HOÀNH TRÁNG A5 A5 A5!!!!!!!!!!!!!!!!

YellowLotus

ah
co Ngoc Linh la du nguoi roi
co toi,Duc,Hung biu la 4 nguoi
ma cai Lien nay cham len day nhi
Ụh, ngày 2 lần [trừ thứ 7 (> 2) và chủ nhật], một vào sáng mới ngồi vào máy, và một vào sau giờ nghỉ trưa :))
Toàn vào ngồi hóng chuyện mọi người àh. Có gì thì nói hết đi để Liên hóng nào.

Ngọc Linh vào chơi có sợ lép vế không ? Mấy ông con trai đánh với nhau hăng lắm, hic hic... Nhưng nếu đánh đôi thôi thì cũng được vì các bạn trai toàn nhường... :)D thấy đại từ nhân xưng thay đổi tuỳ nội dung không kìa ??)

nkotb

Hôm thứ 6 có tất cả 6 người tới nhà cô Hoa Lan: Đức, Linh, Khánh, Hà, Giang, B.Minh

Lâu lâu ko ngồi buôn chuyện với nhau và cả với cô Lan. Cô xì ra một vụ như thế này: "Ngày xưa, thỉnh thoảng thằng Sơn lại bảo cô, thưa cô: góc í...góc nọ....mất trật tự lắm cô ạ" ---> Anh em A5 xem thế nào chuẩn bị xử lý chú Sơn đi :ph34r:, hi hi.

Mọi người ngồi buôn, ko có ảnh ót gì, nhưng rất vui!!!

@Liên: tớ đánh cầu ko sợ lép vế đâu, hi hi, tớ có hẳn cả 1 hội cầu lông đông đúc lắm, có j tớ bảo chúng nó ra hộ tống tớ là đc:p

nkotb

Hôm thứ 6 có tất cả 6 người tới nhà cô Hoa Lan: Đức, Linh, Khánh, Hà, Giang, B.Minh

Lâu lâu ko ngồi buôn chuyện với nhau và cả với cô Lan. Cô xì ra một vụ như thế này: "Ngày xưa, thỉnh thoảng thằng Sơn lại bảo cô, thưa cô: góc í...góc nọ....mất trật tự lắm cô ạ" ---> Anh em A5 xem thế nào chuẩn bị xử lý chú Sơn đi :ph34r:, hi hi.

Mọi người ngồi buôn, ko có ảnh ót gì, nhưng rất vui!!!

@Liên: tớ đánh cầu ko sợ lép vế đâu, hi hi, tớ có hẳn cả 1 hội cầu lông đông đúc lắm, có j tớ bảo chúng nó ra hộ tống tớ là đc:p

mamegame

dc roi
de nghi Ngoc Linh keo hoi cua Linh di
de toi nghi xem co the danh duoc o dau
co the la bach thao
chieu thu 7 duoc khong
hoac la sang chu nhat
toi nghi la chu nhat la tot hon vi bay h troi toi nhanh lam
theo thoi thi chieu chu nhat,4h
moi nguoi ai OK thi OK nhe

nkotb

trong Bách Thảo hội tớ có 1 sân, kẻ sẵn, dạo này ko đánh ko biết đã bị hội nào chiếm mất chưa (sân có ký tên đàng hoàng)

YellowLotus

Tình hình Sơn vậy là rất tình hình ... Anh em thông cảm được, chứ lên thớt thì vẫn phải lên thớt, hà hà... Trước tiên phải khai ra cụ thể đã "tố giác" được những khu vực nào rồi... rồi sẽ tính tiếp, nhỉ >:) !

Nói vậy chứ, Liên thấy cô khen lớp mình ngoan đấy - nhờ lớp mình mà từ đó trở đi, cô được Hội đồng giáo viên tín nhiệm lắm, toàn được giao trọng trách làm giáo viên chủ nhiệm thôi. Khổ nỗi, uy tín quá nên giờ cô đang "bị" giao chủ nhiệm lớp Hệ mở rộng, nên cô bảo cũng hơi vất vả hơn một chút: [-O< Cứ như lớp mình thì có phải ngon không ??? ^:)^

Cheek_nl

Member
dao nay thieu doi danh cau qua
anh em nao mau thi gap toi
thang Duc bao may lan roi ma chua tim dc nguoi
the duc cho khoe con lay vo:))
MA vẫn đánh cầu lông cơ a` hehe ,5 6 năm rồi chưa cầm vào cái vợt hehe chẳng biết lúc nào mới có cơ hội tỉ thỉ lại với thằng MA hehe.

mamegame

ok
bay h moi nho mang mang la thang Minh co ban gai la Phuong
Hieu beo chuan bi di,chu nhat nay danh,Ngoc Linh con doi thang Duc ve moi danh(danh cau chu danh j ma phai doi no)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000