Buổi tập ở Vạn Phúc

scca390

Member
Vì lí do knh té, bây giờ các thầy chỉ cho tập 1 buổi ở sân trong nhà CVA nên chúng ta sẽ tập ở sân vạn Phúc . Đề nghị cho ý kiến
( đề nghị kô câu bài )

live-or-die

Active Member
tập ở Vp ....40k 1 tiếng....nếu tạp từ 6h30->8h30 mất 60k( dc 30' free)...chia ra....du tien thì tạp...nhưng nếu có tạp phải đến đúng h vì thời gian là $ la xương máu....

ZLO2C said:
tập ở Vp ....40k 1 tiếng....nếu tạp từ 6h30->8h30 mất 60k( dc 30' free)...chia ra....du tien thì tạp...nhưng nếu có tạp phải đến đúng h vì thời gian là $ la xương máu....
bắt đầu từ 6h đc ko :-/
lên lịch roài ... sáng thứ 2, 6, 7 bên nữ tập đc (có mỗi 7 đứa :( )
tiền sân cứ tính đầu người rồi chia ra ... cho sòng phẳng ...

to Linh : cho tớ nick chat cái .. có j tiện liên lạc :)

H

HoangPhiHong

Guest
nick chat của Linh kings7790(luc add nhớ ghi rõ họ tên nhé)
Lịch tập sẽ là sáng 2,4,6 lúc 6h30 ở sân VF.e nghĩ nên bầu thủ quỹ để quản lý tiền vì đây là quỹ của cả 2 đội cơ mà.con HỒng làm được đấy nhưng mà nó bận wa.sợ nó ko theo đội mình được.có ai dủ uy tín ko

SkelballCVA

Member
Thế thì thống nhất đi ! tập từ thứ 2 tuần tới nhé .
nick cua anh là : boylikeadd
add vào có gì thông báo cho anh có tập không để anh lên nhé ;) !

nenu_aloha

Member
=)) =)) =)) =)), có đk nữa, bạn nam ko đc cướp bóng của bạn nữ , nhất là Hung thỏ và Công chúa... bạn nào mà làm thế, tó mang dao đi đó..... >__<

H

HoangPhiHong

Guest
đội nữ mai 6h30 lên được VF thì lên nhé.đội nam tập,mún thì lên tập cùng :)

basketball_no_1 said:
lai cai' san^ Van Phuc'...cai' san^ xa xoi ma` min`h da~ tun`g di bo^ den...nhung hoi` do' al` co' ca? con ban... gio` mot minh`...buon` :-<
O^i trO*i`, may` que^n ma^t' tao ah` , tao cung~ ngai. di le^n cai' sa^n da^y' chu*' , u*o*c' j` co' 1 kai' xe may' , phong' le^n , do*~ phai? xe dap loc coc' , me^t nu*a~ chu*' ( ho^m no. chi VA goi cho tao , tho^ng bao' tin buo^n` la` le^n tre^n da^y' ta^p , dau long` qua' ) . TInh` hinh` la` co' ai qua ru? em di ko^ , ngai qua' :( :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000