A1_00-03 nghe rõ, trả lời ???

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Công nhận em Bình này xinh quá cơ :x
Chị nhìn avatar với chữ ký của em chị cứ tưởng cô diễn viên trẻ của HK hay TQ hay Nhật... nào đang nổi ở VN :D
Tự nhiên hôm nay click vào cái link bên kia thế là... rơi vào đây... :x

Tieu Binh

---) sdhy : xin lỗi anh nhiều, weekend thì em có nhiều thời gian rảnh để post bài hơn... hôm nay mới trả lời bài của anh được, thông cảm cho em nhá !!! ;;)
Bài thơ anh post hay thật đấy, em chưa đọc bao giờ... nó là một câu chuyện về tình yêu thủa học trò... dễ thương thật !!! Tiếc là em ko có một mối tình nào hồi còn đi học, nên cũng ko biết nó như thế nào!!! Sang bên này rùi, bây h mới biết yêu !!! hìhì... :">
---) chị Hà: chị ơi, chị nói thế, dám cá với chị 10 đêm tới em mất ngủ cho coi, vừa nằm, vừa nghĩ, vừa sướng, vừa cười tủm tỉm... đến sáng luôn !!! Hehe... @^_^@... Em đã nói rùi mà, đấy là mấy tấm em lựa đẹp nhất đấy,để làm hình ảnh ra mắt í mà !!! Còn một lô một lốc những hậu quả của việc chụp nhiều, em mà công bố, là chị rút lai ý kiến ngay cho mà xem !!! ;) Mới lại ảnh nó thế thui, chứ chị hỏi khóa 00-03 mà xem, xem tiểu Bình hồi đó gày đét, xấu xí thế nào !!! Chắc tại sang đây, đổi gió nên đỡ xấu hơn được chút chị ạ !!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em cứ khiêm tốn ;)
Mà cấp 3 thì chưa xác định được rõ xinh và không xinh đâu, vì lúc đấy vẫn còn trong giai đoạn thay đổi, định hình và phát triển mà.. ;)
Có nhiều đứa hòi cấp 3 xinh lắm, nhưng vài năm sau gặp lại nhìn trông chẳng thấy xinh đâu nữa cả, bay biến đâu hết mất rồi. Còn nhiều đứa trông cấp 3 cũng không có gì nổi bật, nhưng sau đấy thì... :x :x :x
Em không xinh thì lấy đâu ra ảnh đẹp hả em ;)

Công nhận forum mình có nhiều em xinh thật :D

Tieu Binh

.... quả này ko phải 10 ngày rùi, cả tháng mất ngủ mất thui chị ơi !!!
Chị à, em đọc rất nhiều bài viết của chị, và rất thích cách viết của chị cũng như cách tham gia vào diễn đàn, có những bài viết về những vấn đề nghiêm túc, lại cả những lời động viên các em năm nay thì vào lớp 10 Chu nữa !!!
Em thích sự chững chạc của chị, như một người chị lớn của chúng em vậy !!! Mà chị hơn em 4 tuổi đúng ko??? Chị đang học gì bên Úc đó??? Chị sang lâu chưa, còn học lâu nữa ko ạ ??? Đến bao giờ thì mới chiu về lấy chồng đây??? Ý anh nhà thế nào hả chị???
Hihi.... đôi khi cuộc sống xa nhà có nhiều cái thú vị, nhưng cũng đầy rẫy những khó khăn chị nhỉ??? Thiếu thốn tình cảm, lại là con gái nữa, nên đôi khi nghĩ cũng tủi thân lắm !!! thui chết, chị em mình buôn chuyện thế này ko biết có nên đổi tên topic ko chị nhỉ??? ;)

Tieu Binh

:( hixhix... chẳng thấy mống A1 nào cả là sao???
Chán quá đi !!! Chẳng có ai chịu nói chuyện với tớ cả, chẳng có việc gì làm cả... đành ngồi up ảnh cho đỡ buồn vậy !!! :p :>>....
Mà từ đầu đến giờ toàn thấy ảnh của mình tớ, nhàm quá !!! thế nên tớ gửi cho cả nhà xem cái hình của cả "gia đình Vigneux" chúng tớ ở bên này... tất cả đều sống ở vùng ngoại ô Paris_Vigneux sur seine...

đây nữa này

tớ trang trí ảnh đấy... đừng hâm mộ quá nhé !!! Ngại ghê cơ !!! :>>... hehe

Tieu Binh

:p... Đừng trách em lấy hết đất để up ảnh nhá !!! (continue... :>>)
Đây là một trong những tấm hình đầu tiên khi đặt chân đến Pháp_ảnh Noel 2003 của đại gia đình Vigneux_tất cả đều đồng phục khăn đỏ ;)

Giải bóng đá của sv VN tại Pháp năm đó có một đội bóng mới toanh, mang tên HUYNH ĐỆ_tất cả các cầu thủ của đội đều là anh em nhà Vigneux_có cả những cầu thủ khi còn ở Vn chưa bao h chạm vào quả bóng nhưng đã được khai quật, và đã tỏa sáng sau giải !!!

