A3 <~~ Yeah...

Trên này ít topic của các lớp thế nhỉ, em bon chen một phát ở đây cho lớp mình nhá... :D Hồi trước sinh hoạt ở ttvnol, lúc đầu xôm thế mà giờ chẳng ai thèm vào <_< Thôi thì bây giờ có nơi ăn chốn ở riêng rồi, lập 1 phát ở đây cho anh em vào bàn bạc chuyện trên lớp cũng như ngoài đường... Hy vọng các bạn hưởng ứng B)

smooth

Member
Ô hô, anh em bên ttvnol kéo quân sang đây đi, về với trường nào. Để mở đầu, chả có chuyện gì mà nói :D . Thôi, cho lời kêu gọi vậy.

Thế cơ à, tốt quá, nhưng mà những bác nào register nick thế, sao chú WC biết??? Khốn kiếp, thế mà vẫn chưa có thêm mống nào vào cho vài lời, bọn này lười quá...

Dạo này tình hình rất là tình hình, ngồi nhà có 2 hôm, không gặp bạn bè mà thấy uể oải quá, giá có ai đó để mình rủ đi chơi nhỉ :D Girlfriend...

To WC: Mất lòng tin vào con gái hả ku ^_^

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Ngọc Linh+Mar 21 2004, 07:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Ngọc Linh @ Mar 21 2004, 07:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thế cơ à, tốt quá, nhưng mà những bác nào register nick thế, sao chú WC biết??? Khốn kiếp, thế mà vẫn chưa có thêm mống nào vào cho vài lời, bọn này lười quá... [/b][/quote]
Toàn mấy chị con gái thôi, nghe chú smooth nói là mấy chị ý đanh đá lắm nên em ko tiện nói ra :D :lol:

smooth

Member
Hehe, cuối cùng cũng chỉ có anh em mình là tích cực nhất Linh nhỉ, chú Việt Anh vào với bọn anh cho vui.
WC nó hỏi Q đô thì tớ bảo đanh đá là đúng rồi còn gì nữa. Mình phải lấy hết dũng cảm mới dám viết thế đấy, lúc con Q nó vào thì nó xách cổ mình lên, mô PHật.
Chú WC cũng mất lòng tin vào con gái hả, anh cũng đã từng mất, nhưng mà nghĩ lại thì cũng chưa chắc.
Love of my life, can you see?? Bring it back, don't take it away from me because you (and I???) don't know what it means to me.

Oái, Quỳnh đô hả, sợ thế, Quỳnh đô mà lại gọi là đênh đá á, Đức khen bạn quá :D <Quỳnh đô có đọc được thì tha cho tớ nhá> Ngồi nhà chán quá đi mất, ăn rồi lại ngủ, ngủ dậy ngồi nghịch chán đến giờ ăn lại ra ăn, rồi ăn xong lại ngủ, cuộc đời ngày chủ nhật vô vị thế nhỉ :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Ngọc Linh+Mar 21 2004, 03:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Ngọc Linh @ Mar 21 2004, 03:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Oái, Quỳnh đô hả, sợ thế, Quỳnh đô mà lại gọi là đênh đá á, Đức khen bạn quá :D <Quỳnh đô có đọc được thì tha cho tớ nhá> Ngồi nhà chán quá đi mất, ăn rồi lại ngủ, ngủ dậy ngồi nghịch chán đến giờ ăn lại ra ăn, rồi ăn xong lại ngủ, cuộc đời ngày chủ nhật vô vị thế nhỉ :D [/b][/quote]
Sao ông anh ko kiếm một em người yêu đi cho đỡ buồn, thỉnh thoảng có người để trêu :D :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-smooth+Mar 21 2004, 03:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 21 2004, 03:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chú WC cũng mất lòng tin vào con gái hả, anh cũng đã từng mất, nhưng mà nghĩ lại thì cũng chưa chắc.
[/b][/quote]
Mất, mất hẳn rùi :D :lol: Em nào xinh thì đú, em nào xấu thì kiêu, có mỗi một em được thui :p :D :lol:

