Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

Who_Cares

Member
Em khuyên thật, bác Đức nên tránh xa vụ đó ra nhá. Kẻo ko sau này lại bảo thằng em vô tâm ko cảnh báo trước :D :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Mar 9 2004, 08:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Mar 9 2004, 08:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em khuyên thật, bác Đức nên tránh xa vụ đó ra nhá. Kẻo ko sau này lại bảo thằng em vô tâm ko cảnh báo trước :D :lol: [/b][/quote]
Ủng hộ bác sờ mút và bạn Thảo :D , phản đối ông Việt Anh, người ta làm quen với bác ý chứ có làm quen với ông đâu hả :angry:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 10 2004, 03:04 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 10 2004, 03:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chắc là ghen ăn tức ở đây ......... :lol: [/b][/quote]
Tui đâu có bẩn như bạn Giang :D Cái đó là nghĩa vụ của một người em tốt bụng với một ông anh đáng kính :lol:

smooth

Member
Cám ơn ku Việt Anh đã nhắc nhở, có thêm em gái thì càng tốt chứ sao, anh có 1 mình mà. Còn bạn Thảo có đanh đá hay ko thì phải xét đã.
to unni: lần sau đừng có đánh vần nick của anh nữa đi, nghe ghê wá.
E, sau đây là đến lớp nào làm ctm ý nhỉ, ko thấy giới thiệu gì cả. Có lớp 10 nào ko?? THứ tư tuần sau hình như khối tiếng Pháp làm 1 ct gì đấy, năm ngoái xem cũng được, ko biết năm nay thế nào. MÌnh bị hụt ct này, tiếc quá, thành thật xin lỗi các em 10F, đặc biệt là bạn Tú.

<!--QuoteBegin-smooth+Mar 10 2004, 01:38 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 10 2004, 01:38 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cám ơn ku Việt Anh đã nhắc nhở, có thêm em gái thì càng tốt chứ sao, anh có 1 mình mà. Còn bạn Thảo có đanh đá hay ko thì phải xét đã.
E, sau đây là đến lớp nào làm ctm ý nhỉ, ko thấy giới thiệu gì cả. Có lớp 10 nào ko?? THứ tư tuần sau hình như khối tiếng Pháp làm 1 ct gì đấy, năm ngoái xem cũng được, ko biết năm nay thế nào. MÌnh bị hụt ct này, tiếc quá, thành thật xin lỗi các em 10F, đặc biệt là bạn Tú. [/b][/quote]
ÚI úi :rolleyes: :rolleyes: ...............anh làm Chip ngại wa' à..........có gì đâu..........dù sao thì cũng xoay sở đc rùi.................Hihi`...................Hình như năm nay chả có lớp 10 nào làm đâu thì phải.................Yên tâm đi..............sang năm 11F ( tức 10F bi giờ ) sẽ làm ngay đầu năm..............hehe :lol: :lol: :lol: chỉ sợ làm xong..............ko còn mặt mũi nhìn ai nữa :p

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Mar 11 2004, 11:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Mar 11 2004, 11:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-smooth+Mar 10 2004, 01:38 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 10 2004, 01:38 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cám ơn ku Việt Anh đã nhắc nhở, có thêm em gái thì càng tốt chứ sao, anh có 1 mình mà. Còn bạn Thảo có đanh đá hay ko thì phải xét đã.
E, sau đây là đến lớp nào làm ctm ý nhỉ, ko thấy giới thiệu gì cả. Có lớp 10 nào ko?? THứ tư tuần sau hình như khối tiếng Pháp làm 1 ct gì đấy, năm ngoái xem cũng được, ko biết năm nay thế nào. MÌnh bị hụt ct này, tiếc quá, thành thật xin lỗi các em 10F, đặc biệt là bạn Tú. [/b][/quote]
ÚI úi :rolleyes: :rolleyes: ...............anh làm Chip ngại wa' à..........có gì đâu..........dù sao thì cũng xoay sở đc rùi.................Hihi`...................Hình như năm nay chả có lớp 10 nào làm đâu thì phải.................Yên tâm đi..............sang năm 11F ( tức 10F bi giờ ) sẽ làm ngay đầu năm..............hehe :lol: :lol: :lol: chỉ sợ làm xong..............ko còn mặt mũi nhìn ai nữa :p [/b][/quote]
Lớp em toàn nhân tài , anh nghĩ chương trình sẽ rất hay .
Chỉ e sẽ bị Mrs Toàn vùi dập chương trình thôi :D

laviebu87

Sao forum tren nay buon the .Toi cung la mot thanh vien cua tap the Truong cap 3 Chu Van An ne.Toi thay cac van de qua cu ki buon chan :(

