Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

He, cảm ơn mọi người đã góp ý... mấy cái anh Black Dragon nói đều đúng cả, xin tiếp thu ^_^
1. Lớp định không đặt tên chủ đề, nhưng hôm duyệt cuối cùng, cô Tuyết bắt buộc phải có nên... nghĩ hơi vội, lấy bừa vậy :D
2. Vấn đề này thì bọn em xác định ngay từ đầu rồi, nhưng mà gấp gáp quá (chỉ 1 tháng mà cả viết kịch bản, tập, sửa... mà thật ra thì mỗi tuần cũng chỉ có mỗi 3 buổi tập...) cho nên là chỉ với mục đích giúp chương trình vui vui một tý thôi, chẳng có nội dung gì sâu sắc cả ^_^
3. Cái này thì đúng rồi, thật ra ban nhạc cũng tập nhiều, nhưng mà chắc chú drums mất bình tĩnh, đánh nhiều đoạn loạn cả lên... Trong bài Pretty thì chọn tiếng phơ hơi chói tai, mà cái chú hát bài đấy là chính là chú lead anh ạ... Bài đấy chọn đánh cho nó sôi nổi, nhưng mà hát khó quá, chuyển tông rồi vẫn khó khăn :D
Cuối cùng, em muốn nói là mấy vấn đề trong mục 3 này đã được khắc phục ở buổi chiều rồi ạ ^_^

estrella

Active Member
Em nghe mọi người nói chương trình CTM hay nhất là của đội bóng rổ năm ngoái, mấy anh hứa cho em mượn đĩa xem lại mà vẫn chưa thấy đâu cả

Who_Cares

Member
Buổi chiều chú smooth vẫn oánh sai ầm ầm :D
<!--QuoteBegin-BD+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BD)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Thứ 2 : Vở kịch cũng có những đoạn buồn cười , tuy nhiên cuối cùng thì cũng chẳng ai hiểu nó muốn nói cái gì !
[/b][/quote]
Những kịch có chủ đề thì thường chưa chắc đã hay :( Cái quan trọng nhất vẫn là "cười" :D :lol:

smooth

Member
hì, cám ơn các bạn đã ủng hộ. Hôm chủ nhật mình không dám nghĩ là ct sẽ được như hôm thứ 2. đến 10h30 tối 29-2 mà còn đang lục khắp chỗ thuê trang phục kiếm cho được bộ cho 2 thằng sơn, thủy. Cuối cùng được 2 bộ tàm tạm, may mà ko có ai góp ý về trang phục.
Đúng là buổi sáng làm lỗi thật, âm thanh đến quá muộn nên ko có lần nào để thử âm thanh trước khi diễn, dẫn đến vài sơ suất. Dù sao buổi chiểu gỡ gạc lại được tý.
Chiều chú Đạt vocal chính kiêm thủy tinh hát khá, được tặng nhiểu hoa ghê.
Dù sao ct được thế đối với mình là thành công rồi.
11D6 ko thấy giới thiệu nhỉ, 8-3 này là CTM của 11D6, hôm xem duyệt thấy rất hứa hẹn.

unni_x

Active Member
Theo em, CTM của 11A3 quá được, hay nhất kể từ khi em vào trường đến nay :lol:
Dĩ nhiên, làm gì mà chẳng có sai phạm, nếu không muốn nói đến CTM của 11D8 quá bất ổn B) Đúng như bác WC nói, kịch có chủ đề nội dung phù hợp với các thày cô giáo thì chưa chắc phù hợp với học sinh, cho nên, điều quan trọng vẫn là ( 1 từ thôi) : "vui" :D
Nhân đây, chúc mừng thành quả của 11A3 :lol: :lol: :lol:

BlackDragon

Active Member
Hờ hờ , tốt nhất lập Band Rock thì không nên đâm đầu vào Modern Rock , vừa khó hát mà vừa không hay . Tốt nhất là nên chọn thể loại cho phù hợp với giọng hát của Vocal . Anh thấy ban nhạc của 11A3 chú chơi Lead hát khá lắm .

To anh BD: Hôm hội trường anh đánh Mắt Đen hay là Tears in heaven thế nhỉ ^_^

Hôm nay thấy duyệt CTM của 11D5, 11D6 thì đã duyệt rồi, không biết 2 lớp này, lớp nào được làm vào thứ 2 tuần sau nhỉ (08/03)

