8 - Mr.12A6 - Trần Hiệp Quang

tu_ty

Member
Hãy nhìn vào mặt tốt của mọi vấn đề vì sao các Mr hòa thuận vui vẻ với nhau mà chúng ta lại ở đây để cãi cọ và tranh cãi....!!!

papillon1989

Nghe nói bạn Thành lớp này đẹp trai lắm cơ mà;;), sao ko đi thi, lại để bạn Quang đi thi thế :-?. Bạn Thành mà đi thi, thì tớ sẵn sàng nhắn 100 tin ủng hộ luôn :X

tu_ty

Member
@ Nguyễn Minh Thanh: bạn ơi bạn Quang hay bạn Thành cũng thế mà.Mới cả Bạn quang đẹp zai hơn bạn Thành đấy....Vote for Trần Hiệp Quang

kite_9889

Member
Tú ơi!!! Tao làm j` mày mà mày hay dá đểu tao thế !!! Hix Tao đã làm j` đâu #-o !!! Mày còn post bài kiểu này nữa la tao ko viết bài cho lớp đâu hix hix ác độc8-|

chixoi_d6

hi~ hi~ vao` vote choa anh nay` 1 bai` hi~ hi~
toi. nghiep. anh zai trong ngoai` hok den' noi~ nhung ma` trong anh? hoi ... thui co' len anh oai ;;)

papillon1989

@ Nguyễn Minh Thanh: bạn ơi bạn Quang hay bạn Thành cũng thế mà.Mới cả Bạn quang đẹp zai hơn bạn Thành đấy....Vote for Trần Hiệp Quang
Tớ vote cho bạn Quang rồi mà :-j nhưng mà có mỗi 1 tin nhắn thôi :"> ý của tớ là nếu mà bạn Thành thi, tớ là tớ sẵn sàng vote cả 100 tin mà thôi :">

meodaugau_h

hay vote cho tung gl.hat hay,than thien,hoa dong voi ban be,choi the thao gioi,cao(1m86),dep zai,........that la kool.mot mau nguoi li tuong.hay vote cho tung gl neu ban ko mun de phi 1 nhan tai.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000