Blog Kinh tế - Kinh doanh cần giúp đỡ

samiminh

Em là dân mới với bộ môn Kinh tế, do mới học đc gần 10 tháng cộng với kiến thức thực tế thiếu rất nhiều. Hơn 2 tuần trc, em mới nghĩ ra ý tưởng là viết 1 cái blog về Kinh tế- Kinh doanh.
Mục
đích chính là giúp đõ những bạn học sinh (chýa kịp là sinh viên) ở Vn có cõ hội ðýợc tiếp xúc sớm hõn với kinh tế, 2 là thảo luận ðẻ chia sẻ kiến thức với ng` giỏi hõn mình, cuối cung là đẻ nâng cao kĩ năng viết rất kém của bản thân.
D
ù biêt mình còn kém nhýng ðã học là ko đc giấu dốt nên rất mong các anh, chị, cô, chú, già, trẻ, trai, gái vào tham khảo, góp ý hay phê bình (nhất là về mặt nội dung, nếu ko thì việc trình bày cách diễn đạt cũng tốt). Ai có anh em hay bạn bè thì làm õn gửi thông tin này hộ em, y vọng là mọi ngýời giúp ðỡ. Xin cám õn rất nhiều
http://360.yahoo.com/weaxus

Chào Ngọc Minh . Mình thích ý tưởng của bạn và muốn cùng bạn thực hiện ý tưởng này bạn nghĩ sao ? Nếu bạn đồng ý hãy contact với mình qua ID : meocon_huonggiang . Chúng ta sẽ thảo luận để thực hiện ý tưởng này , ok ?

samiminh

Xin lỗi mọi người nhé, cái blog mình làm chẳng đâu ra đâu, mới viết được một tuần thì nhận được thông báo phỏng vấn của một trường Đại học quan trọng, ôn "vật vã" ra bây giờ mới nhớ ra có 1 cái pót khá là vu vơ trên CVA. Thời gian qua cảm thấy là việc học bây giờ quan trọng hơn, nên việc tự viết bài trên blog sẽ phải giảm xuống, cố gắng tập trung vào học chứ viêt blog rất tốn thời gian. Quan trọng hơn cả là sau khi ko thành công lắm trong kì phỏng vấn vừa rồi (vẫn được nhận học tại trường khác thôi) mình mới phát hiện ra cao thủ Kinh tế bằng tuổi nhiều vô kể. CHo nên cần phải gấp rút để đuổi kịp. Tuy nhiên blog sẽ lựa chọn những bài đọc hay, hoặc sách hoặc tài liệu hoặc địa chỉ hay để mọi người tham khảo. Có một tiêu chí vẫn giữ nguyên, là trao đổi kiến thức và thảo luận với mọi người, bất luận vấn đề gì về kinh tế, xin hãy gửi mail hoặc coment tại blog của mình. Hừm nói tới việc comment lại tức vừa bị hack cái blog, mất một đống comment có từ 6 tuần trước trở lại. Anyway, thanks mọi người nhiều

Đây là Link cho những bạn còn say mê:
http://360.yahoo.com/weaxus

samiminh

Hả, thế em nghĩ của ai? Có thể em băn khoăn về mấy bài viết với cả video. Nhiều tài liệu anh mới chỉ thu thập tạm thời. Còn các bài anh viết trước đó bằng tiếng anh thì đúng là không bút nào tả xiết, quá tệ về mặt ngữ pháp cũng như cách trình bày đoạn, chưa đáng để làm public post. Lí do là anh kô đủ thời gian cho đợt vừa qua, bản nào cũng như bản nháp vậy, anh sẽ sửa lại trong thời gian tới. Em còn thắc mắc gì không, gửi qua mail hoặc cứ comment thẳng vào đấy, anh không ngại đâu, trước có nhiều người comment, nhưng chẳng hiểu thằng hacker cái xóa cái không. Bực!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000