có ai nghe nirvana ko???

phongvan said:
ờ ờ
thảo luận về con gái Kurt đi
Hay đấy Frances bây giờ 15 tuổi rồi trông cũng khá xinh. Chưa có người yêu bít đâu anh em mình lại đc diễm phúc làm người yêu của em nhỉ :X.
Còn 1 thông tin về Kurt: anh là người quá cố có thu nhập cao nhất trong năm 2005: 2,5 triệu đô trên cả elvis
Thông tiin cuối ai muốn mua đĩa về những ngày cuối cùng cuả Kurt thì gặp em em bán lại cho. Đĩa mới nguyên 20k :D

Caramel

Member
tuổi trẻ tài cao .. nghe nir từ năm lớp 4 ...
.. năm lớp 4 mình vẫn còn đái dầm .. heheh .. chỉ biết nhạc xập xình đám cưới mà mãi sau này mới biết là Modern Talking .. ^^

Rock_khong_em2004 said:
Thằng này
Anh em mà buôn bán thế à :-w
Share đi :-w
Con be Frances :">
Yêu ! :">
Em buôn bán cò con. Anh bảo share thì em thất nghiệp à. Nhân đây nói luôn ai muốn mua full all bum cuả nhóm nào thì cứ nới với em. 60k 1 nhóm bất kể nhiều hay ít album

là 1 fan của nir thì các bác thấy bọn rock trẻ bây giờ thế nào ??.em thấy thối hơn cục sh!T... mấy thằng ôn con đầu tóc vớ vẩn cầm đàn quạt như quạt chả ..hát thì cứ lăn lộn . ...từ trước đến giờ em chưa thấy âm nhạc nào cho chiều sâu như nirvana đấy ..:D

ogreenworld288 said:
là 1 fan của nir thì các bác thấy bọn rock trẻ bây giờ thế nào ??.em thấy thối hơn cục sh!T... mấy thằng ôn con đầu tóc vớ vẩn cầm đàn quạt như quạt chả ..hát thì cứ lăn lộn . ...từ trước đến giờ em chưa thấy âm nhạc nào cho chiều sâu như nirvana đấy ..:D
Đồng ý cả 2 tay :D

ogreenworld288 said:
Nhận xét thế này ko đúng :))
Tùy mỗi người thôi
Mình già với ai :))
cũng mới 18 đôi mươi

Ê này thằng em mới có 15 thôi đấy ăn nói cho cẩn thận. Em có biết cái gì mà bảo bọn này đc bọn kia 0 đc. nếu thích anh nói cho 1 thông tin bọn greenday của em nghe đc ý nó bị ném bùn vào mặt khi đang biểu diễn trên sân khấu. tốt nhất nhỏ tuổi thì đừng nói linh tinh. Âm nhạc của Nirvana có chiều sâu đã đành nhưng theo anh em đừng nên nhận xét chưa thấy âm nhạc nào có chiều sâu như Nir. Cái này phải tùy cảm nhận của mỗi người. Anh lấy nguồn từ mọi chỗ em ạ nhiều lắm nhưng chủ yếu là qua Rockvn

Hôm qua nhìn thấy anh Vũ diễn Đám cưới chuột của Gạt tàn đầy thấy anh mặc cái áo Nir mình cũng có thế là từ bây giờ đụng hàng rồi phí thế. Anh mua cái áo ấy ở Còi Xương Đúng 0 ạ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000