Nhà thể chất khóa cửa . Ko sử dụng

Basketboy_CVA

sáng hôm qua tập thể dục , mạc đến 4 áo , sau khi chạy 3 vòng sân bóng đá xong tưởng ấm rồi nào ngờ gió hồ lùa qua còn lạnh hơn lúc trước . Nhà thể chất thì đã khóa , ko vào được , phải hứng gió mấy tiếng liền , sợ quá.
Đã thế cả thành viên đội bóng rổ cũng ko được tập , chán quá . Thế là giải trường năm nay phải hủy bỏ rồi

Pirate

Member
thấy thầy Bình béo bảo khóa cửa thật rồi mà :| chắc mọi người ra rổ ngoài ném thôi :p chứ bây giờ đến GV cũng ko vào được , hs vào chắc = cậy cửa ;))

Pirate

Member
theo thông tin mới nhất thì thầy Đại đã cho thuê nhà thể chất làm CLB bóng bàn 8-} ai muốn vào >>> $$

Pirate

Member
hí hí hí...các bác ko thấy vô lý àh
sân bóng rổ bên ngoài đang để mốc meo , cột kèo xiêu vẹo
tự dưng bây giờ đây tư lại...thế em hỏi các bác trường được lợi gì mà lại đi chi tiền tu sửa ? >>> em sợ là rào lại sân + đầu tư rổ mới >> lại thu $ thôi [-( đến sân bóng + nhà thể chất còn ko tha huống chi cái này ;))

Basketboy_CVA

thế mới nói . Chắc cũng giống như cái sân cũ thôi , thu tiền mới cho vào ,chán.
Nhưng thông tin mới là vẫn có giải trường tất cả các môn và mùng 4-2 bắt đầu
To DƯƠNG HOÀNG MINH : chắc là ko có giải đá cầu đâu

chán thế,trường có nhà thể chất mà ko cho vào
hèn chi thể dục thể thao ko phát triển ,lại còn ko có giải đá cầu nữa chứ ,ko có chỗ để mình thể hiện tài năng rồi

xyz_91_xyz

Member
chán thế,trường có nhà thể chất mà ko cho vào
hèn chi thể dục thể thao ko phát triển ,lại còn ko có giải đá cầu nữa chứ ,ko có chỗ để mình thể hiện tài năng rồi
Nói thật /Trong fòng thể chất bây h chỉ có mỗi 2 cái rổ thôi/Chỉ có Mem trong tuyển bóng rổ trường còn vào mà chơi chứ người khác vào rồi ra/Hok đóng cửa mới gọi là lạ/Mà trường mình tổ chức TD-TT chán kink/Ai đời lại có mỗi giải bóng đá/Đáng lẽ ra fải thêm giải giữa các lớp như Đá Cầu,Cầu Lông,Bóng Rổ,Bóng Bàn,....... nữa chứ /Tóm lại là cần fải tổ chức lại fong trào CVA 1 cách tỉ mỉ + kế hoạch hơn nữa/:|:(:(
@Minh:Mày đá cầu như thế mà gọi là tài năng thì hok hiểu tao là gì /Nghiệp dư à/
PS:Những lúc gió mùa đông Bắc như cái đợt lần trước lớp em tập TD buổi sáng ấy/Trời lạnh--->>HS đòi vào fòng thể chất--->>>Ông thầy tương luôn 1 câu:''Thầy hok có chìa khoá + Các em hok đc vào trong đó---->>>Cả lớp ở ngoài sân chịu rét 90 ' mà trong khi đó lại đang học cầu lông(Gió thế đánh gì)-->>>Chán cái fòng thể chất lắm rồi.

nenu_aloha

Member
... he he, em ơi, em có nhầm hok? Cái nhà thể chất hữu dụng thế mà em lại bảo " hok đóng cửa mới là lạ à ?? " ^^. Phong trào TDTT ở trường mình vốn nhộn nhịp lắm, tuy nhiên theo lời các thầy cô giáo bộ môn Giáo dục thể chất thì : " Năm nay tự nhiên MR Big dở chứng, ghét thể thao, nên cấm gần như tất cả các loại hình thể thao " ... =)), năm ngoái còn có thi chạy, thi xe đạp chậm, thi kéo co, có cả thi bóng bàn nữa.. nói túm lại, chẳng ai có lỗi trừ " một người mà ai cũng biết là ai đấy ^^ ". Thêm vao đó hình như em chưa biết một vài thông tin cần thiết, mời ghé qua box " Học sinh đá bóng trong sân vận động của trường phải trả tiền " tại Kênh giáo viên và học sinh nhé ^^! Mà đâu phải chỉ có các mem br mới vào chơi nhiều ở nhà thể chất đâu, nếu quay lại cách đây hai tháng khi chưa có người dở chứng thì....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000