BlackDragon

Active Member
Hôm ấy cái Mic gắn đàn bị "phê" , cuối cùng chẳng nghe thấy tiếng Guitar , đánh 1 đằng , hát một nẻo , chuối quá ! :(

smooth

Member
to BD: hình như ông anh hát mắt đen thì phải, thấy quảng cáo bên ttvnol 1 lần rồi mà, đúng ko nhỉ. Công nhận hôm đấy hát to, còn đàn ko nghe thấy mấy. HÌNh như BD học 12A2.
Nhớ hôm duyệt cho hội trường, bọn mình mang 2 cái đàn gỗ lên đánh holiday, wild of change, when the children cry được vỗ tay nhiều, sướng ghê. Chả bù với lúc mang e-guitar, bị vùi dập. May lần này lấy lại được chút...
Hôm nay xem duyệt 11d5, đầu tư kỹ càng ra phết nhưng lớp đấy sỹ số hơi ít thì phải, nên chưa hoành tráng lắm.
Hình như theo dự kiến là 8-3 thì 11D5 làm buổi sáng, 11D6 làm buổi chiều. Thế thì cũng mất hay, vì tốn công chuẩn bì mà được xuất hiện ít, nhưng mà nhà trường ko đồng ý cho làm nhiều CTM liên tục quá. Tiếp theo chắc là 11D1, 11D8, 11A2. Chưa thấy lớp 10 nào cả.
Cuối năm vui nhỉ!!!!!

smooth

Member
Năm ngoái có 10A5, để lại trong trí nhớ mình là màn "Dòng máu Lạc Hồng" của 5 anh chàng. Còn cả kịch nữa thì phải, nhưng mà kịch ko đặc sắc. Năm ngoái chắc chỉ có mỗi 10a5 làm thôi, các em lớp 10 năm nay thế nào nhỉ??
À mà nói luôn, thành viên band nhạc rock ("Tuổi mộng mơ" :D :lol: :p) gồm toàn bộ là các thành viên 11A3, mấy thầy cô cứ nghĩ thằng drums đi thuê, công nhận buổi chiều nó đánh khá, với cả mic trống được để to hơn, nhất là trống bass.

unni_x

Active Member
ừm, thứ hai lại tiếp tục có CTM rùi, kiểu này dân ta bội thực :D ( nhưng vẫn còn hơn là bị bỏ đói :lol: )
to bác smooth : tên ban nhạc của bác nghe hay ho quá^^ , hum đó, em đặc biệt có thiện cảm với bác mặc áo đen ( trông dễ thương :lol: )

estrella

Active Member
hey cho em làm quen với mấy anh chơi rock hôm đó đi, mấy anh ý chơi hay quá, nhạc quá tuyệt luôn.
Chương trình 11d5 & 11d6 cũng được lắm: 1 lớp thì đầy nam tính, còn 1 lớp thì đầy nữ tính. Thứ 7 này sẽ quyết định, chắc là chia buổi ra làm thôi. Em nghĩ nếu để 2 lớp làm chung 2 tiết thì chắc sẽ hay hơn nhưng cô Tuyết và cô Kiều Anh bảo không được.

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Mar 5 2004, 10:19 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Mar 5 2004, 10:19 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hey cho em làm quen với mấy anh chơi rock hôm đó đi, mấy anh ý chơi hay quá, nhạc quá tuyệt luôn.
Chương trình 11d5 & 11d6 cũng được lắm: 1 lớp thì đầy nam tính, còn 1 lớp thì đầy nữ tính. Thứ 7 này sẽ quyết định, chắc là chia buổi ra làm thôi. Em nghĩ nếu để 2 lớp làm chung 2 tiết thì chắc sẽ hay hơn nhưng cô Tuyết và cô Kiều Anh bảo không được. [/b][/quote]
thía chắc lớp 11D6 đầy nữ tính hả Thảo :D thui thì nữ tính càng đúng tâm trạng^_^
nhưng mà cũng hơi chán, sao lại không cho 2 lớp làm chung nhỉ <_<

smooth

Member
He, bạn estrella muốn làm quen với ai nào, chú vocal nhé, hay là chú lead.
Bạn unni bảo chú áo đen đấy là M.Quân, lead của band.
HÌnh như ct của 11D5 và 11D6 định làm liên tiếp nhau nhưng cô Mai Anh ko đồng ý nên phải làm chung vào 8-3. TIếc quá nhỉ, buổi chiều ko được xem Huy Cương rồi. Các em lớp 10 nên đến buổi sáng đi, ở CVA mà ko biết Huy Cương thì kể là hơi thiếu sót rồi.
11D6 nữ tính là màn múa nón hả, hồi hộp chờ đợi quá. Hôm lớp mình làm mình dậy từ 4h15, đến sớm nhưng âm thanh đến muộn, ko kịp thử đâm âm thanh buổi sáng hơi lởm.

Còn cái thằng đánh đàn đen thứ 2, cao nhất nhóm, đeo kính cận nhìn phong cách nhất ấy chính là chú smooth đấy, cùng họ với bạn Huỳnh Phương Thảo nhá ^_^

estrella

Active Member
vậy hôm nào anh em mình gặp nhau cái nhỉ, Thế anh Huỳnh Công Đức có chịu nhận em làm em gái không hay thấy em đanh đá quá nên sợ. 11a3 học thể dục thứ 4 tiết 2,3 phải không, lớp em cũng học thứ 4 tiết 1,2 đấy. 11a3 à, em wen mỗi anh Cường với anh Thạch thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000