Cùng nhau xây dựng Chuvanan.org

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Các bạn vào với website này chắc chắn đều là những hs của trường Chu Văn An,hoặc các bạn là những người quan tâm đến 1 mặt nào đó của trường Chu Văn An.
Đối với mình,mình xây dựng nên website này với mong muốn tạo 1 sân chơi cho hs và cựu hs Chu Văn An vơi các bạn khắp nơi.Và tạo cơ hội cho tất cả chúng ta có thể trao đổi và học hỏi lần nhau.
Hiện nay số lượng người truy cập vào Website đã nhiều hơn trước nhưng mình thấy vẫn có nhiều bạn chưa biết đến sân chơi này(Chuvanan.org).Vậy mình muốn càng ngày sân chơi này sẽ được nhiều người biết và tham gia sôi nổi.Mong các bạn đã vào đây thì chúng ta hãy nói cho các bạn khác chưa vào đây sẽ biết đến Chuvanan.org,chúng ta hãy cùng nhau truyền miệng cho nhau biết đến Chuvanan.org.Và không có sức mạnh nào thắng được sức mạnh đoàn kết của chúng ta !
(Các bạn có thể viết ý kiến và ý tường của các bạn ở đây)

xoai

Member
anh có cần 15000 email trong yeuamnhac không???? để spam! hihi! đùa thôi! tụi em vẫn hô hào mọi người mà!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Em có thể gửi mail hay gửi các bài viết giới thiệu ở các Website khác về Chuvanan.org.Nói chung là để giới thiệu để mọi người biết về Chu Văn An qua website này.
Anh tin rằng nếu mỗi người góp sức 1 chút thì website của chúng ta sẽ được nhiều người biết đến,ủng hộ và tham gia...

Anh Lam đừng có mà nghe thằng Ninh này nó nói lung tung.Bọn em sẽ làm hết sức mình có thể để ai lên net đều cũng sẽ muốn ghé qua chuvanan.org. :rolleyes:

xoai

Member
chị Hồng Anh về nhà mà trông anh Nghĩa đi! lại còn ra đây trêu anh Lam à! chị Hà đâu! ra xử đi!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Úi dồi ôi,thấy các em cứ cãi nhau thế này thì chán quá,hãy dẹp bỏ mấy cái vớ vẩn đó đi để chúng ta cùng hợp sức lại.Chỉ có sức mạnh của mọi người đoàn kết lại thì mới có thể làm được mọi việc mà chúng ta mong muốn !

xoai

Member
Nghe anh Lam nói gì chưa! chị trật tự đi nhé! :lol: anh Lam có cần VBB có bản quyền không! em đóng góp cho! :lol: skin đẹp thì vô tư! việt hóa sẵn mà khá phù hợp! :lol:

lexuscva

Member
em thấy chả cần thiết vbb làm gì, cứ dùng skin của ibf 1.3, toàn cái đẹp vãi..nhìn phê lắm rồi...
Trong ibplanet ý anh..toàn cái hay

xoai

Member
:lol: ibplanet mà skin đẹp thì đi đầu xuống đất! model bây giờ là convert skin từ VBB sang IBF ! hehe!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Dùng đò free khác thì được nhưng với VBB thì phải cẩn thận không là DIE,khi đó mọi cộng sức của cả fr đều đi lại con số 0 :D

Who_Cares

Member
Mục tiêu bây giờ, theo em ko phải là IBF hay VBB mà là, làm thế nào để nhiều thành viên biết đến forum. Mà forum muốn phát triền mà admin cứ trốn như trốn giặc thía này thì :( :huh:

ark

Active Member
Cả forum quanh đi quanh lại mấy người thế này :D
Loa của trường thì những chỗ như nhà F cả đời ko nghe thấy :lol:

Deathknight

Active Member
đâu có
nghe thấy cả đấy
có điều ko ai thèm vào thui (??)
tụi nó vẫn còn khoái lên mạng chỉ để Chat

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới