A3 <~~ Yeah...

punk-rock

NA bao h đi Đức đấy...biết để chúc mừng cái...mờ NA cũng thành Đức kiều rồi đấy nhỉ...viết bài hok bao h có dấu....''Tây vãi''....có khi là quên rồi quên rồi...hohoho

thang_vo_tinh

Ô ô,hay nhẩy,sau 1 time tu luyện Võ Lâm,mấy chú vào đây làm loạn xới hết cả lên.Sao tưởng Nhật Anh đi sang "Đức" cơ mừ,nghe thấy bảo bye bye tạm biệt gì đó sao lại ở đây cùng là sao.Đúng là dân VN vô địch nói 1 đằng làm 1 nẻo điển hình là chú

Giang Coi

Dạo này lâu lắm mới thấy bạn "du học sinh...hụt" lớp mình lên.Nhật Anh ơi cho tớ hỏi sao ấy không di phéng Đức đi cho tớ nhờ lại ở nhà làm gì cho ngứa mồm ngứa vẩy lên đây nói láo để rồi các bạn ý lại đánh giá cho.
Vẫn biết là bạn Nhật Giê-man-ni "rất giỏi",chỉ có bạn mới xứng đáng là du học sinh xuất sắc,tiêu biểu cho một nền Giáo Dục tuyệt vời của Việt Nam,thế nên chúng tớ cũng chỉ mạn phép nói chuyện với nhau ở đây,không dám phiền bạn Giê-man-ni lên đọc bài(thông cảm,tớ chỉ giỏi tiếng Việt-tiếng mẹ đẻ,còn tiếng Anh hay tiếng Đức,hay Ni-giê-ri-a thì tớ cũng không đủ trình để viết, để đọc)
Là bạn cùng lớp đã 3 năm,tớ thành thật nhắn nhủ với "Nhật Giê-man-ni vừa đi vừa đẩy" một câu rằng thì là mà ngậm cái miệng lại kẻo cái miệng làm tội cái thân,lúc đấy thì biết kêu ai cho nó thấu.3 năm trời được các anh chị thả rông nên cứ nhơn nhơn ra nhỉ, chả biết trời cao đất dày gì cả,cứ thích được học thêm một khoá huấn luyện...nếu chú có nhời thì anh chị có lòng cả thôi.

punk-rock

lung tung trên mạng gặp thôi....nghe hay ra phết...mí lị bài đó em đó tự sáng tác...chú Q sáng tác được bào nào chưa ...từ hồi học cấp 3 hứa lên hứa xuống:D....có thì up lên cho anh em

DVT2810

Member
Lạ quá nhỉ!! Ngọc Anh ở đây sao chẳng thấy Hoàng Anh đâu. Ấy đừng nghĩ sai về 4rum lớp mình. Nhiều lúc hứng lên cãi nhau om sòm thế thui rùi lại đâu vào đấy muh. Mới lại tại các bạn ý đang bức xúc chuyện "đi Đức" của NA muh.
Mọi người đợi thằng Quân sáng tác nhạc chắc còn lâu lâu nhỉ. Nhất là bi giờ thời điểm World Cup hết rùi. Ai cũng thức xem đá bóng chứ để ý gì tới việc sáng tác nhạc nữa. Chỉ khổ thân mấy đứa như mình ko thích bóng đá mà suốt ngày bị tra tấn lỗ tai

smooth

Member
thằng nào hát VTBB mà quên thế nhỉ ?? hình như thằng bạn tao Đạt ạ, còn có khúc giữa cái gì mà chuyển đĩa, chuyền dần sang lời tiếng Anh của bài hát.., mẹ ơi chết cười =)) =)) Bao giờ thi xong anh em gặp gỡ giao lưu cái

punk-rock

hehehe....sắp xong rồi sắp xong rồi....còn 3 hôm nữa là xong...khà khà....đừng trách anh em sao tắt máy nhá...tất cả cho kì thi nên đành phải làm vậy....nhoáng cái hết năm 1 rồi....Y_Y

gil87

@nấm: xl T nhá..mấy hum D bế quan toả cảng...thi toàn Triết với T,L,H nên D cất dd...hum nay mở maý ra mới thấy....Y_Y...có j` bỏ wa nhé...
Thôi đi ấy, ấy thì lúc nào chẳng thế, tớ chẳng thấy có gì để phải bỏ qua cả.Đạt lúc nào chẳng "So busy"mọi người như thế nào ko biết chứ tớ cũng có dám liên lạc với ấy đâu..ấy không làm cũng chẳng ai nói j, nhưng tự nhiên thấy ấy post câu này lên thì tớ quote luôn thôi........nếu không làm dc thì đừng nói, câu này nói nhiều rồi nhưng tớ thấy nó cũng khá hợp tình hợp cảnh nên "chêm vào:-S =; "

smooth

Member
ô hô, chú Đạt hứa hẹn gì với bạn Nấm để bây giờ nuốt lời, làm khổ bạn Nấm thế này hả ?? Các cụ nhà ta dạy là luôn phải biết lượng sức mình chứ, cậu cậy cậu có sức có thể làm người ta vui, cuối cùng ra nông nỗi này đây hả =))

punk-rock

hê...sách đã dạy hãy tự thương mình trước khi thương người khác...hoặc hãy tự biết thoả mãn chính cuộc sống của mình biết cách làm cho nó sướng đó cũng là thương người....
Đối với D cứ ''so busy '' để có kq thi thật tốt còn hơn ''so free'' để cuối cùng gặp nhau suốt ngày kể lể thi lại...Ai nghĩ gì thì tuỳ thôi...chứ chân lý sống là vậy....chẳng có gì phải khổ cả....

chomchom

To Chi:Anh hỏi hộ em rồi bạn Trang đấy học lớp A điểm tổng kết được 9,0
To Quỳnh :yêu cầu mày từ lần sau ko mặc quần áo như thế đến trường nữa xấu hổ dân CVA lắm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000