Nhìn lại mình đi CVA...

H

HoangPhiHong

Guest
Sau trân thua thảm hại hôm nay,L nhận xét về tình hình đôi chúng ta.trước tiên L xin nhận lỗi của mình:thi đấu thiếu sức sống,vật vờ trong sân,ko tận dụng những cơ hội mình có,ko tạo được điều kiện cho đồng đội...rất nhìu nữa.theo đánh giá của L,hôm nay đối phương đánh thả nhưng lẽ ra chúng ta đã có thể dánh ngang cơ nhưng điều đầu tiên là chúng ta quen lối đánh cá nhân quá,cần yểm trợ va hỗ trợ nhau nhìu hơn.phòng thủ quá sơ hở,chúng ta bị choáng bởi cách chuyền của họ:nhanh,manh chính xác,có tinh đột biến cao.nếu chúng ta phòng thủ liên phòng nhưng cũng ko bỏ qua bắt người ko bóng thi se khác,nêu chung ta đè người rebuond thi sẽ ko mât nhìu điểm như thê,nếu chúng ta ko chăm chăm vào quả bóng ma ko để ý họ đã lên cao thía nào thì sẽ ko mât nhìu điểm phản công như thế.có wa nhìu lỗi có thể chỉ ra hôm nay.chúng ta ko có khoảng cách quá xa về kỹ thuật nhưng thể hình,chiến thuật va thẩm chí la cơ bản cua một sô người còn thua họ xa quá.Hy vong qua trận đấu này chúng ta có nhận ra được chính mình và thay đổi để tiến bộ hơn.thực sự L ko hy vong j nhiu đâu nhưng cũng mong vi bản thân mỗi người,vì đam mê bóng rổ,vì CVA.Hãy cố gắng.Trận tới sẽ có thể đánh trên sân trương mình va L hứa ko có L của ngày hôm nay nữa.Hưng,Hiệp,Nhân,DŨng,Sơn,Trí,Long,Mít hãy nhớ la qua rùi thời kỳ chúng ta vì 8p,vi danh dự của chúng ta.Bây chúng ta đang mặc áo vàng đen đấy.Mọi người nhận thức về mình đi...Hãy thử mơ lật đổ Arms va thực hiện xem....

H

HoangPhiHong

Guest
basketball_no_1 said:
:| con ko đánh 11 với bố nứa ko bố bị phá động tác đấy :-S
:)),chẳng liên wan j cả.mày nghe ông Bảo hả,lúc nào cũng thi đấu là phá động tác,thía tập để làm j nếu ko đem ra thực hiện trong thực tế

scca390

Member
HoangPhiHong said:
Sau trân thua thảm hại hôm nay,L nhận xét về tình hình đôi chúng ta.trước tiên L xin nhận lỗi của mình:thi đấu thiếu sức sống,vật vờ trong sân,ko tận dụng những cơ hội mình có,ko tạo được điều kiện cho đồng đội...rất nhìu nữa.theo đánh giá của L,hôm nay đối phương đánh thả nhưng lẽ ra chúng ta đã có thể dánh ngang cơ nhưng điều đầu tiên là chúng ta quen lối đánh cá nhân quá,cần yểm trợ va hỗ trợ nhau nhìu hơn.phòng thủ quá sơ hở,chúng ta bị choáng bởi cách chuyền của họ:nhanh,manh chính xác,có tinh đột biến cao.nếu chúng ta phòng thủ liên phòng nhưng cũng ko bỏ qua bắt người ko bóng thi se khác,nêu chung ta đè người rebuond thi sẽ ko mât nhìu điểm như thê,nếu chúng ta ko chăm chăm vào quả bóng ma ko để ý họ đã lên cao thía nào thì sẽ ko mât nhìu điểm phản công như thế.có wa nhìu lỗi có thể chỉ ra hôm nay.chúng ta ko có khoảng cách quá xa về kỹ thuật nhưng thể hình,chiến thuật va thẩm chí la cơ bản cua một sô người còn thua họ xa quá.Hy vong qua trận đấu này chúng ta có nhận ra được chính mình và thay đổi để tiến bộ hơn.thực sự L ko hy vong j nhiu đâu nhưng cũng mong vi bản thân mỗi người,vì đam mê bóng rổ,vì CVA.Hãy cố gắng.Trận tới sẽ có thể đánh trên sân trương mình va L hứa ko có L của ngày hôm nay nữa.Hưng,Hiệp,Nhân,DŨng,Sơn,Trí,Long,Mít hãy nhớ la qua rùi thời kỳ chúng ta vì 8p,vi danh dự của chúng ta.Bây chúng ta đang mặc áo vàng đen đấy.Mọi người nhận thức về mình đi...Hãy thử mơ lật đổ Arms va thực hiện xem....

Mày nói ở đây cho ai nghe???? Tao, Giang, Thịnh, MyMy hay Đức Bi àh
Lại trở thành ao câu roài

H

HoangPhiHong

Guest
scca390 said:
Mày nói ở đây cho ai nghe???? Tao, Giang, Thịnh, MyMy hay Đức Bi àh
Lại trở thành ao câu roài
tao noi về CVA hiện tại mà.tao nói cho đỡ chán thui.chứ tao bít nói thía nào w cái đôi CVA này cũng vậy.2 ngày rùi,những đứa tao hy vọng thay đổi vẫn chưa thấy j. :(

PMH10d4

Member
sao tự nhiên trước nhà thể chất lại có mấy cái mô hình đồ chơi ở vườn trẻ, xong rồi lại có 1 cái bảng đề chữ: sân chơi gì đó...., em nhìn thấy mà đau lòng quá, thể chất sắp thành vườn trẻ rồi sao...???:(( sân thể chất là nơi em yêu nhất trong trường, không hiểu sao nhưng chỉ cần bước vào sân là em thấy chẳng cảm thấy mệt mỏi hay buồn phiền nữa, nhất là lúc tập bóng rổ, được chơi và được cười thoải mái, khoảng thời gian dễ chịu nhất trong tuần của em chính là lúc em tập bóng rổ cùng mọi người, thật đấy. chẳng hỉu tại sao tư nhiên mình lại đi viết ra những dòng này, nhưng mà nói ra thấy dễ chịu hơn, mọi người đừn để bụng nếu mà em nói gì sai nhá.........chúc mọi người một giáng sinh vui vẻ và luôn chiến thắng trong mọi trận đấu, cố lên cva team...!!!:-h :-h

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000