là mất vui :p
thôi đê!làm j có chuyện mèo khóc chuột....may` thấy thiếu tao để chê bai,chỉ chích,.....chứ làm j có cái vụ thiếu mợ thì chợ mất vui như mày nói,Đức ơi,sắp té đi rồi,đừng có cái kiểu lúc nào cũng muốn ta đây hơn người,nhạt nhẽo;-) ;-) ;-) :-S :-S

PS:hai bạn Tú và Quỳnh có di động để làm j,nhắn tin trên này đấy ha?:)) đùa thôi,Tú học hành có vẻ vất vả nhỉ?
Quỳnh à,áo đúng là tao va` mày đi mua 100%

gil87

DVT2810 said:
Thông báo tin bùn chắc là ấy phải chờ lớp mình tổ chức đi chơi lâu đó.
đáng tiếc là vậy....chẳng thấy sủi bọt luôn...ảnh chụp hôm đi chơi à,dạy tao cách pót lên với,....avatar của mày chụp với cụ Hồ ý

DVT2810

Member
đáng tiếc là vậy....chẳng thấy sủi bọt luôn...ảnh chụp hôm đi chơi à,dạy tao cách pót lên với,....avatar của mày chụp với cụ Hồ ý
Yes... Mày vào Yahoo 360 của tao ý. Tao post cả đống lên đó. Hum đó đi chụp 64 cái cơ muh. Nhưng trong đó tao chỉ post hình như 43 cái thui. Post lên bình thường muh. Chụp xong thì bảo cái hàng chụp nó cop vào USB cho mình rùi về up lên là ok.
seo 4rum A3 im lim the' nhi?
Thì cả tháng nay vẫn thế muh.

gil87

@Quỳnh:khi may` reply thi` tao đã biết cách đó dc hơn 1 tuần rồi
Vắn như chùa bà đanh thế này thì chán thật,chắc phải vào năm mới khá lên dc

DVT2810

Member
Chẳng bít được. Vào trong năm chỉ sợ lại bận học hết lên trên nì thui... Lúc đó còn chán nữa.
Chỉ tại ko có chủ đề cố định đề bàn tán nên chẳng ai muốn post bài cả

tulong

dao nay lop 12a3 the nao roi chang biet thong tin ve lop chac dc gan nua nam ro`i.dot truoc ve luoi post bai ho hen anh em wa the nen la cung chua gap dc ai ca.co gi dot nay ve di vay.moi nguoi co the add nick trieutulongaotrang dc ko(hoac cho minh nick de minh add vay)
xin loi vi ko co vietkey bam tren trang web cung ko co T_T
pp vui ve ca nha

garfield

Tình hình lớp mìmh có vẻ hơi ảm đạm thì phải. Tui quyết định sẽ tổ chức 1 buổi tụ họp. Nhưng chắc phải khoảng 12-8 mới được ( để mọi ngườu đi chơi về hết đã). mọi người thích đi ăn hay chỉ đi uống nước thì cho ý kiến nhé.
Tui định lập lại danh sách liên lạc cua lớp mình, mong mọi người hợp tác.
mọi người ghi những mục sau nhé: Tên, Số điện thoại có thể liên lạc được, e-mail & nick chat, thêm cả địa chỉ thì càng tốt. vì tình hìn mọi ng lên forum có vẻ ít qua nên bây giờ có vụ gì tui sẽ gửi lịch trình tới e-mail của mỗi ng.
ai biết tin này thì nhắn cho những ng khác nhé.
cám

smooth

Member
hihi, sếp Nhung, lâu lắm ko gặp sếp Nhung, nghe nói sếp sắp ĐÔNG DU à ?? cụ thể thế nào thông báo anh em biết nhá. Hôm trước máu lên định tổ chức đi sapa, offline cho mọi người, nhờ thông báo, ai đi thì liên lạc, thế mà sau 1 tuần có đúng 2 đứa báo có thể đi được....Thế mới biết, muốn tổ chức thành công bất cứ cái gì cho lớp mình cũng là 1 thử thách ko dễ vượt qua :))

smooth

Member
rốt cuộc là như thế đấy, theo mày thì có ai đi nữa ko Nấm :p
sau này tổ chức họp tổ cho nó dễ, họp lớp chắc vài chục năm nữa quá :)) :p

DVT2810

Member
Lớp mình tình hình là lên đây càng ngày càng ít nhỉ.
Sếp thông cảm hum nay 12/8 em mới lên đây để đọc bài nên mới biết có vụ nì. Chứ nếu không em đăng kí 1 chân lâu roài. Mà hôm qua gặp sếp, sếp chẳng nói gì thì em đành ... bó tay
Tao thấy đúng đấy. Họp tổ có khi còn nhiều người đi+ tổ chức cũng linh đình không kém họp lớp muh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000