7 - Mr12F - Đặng Trần Quân

warnbomb

Member
Tao :
Một đứa để đứa khác cướp phiếu bầu để nó bầu chọn cho Mộc
Một đứa nghe lời dụ dỗ của đứa khác nhằm đánh chém cái topic này --->tạo sự chú í cho mọi người
Thế mà không ai giúp tăng trang

mày ơi, tăng rồi kìa
lên đời con 3 :))
mà thằng này, mày làm như tao ép buộc mày ko bằng, chả phải mày cũng ghét con KJJ nên mới lên đây, tao vì trả thù
mục đích giống nhau cả thôi
phàn nàn gì
ôi, HBO đang vẫy gọi kìa ........

warnbomb

Member
Hế hế
HBO đang có gì
MR C quan trọng hơn
Vấn đề KJJ tao ghét là nói đùa
Cái tính nó thì đa dạng lắm
hok đỡ làm gì
Chuyển lại chủ đề
Ông Quân có ny rồi hả
Ai nhỉ

đang có Red Eye
rồi, ai chả biết bạn tốt chúng mày ;))

chủ đề chính :
có rồi, vì 2 lí do :
1. bị cáo đã tự khai trong 1 lần bị tra hỏi
2. giang hồ đồn thổi
tuy nhiên, nếu xét mọi khía cạnh của vấn đề thì ko đáng tin cho lắm, vì tao đã từng bị lừa nên cứ cẩn thận, kẻo bọn mình bị coi là lũ ngớ ngẩn.com thì chít =))

kite_9889

Member
A` uh the^' co* ma` may^' con ma` mo Xau^' we' tro*i di an noi' linh tinh tao noi' that^. ma` ko nghe lai. con dam^toan` dam^ linh tinh ngu thia' hix<):) Tuoi^? style a mie.

anh Hành đen làm ơn viết có dấu nhá ;)
cà dzốt, đếm xem đủ 10 bài chưa, tao còn đi ngủ, dành sức mai đi đập phá nhà con dương ;))

warnbomb

Member
Tao làm sao
Anh ấy hình như đang nói tao với mày style với cả không được đâm linh tinh anh ấy nữa thì phải < đâm vào đâu>
Có trời mới biết

kệ hành với lạc
tao với mày rút B-)
trêu thế đủ rồi, đã gây chiến với A6 xh đen , mai lại thêm F, tao với mày đỡ ko nổi đâu, đi thôi :)|
xin lỗi anh chị
em chỉ là muốn ủng hộ anh mộc ;)) , tuy cách thức có hơi .... 1 chút, nhưng tuổi trẻ bồng bột mà :))

kite_9889

Member
Tao làm sao
Anh ấy hình như đang nói tao với mày style với cả không được đâm linh tinh anh ấy nữa thì phải < đâm vào đâu>
Có trời mới biết
Ranh con con noi' cau^ nu*a~ thi ko kieng^ ne^? j dau^ day^' du*ng trach' tao la` ko noi' Du*ng de^? noi' them^ 1 lan^` nao` nu*a~. Day^ la` cho^~ de^? noi' ve^ Mr chu*' ko phai? cho^~ b`an chuyen^. rieng^ con thik thi` ra gap. tao ma` noi' thi` biet^' ngay
o=>

poranius

Member
Đề nghị các bé lớp 10 ko spam linh tinh và các bạn lớp 12 ko chửi bậy là hỏng topic.:"> Đội cử tạ 12F do bận việc nên ko vào spam được mong mọi người thông cảm.:-"

:">
tại tưởng được giao hữu với đội cử tạ của 12F nên bọn em mới cử 2 đại diện tiêu biểu về spam sang đây , ngờ đâu mọi ng` đi vắng hết :">
mà sao ko thấy lớp anh năng nổ quảng cáo gì cả, hay tại anh Q nổi tiếng quá nên ko làm ;;) như thế thì ko hay ;)) em thấy các nơi họ rầm rộ lắm :-?
cà dzốt ơi, ngoan thế ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000