smooth

Member
Hehe, nhưng mà cái em được đấy lại ko thích chú chứ gì, đến khổ cho chú, cố gắng lên, đeo bám nó vào. Chú chả phải làm cái gì cả, lúc nào cũng dính đến nó là được, lửa gần rơm lâu ngày cũng bén mà, rồi đến lúc ko còn chú nữa thì nó sẽ biết chú có ý nghĩa với nó như thế nào.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-smooth+Mar 22 2004, 02:23 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 22 2004, 02:23 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hehe, nhưng mà cái em được đấy lại ko thích chú chứ gì, đến khổ cho chú, cố gắng lên, đeo bám nó vào. Chú chả phải làm cái gì cả, lúc nào cũng dính đến nó là được, lửa gần rơm lâu ngày cũng bén mà, rồi đến lúc ko còn chú nữa thì nó sẽ biết chú có ý nghĩa với nó như thế nào. [/b][/quote]
Hà hà, việc gì phải thế, cứ thẳng tiến mà bày tỏ tình cảm... :D :lol: Sắp đổ rùi, chỉ còn khoảng... 1 hay 2 năm nữa thui :p B) :D

smooth

Member
Nín mãi ko viết, để xem có đứa nào vào ko, cuối cùng vẵn chỉ có 3 đứa mình. Chú WC xem đĩa xong rồi cho nhận xét nhé, chú mua đền em Hằng 2 cái kẹo đi.

He, hóa ra chú WC vẫn ngậm kẹo, không đưa bạn Hằng à :D

Chán thế nhể... quanh đi quẩn lại 3 anh em
Thôi không sao, 3 anh em đủ làm thành cả cái siêu thị rồi...

WC kiếm được em nào thế, giữa thời buổi này mà được 1 em đã là tốt lắm rồi, dạo này hàng hiếm lắm :D Tình hình 1, 2 năm nữa thì vứt béng cho rồi, chơi tới luôn đi, cố hết năm nay thôi, để lâu dài tốn công tốn của :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Ngọc Linh+Mar 23 2004, 04:13 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Ngọc Linh @ Mar 23 2004, 04:13 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> WC kiếm được em nào thế, giữa thời buổi này mà được 1 em đã là tốt lắm rồi, dạo này hàng hiếm lắm :D Tình hình 1, 2 năm nữa thì vứt béng cho rồi, chơi tới luôn đi, cố hết năm nay thôi, để lâu dài tốn công tốn của :D [/b][/quote]
Thiển cận, thiển cận :D :lol: Chắc bây giờ ông anh chưa có người iu huh :D :lol:

Ờ, chú nói phải, ngượng wé :D Hóa ra tầm nhìn mình hơi cận à, có khi phải nhìn viễn ra một tý nhể <_< 26/03 này được nghỉ rồi, đi chơi đê :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Ngọc Linh+Mar 24 2004, 12:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Ngọc Linh @ Mar 24 2004, 12:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 26/03 này được nghỉ rồi, đi chơi đê :D [/b][/quote]
Đi chơi đề :D

smooth

Member
Hehe, sao mà cái 26-3 trường mình chán thế cơ chứ, chả mời nổi ai hay hay đến diễn, toàn lôi học sinh lên. Cái ct hành trình tháng 3 thì nói như nói thầm, muốn nghe cũng ko được chứ đừng nói ko muốn nghe. THế làm gì chả chán, chả quay ra nói chuyện. 26-3 nào cũng như mắc phải cái tội, bị nhốt trong trường.

Ờ, phải thế thì lúc hết giờ mới cảm nhận được cái niềm sung sướng khi được freedom chứ... Tình hình là lại phải chờ đến 30/04 01/05 mới tiếp tục được nghỉ nhể... lâu quá... :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000