Và cuối cùng là ảnh của tớ và... người ấy

svdhy

Member
ảnh đẹp quá:)
mọi người được sống zui thế còn gì, thế này thì cũng bớt nỗi nhớ quê hương.
Đặc biệt em Bình còn có người ấy trông đẹp trai phong độ thế, lại ở luôn bên cạnh như thế thì nhất rồi đấy, chúc mừng em nhé;-)

Tieu Binh

Dạ vâng, mọi người ở đây sống tình cảm lắm, đều là dân đi học xa nhà nên càng yêu thương đùm bọc nhau anh ạ !!! Nhà lại có mỗi 3 chị em gái nên được cưng chiều lắm ạ !! Hihi.... chỉ tiếc là bây h mọi người ko còn ở đây nữa, mỗi người một phương rùi, người lên Paris, người xuống tỉnh v.v... nên lâu lâu mới gặp nhau một lần, nhưng gặp nhau rùi thì vui lắm ạ !!!
---)svdhy: Ảnh em chụp với người ấy là hồi em xuống Aix-Marseille, anh í học ở đấy !!! Cũng là yêu xa đấy chứ, có được gần nhau suốt đâu ạ, nhưng cũng thỉnh thoảng phi đi thăm nhau anh ạ !!!

CHị BÌnh ơi , em cũng A1 nì....
Đi du học khổ lắm đúng ko chị??? Mẹ em làm chuyên về Pháp,sang đấy liên tùng tục, em cũng học tiếng Pháp nhưng mẹ lại ko hề có ý định cho em sang bên đấy... hixxhix... khổ wa;
Còn cô em với chú vẫn giữ căn hộ ở quận 5, mua thêm một căn nhà ở ngoại ô xây bằng đá, dây leo chăng kín ( theo mẹ em là đẹp lắm nhưng em đã đc ngắm đâu.. hixxhix)

Em mong chị lun vui vẻ, học thiệt tốt nha chị!

@ anh Quân: tưởng ông anh em đi đâu.. hóa ra sang đây thi tài nghệ sỹ... hum trước em với Thảo cũng đi mưa anh à... về mỗi đứa một tâm trạng....

Tieu Binh

ah ha, tim duoc dong minh, tu nhien hum nay la?ng va?ng vao day !!!! Gap duoc ban Hoa, vui qua' ^_^... dao nay tinh hinh hoc hanh, yeu duong the nao ??? Dang o dau ??? CO hay lien lac voi tui no' ko Hoa ???

uhauha

Định bảo Giang nho làm lại site cho lớp mình, nhưng chỉ sợ lại giống hồi trước, chả có ai vào. Hi vọng lần này thành công :D. Mọi người chờ nhé :)!
Bạn Bình dạo này tình hình vẫn ổn chứ? Lúc nào online bạn cũng toàn invisible . Ngại quá :D!!!

Longbebe

Cho hỏi cái 4rum này có bệnh ko mà sao 2 lần post bài trả lời bạn Bình Cong ;) lại toàn đi đâu mất thế hả???

A1 đâu roài, vào đây chào nhau cái nào >:D<

hoalan

khớ khớ.....dạo này tớ đang nghỉ hè, chơi bời bét nhè, yêu đương toét toe :D
Cơ mà chẳng gặp được ai hết cả (trừ Đức, Trang và Yến) Mà cũng gặp cách đây 2-3 tháng rồi. Được cái thấy đừa nào cũng bụ bẫm :)) .
Bạn Bình hè có về ko mà im hơi lặng tiếng thế nhỉ?
(chưa làm được web cho lớp thì lôi cổ hết chúng nó vào đây tạm cái đã Long ah >:) )

Longbebe

>:) kinh quá, yêu đương thế nào mà toe toét thế hả Hoa ơi???
Thế hoá ra mình lại tương đối hay gặp bọn lớp ấy nhỉ. Hôm trước đi xem bóng đá về sớm đang phi ầm ầm về cái... giường nhà mình thì suýt đâm phải chị em bà Đức đi tập thể dục :p Nhưng mà lúc đấy mắt đang mờ mờ hoa loa kèn lun tung lang tang nên ko nhận ra bà ấy béo hay gầy nữa.:)) Mà lớp mình còn ai nữa ko nhẩy? Gọi vào đây xum vầy tí đê cho nó "kỉ niệm trường xưa" tí nào:x

Longbebe

Ặc! một tuần quay lại tưởng được chảo bạn nào mới nữa. Ai ngờ...
Híc... Giờ thì hiểu nỗi thống khổ của bạn Bình phải vào đây mà tán chuyện với mấy ảnh ở tận đẩu tận đâu rồi.:(

Các anh chị em nhà A1 đâu rồi??? Đừng bảo yên bề gia thất hết rồi nhé;-)
Hờ hờ hôm nay vừa mới lang thang cái blog tí mà cũng tìm được mấy bạn cũ. Quý hoá quá. Ai ngờ cái trò Blog ngu người ấy cũng có ích. Để ra mời các bác vào cho vui :>

Longbebe

ặc. Thằng còi này vẫn còn sống cơ à? Tưởng mày chết rơ sương ra rồi cơ đấy ^^:
Dạo này thế nào rồi ku?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000