Minh Hang co nick unni x co phai hoc lop a3 ko .Neu dung thi trong rat hien va xinh

Thôi nào,mọi người đừng có thế nữa chứ. Ta tập trung vào topic của chúng ta một chút đi. Bi giờ có rất nhiều lớp muốn làm CTM nhưng một số lớp cũng còn rất nhiều băn khoăn và cần sự giúp đỡ của các lớp đã có kinh nghiệm. Vậy mong mọi ngưòi giúp cho dù ít dù nhiều. Đó cũng là mục đích của topic này mà!
First problem về kĩ thuật - một trong những yếu tố quan trọng nhất làm nên 1 chương trình CTM thành công - đó là âm thanh. Các lớp thường đi thuê âm thanh ở ngoài chứ ko dùng ở trường vì chất lượng kém. Nhưng các lớp cũng thường gặp khó khăn khi đi thuê âm thanh. Vậy các bạn đã làm rùi có ý kiến gì ko? Theo kinh nghiệm của lớp bạn thì thuê ở đâu sẽ rẻ và tốt? Mức tiền là bao nhiêu?

smooth

Member
Âm thanh hả, cái này quan trọng lắm đó. Lớp nào làm kịch thì nó còn quan trọng hơn nhiều lần, nghe thì hơi lạ, nhưng mà kịch mà khán giả ko nghe thấy lời thoại thì kịch cọt nỗi gì nữa. Với cả những lớp làm live thì mic với amply quan trọng ko kém, còn hát nhép thì vác mỗi cái loa đến là xong.
Lớp tớ làm kịch, đánh rock nên rút kinh nghiệm âm thanh hôm hội trường, mấy bác 14a2 táng làm tè bố nó loa, đến lúc mình lên thì xịt, cú thế. Bọn tớ thuê âm thanh chỗ anh Tùng, X-rock thì phải. 4 loa, có cả monitor, hơi đắt nhưng mà đảm bảo. Buổi sáng đến muộn nên chưa kịp thử âm thanh, các bạn thông cảm, nghe lại thấy chán thật, chiều đỡ hơn 1 tý.
Thuê chỗ anh Tùng đấy thì đảm bảo luôn, khỏi phải nghĩ nữa, giá là 1,3 triệu cả hai buổi. còn thường thường thì độ 500k-->800k. Ko thì dùng loa trường đi, cũng được mà, nhưng dùng xong thì bị ăn chửi của chúng nó là cái chắc.

Hơ anh nè nói hay nhể :huh: :huh: ...........làm thế thì còn ai bùn xem nữa......chỉ sợ xong bài đầu nhìn xuống thấy cả trường.............ngủ hết :lol: :lol: ...........Mà Chip thấy........hình như buổi chiều nghe âm thanh bao giờ cũng hay hơn buổi sáng thì phải.......... :rolleyes:
À....hơi lạc đề một chút.................tối thứ bảy này ( 20-3 ) trường mình có dạ hội của các lớp tiếng Pháp................ai rảnh thì qua cho zui nhá.............hứa hẹn sẽ hay lém đó :rolleyes: :p

smooth

Member
Hehe, thứ 7 này thi xong rồi, đến xem cái chơi. Để xem người ta có cười ko chip nhé. Cơ mà ở chuyên ngữ cũng có dạ hội, ko biết chọn đằng nào đây, chọn CVA.
Năm ngoái có Phạm Hông THái đến phun lửa, uốn éo xem đã phết.

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Mar 14 2004, 08:48 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Mar 14 2004, 08:48 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hơ anh nè nói hay nhể :huh: :huh: ...........làm thế thì còn ai bùn xem nữa......chỉ sợ xong bài đầu nhìn xuống thấy cả trường.............ngủ hết :lol: :lol: ...........Mà Chip thấy........hình như buổi chiều nghe âm thanh bao giờ cũng hay hơn buổi sáng thì phải.......... :rolleyes:
À....hơi lạc đề một chút.................tối thứ bảy này ( 20-3 ) trường mình có dạ hội của các lớp tiếng Pháp................ai rảnh thì qua cho zui nhá.............hứa hẹn sẽ hay lém đó :rolleyes: :p [/b][/quote]
Cha, dạ hội cơ à, sướng nhẩy :lol: , thế Chip ơi, lớp khác đến tham dự được không :D

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Mar 16 2004, 08:53 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Mar 16 2004, 08:53 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hình như chỉ được đến dự thôi hay sao ý mà [/b][/quote]
bà nghĩ lớp tui có khả năng đóng góp được chương trình gì sao, híc :eek: văn nghệ tồi, nhảy múa chịu, trò chơi lại càng mù tịt :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000