D5 " đàm đạo"

dangducvinh

Member
Ối, tao mất 39EU cho 500g ấy đấy :((, tao hỏng máy tính rồi :((, chắc tại xem phim s..s...singapore nhiều quá :(chưa có thời gian ôm ra Trần Anh, vắng mặt đến thứ 4, anh em cố gắng duy trì topic nhá, đại ca về sẽ làm 1 series bài "Thanh Hóa kí sự"

blue_sky_245

Ui giời ơi.Làm như là tốt làm mà khoe xem phim s...s...singapore.......Suốt ngày chỉ thík những thể loại đó mà thui........Cho cháu đi thanh hóa với.Đi tắm biển luôn.Sướng nhất cụ.....

blue_sky_245

Mày dạo này mất ngủ hay sao thế hả Giang???Mày đang buồn chuyện j hả???Thấy mày kêu suốt.Khổ thân quá.Thui cố gắng lên mày ah.Cố gắng nốt mấy năm nữa rùi về chơi với bọn tao ......CỐ LÊN GIANG ƠI.......

tinychip

uầy, mình vừa mới đi vắng bọn này đã câu ác liệt!!!
Trước hết phải luận bàn cái thời tiết này cái, trời ơi là trời, mày làm tao đau hết cả họng, người ngợm héo hon rách nát lắm rùi nè :(( ơ hơ, mà hnay mới phát hiện ra, thế mọi ng toàn để to 25-28 độ ah, không ai để 18 độ như mình ah? Ặc! sao chịu nóng giỏi thế!
Thèm khát net quá, không ngờ cai giỏi như này, chẹp, tu thành chính quả rùi đây này hêhê...điểm 10 đầu tiên trong cuộc đời sinh viên, cảm giác cứ như lần đầu nhận điểm 10 từ...cô Tú :D Sướng!!!Hnay thi vấn đáp cũng sướng nốt, toàn vào mấy câu bịa được, ngồi vào bàn, xin phép xin tắc rất là lịch sự nề nếp xong thì bắn 1 tràng hiehie...làm bác thầy gật lấy gật để :))
Buồn ngủ quá! Mai về quê...mấy ngày hnay thật lắm chuyện cũng thích thú hay ho lắm nhưng đầu tạm thời hết chữ ứ viết ra đc
Tình iu Vip chia sẻ quả lớn thứ nhất, thành công đầu đời trong sự nghiệp xiem nào :D Híhí, được mình chúc có khác, chắc biết mình sắp chúc nên phải chuẩn bị trước thắng lợi để hễ được chúc là báo cáo lun đây :"> :D

POKET

blue_sky_245 said:
Mày dạo này mất ngủ hay sao thế hả Giang???Mày đang buồn chuyện j hả???Thấy mày kêu suốt.Khổ thân quá.Thui cố gắng lên mày ah.Cố gắng nốt mấy năm nữa rùi về chơi với bọn tao ......CỐ LÊN GIANG ƠI.......
Dạo này đủ thứ các thể loại chuyện buồn cùng bon chen đập vào mặt tao 1 lúc. Khốn ko chịu đc. Dã man quá !!!

hungvip

@vo2: chu viet Vip nghia la toi do ha???
@Giang Lac: dap dau vao tg van thay dau ah???nhg cai chinh la da het chan chua ???

blue_sky_245

@ Hùng.....ai đời mày khuyên bạn như thế chứ hả???Bạn bè tốt thật đấy nhỉ....Chắc mỗi lần chán mày đều đập đầu vào gối ah???Mày khỏi ốm chưa???

tinychip

Còn ai Vip hơn đchí ở đây nữa hehe...:D
Đau đầu~>suy nghĩ~>mệt mỏi~> uống Panadol extra :p (ko gây buồn ngủ)~>ngủ rất ngon~> đỡ đau~>đỡ mệt!

hungvip

@Lo: minh doc ca cau ma van chua hieu lam, chi hieu moi cai doan chuoi thoi...thi ngay truoc ngay sn lam dc vu do thay thoai mai ca nguoi.Dang duc dich lam vu thu2 day,,
uong panadol co cong hieu fet, nhg moi toi uong nhieu lan sau bi nang uuong cha thay do gi ca.

HOm nay mat troi wa, cafe deeeeeeeeeee

tinychip

Ừa, cái kiếc j` thì xúc tiến nhanh cái, oánh tiếng Việt ứ dấu cháu chả hiểu gì sất!!! chuối j` ở đây?
Yêu nhứt là Panadol extra :))

POKET

Máy tao cũng có bật Vietkey đâu mà vẫn type đc tiếng Việt ?!
Mày đập cái máy mày đi là vừa, xin anh Mỹ tiền mua laptop đê ;;)

hungvip

đây, đã viết đc TV rui đây, đi Tây mấy năm trời mà ko đọc đc tiếng ko dấu ah??

@Lo: type nhầm đấy, ý nói là cái "đoạn cuối" cơ

tinychip

Hơ,ko bít bao h đồng chí vinh mới về báo tin mừng cho nhà mình nhỉ??
ơ hơ...buôn j` bi h nhỉ ???
Ah, hôm nay nhé, tớ soi gương mới để ý thấy là quả tóc cắt hỏng đã dài ra bao nhiu rùi ;;) hế hế...lại iu mái tóc thân iu rùi...:D :-X

Chẹp, ôn thi vất vả quá cơ, cứ phải ăn mới chat, chả học và ngủ được, người cứ gọi là héo hon đi, gầy quá!!Ai kíu!!!:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000