A2 94-97 đâu hết cả roai`, vào đây đeeee

nguyen the hung

Lau lam roi khong gap cac ban A2 va A1 khoa 1994- 1997 roi. Nho cac ban qua, neu cac ban co gi thi thong bao cho minh voi nhe.May qua co co em Phan Vu Minh Ha cho cho biet trang nay de lien he voi cac ban. Cam on em Ha nhieu nhe.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
nguyen the hung said:
Lau lam roi khong gap cac ban A2 va A1 khoa 1994- 1997 roi. Nho cac ban qua, neu cac ban co gi thi thong bao cho minh voi nhe.May qua co co em Phan Vu Minh Ha cho cho biet trang nay de lien he voi cac ban. Cam on em Ha nhieu nhe.
Trời ơi, tên em lù lù ở đây mà anh lại nói thành thế kia à?? :-O :-S
:D :cool:

Tienkhom

:9 Đi tìm bạn cũ, có ai biết Hùng gà gô, Hòan thần đất, Hiển cà chua hay Quang Trung A B khong nhi? Sinh năm 79 gi do. Thanks

nguyen the hung

Ha a, anh xin loi nhe, the em sang ben do hoi nao vay. Hom gap em cung chua hoi tham dươc nhieu .Anh cung chua biet la em hoc ve chuyen nganh gi . Tinh hinh hoc tap o ben do ra sao , chan that..

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
nguyen the hung said:
Ha a, anh xin loi nhe, the em sang ben do hoi nao vay. Hom gap em cung chua hoi tham dươc nhieu .Anh cung chua biet la em hoc ve chuyen nganh gi . Tinh hinh hoc tap o ben do ra sao , chan that..
Hì hì, anh click vào tên em là ra hết thông tin cá nhân của em mà ;)

Còn ở đây học đa dạng lắm anh ạ, người VN sang đây học không phải đóng học phí đâu, còn học bổng thì hơi khó đấy anh ạ, họ chỉ cấp cho người Áo thôi... Muốn xin thì phải xin từ chỗi khác. Anh định đi du học tiếp à?

Mẹ anh có khoẻ không ạ? Anh cho em gửi lời hỏi thăm Mẹ anh nhé, không biết từ hôm đấy Mẹ anh đã gặp được Mẹ em chưa? Mẹ em vẫn ở VN đấy, còn em thì sang đây được gần 1 tháng rồi... :D

nguyen the hung

Anh cung dang co y dinh di hoc cao hoc tiep, nhung cung chua biet tinh hinh hoc o nươc ngoai the nao ca , nen cung dang tham do hoi ? Neu em biet gi thi thong bao cho anh nhe.Me anh khoe , dot trươc me em va co Viet nen nha anh choi , anh cung da gap .Me em nhin trong van tre nhi , khac han ngay xua.Sao em sang ben do som vay ?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Vâng, anh đi học cao học tiếp đi...
Nhưng mà học tiếng Đức khó lắm, và bọn Áo sẽ phải bắt anh thi lại vài môn đấy (chắc là khoảng 10 môn và 1 đề án). Chúng nó không công nhận bằng ĐH nhà mình mà. Bên Đức cũng sẽ tương tự thôi...
Em nghe nói là bên Pháp và Anh sẽ dễ hơn, vì họ không bắt phải học lại nhiều như thế...

Em tranh thủ kỳ nghỉ HK để về VN chơi mà anh, em còn phải về để học tiếp chứ ạ. Chứ nêu mà về thì em thích ở lại VN luôn ý chứ... :(
:>>

À, mà anh chịu khó gõ TV đi nhé, đọc bài không dấu của anh nhức mắt và ngại lắm đấy ạ :D ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Không có gì ạ. :D
À, em quên mất không nhắc cái quan tọng nhất, bằng Diplom ở ĐH BK của Áo và Đức là tương đương với bằng Masster luôn rồi đấy anh ạ :cool: .

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em học Thạc sĩ.
Còn ngành Dược thì chỉ có mỗi Dược thôi, không có chuyên ngành trong quá trình học đâu anh ạ. Về sau đi làm, mình muốn làm ở bộ phận nào hay lĩnh vực nào cũng được, tha hồ lựa chọn :cool:

(mà mình đi lạc đề quá rồi đấy nhỉ :p )

nama2cva

nguyen the hung said:
Hùng muỗi à, Nam đây, Lê Hoàng Nam. Cái box này vào nhiều lần rồi nhưng không thấy ai cả. Buồn quá, mà Phạm Vũ Ngọc Hà là ai thế nhỉ??

Có tin gì của hội lớp mình thì post lên nhé.

LE HOANG NAM

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
nguyen the hung said:
Pham Vu Ngoc Ha la em cua co lam cung co quan me tao ,Ngay xua tao hay den nha choi ma .Hoi bi xinh day.
Ý, anh cho em "đính chính" 3 chỗ nhé:

1. Em là CON của cô bạn làm cùng cơ quan Mẹ anh ;) (chắc anh gõ nhanh quá nên viết thiếu :p )
2. "Ngày xưa" của anh đây nghĩa là cái hồi em còn học mẫu giáo hay cấp 1 gì đấy... Hình như hồi đấy có lần anh có tuyên bố 1 câu xanh rờn là... :>> thôi, em không nhắc lại nữa... không lại ngượng anh ;)
3. Anh cứ bảo em xinh, các anh ý lại tưởng bở, đến khi anh lại bị mắng oan thì chết :p :D =))

nguyen the hung

Em để ý kỹ thật, lần sau nhất định anh phải cẩn thận mỗi khi lên mạng mới được. Chuyến bay của mẹ em sang đó gặp thuận lợi cả chứ. Thấy mẹ anh nói trước khi bay mẹ em cũng gọi điện nên nhà anh ,tiếc rằng anh không ở nhà, chán thật.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000