D5 " đàm đạo"

dangducvinh

Member
Thằng này chịu khó đánh có dấu đi, đánh ko dấu nhìn ngứa mắt quá, hôm nào đi thăm cô Phi với cô Tú đi, hôm 20-11, chỉ tại Nguyễn Trang báo 7 giờ, cứ tưởng 7 giờ tối, ai ngờ là 7 giờ sáng -_- , về trường chơi nữa, nhớ trường quá.

tinychip

Tham như nông dân, nuôi 1 lúc 2 topic!
Hehe htrc rỗi rãi ngỗi xiem lại ảnh iếc, có mấy cái chú Hoàng với mấy chú nữa ngố ko chịu đc =)) Cả mấy cái "gợi cảm" lắm nhớ ;;) hnày scan bốt lên cho thiên hạ cùng chiêm ngưỡng một thời vàng son của các anh (hêhê, cái nào cũng có con bác M cả con bác V :D) Mà Bùi lý còn giữ cái nào hay ho ko mày, cũng cho nốt lên nhớ :D

tinychip

Tiện thể, trút giận cái cho bõ tức, cái mạng này, thật là điên quá cơ, đăng kí 3 lần mà ko đc làm mất hết nick tâm đắc của mình, giờ cũng phải "chị Dậu", đi vay mượn ID của ng khác mà đkí. Tức! Tức!
Hêhê hnay có một niềm vui nhỏ nhỏ hơi to :D Ôh là lá la...anh giỏi quá!!!!!

dangducvinh

Member
Hehe, cái ảnh chụp ở Sai Mai, mình ngồi cạnh thằng Mĩ dưới cái nấm, cả cái ngồi trên cổ thằng Vạn nữa, :)), mât hết ảnh rồi, :|, ai còn thì scan rồi post lên đây nào.

blue_sky_245

Huhuhu Hà cũng không còn giữ lại được nhiều ảnh đâu.Chẳng hiểu ai cầm hết rui. Chỉ còn lại khoảng 30 cái ảnh của lớp thui.Nhưng mà lại dán hết vào sổ lưu bút rùi.Bi h bóc ra ah???Hỏng hết cả sổ mất.........Huhuhuhu tiếc lắm......

tinychip

Cái thằng ku lập topic này đâu ấy nhể, đàm cái kiểu giề mà cả năm chả thấy miẹt 1 lần như này?
Hêhê...thế rồi cuộc đời cũng mỉm cười với mình, anh thấy định giá ngớ ngẩn dở tệ hôm nay long lanh và nhóng nhánh thế chứ lị (ấy là tỉ dụ anh chấm bài lớp mình híhí) Cứ tưởng đi ma teo roài, hôm nay ngóng chờ nơi cửa lớp lòng đầy những đớn đau đã trù định sẵn cho tương lai của cái danh sách điểm, vốn được thằng ku lớp trưởng răn đe làm cả cái đt nhà mình và con tim ta cũng run rấy lẩy bây suốt đêm qua, ăn ko ăn được, uống ko uống đc, mơ cũng ko mảy may 1 giấc nào.... Ấy thế mà..hahaha... Anh ĐỊnh giá ngoan quá xá :))

dangducvinh

Member
Thảo bức xúc cái gì mà phát ngôn lằng nhằng thế em, 9-6 này anh vào Thanh Hóa tham gia giải bơi các trường ĐH toàn quốc, \:d/, chúc anh may mắn đi các em. Mk, tập nửa tháng mà giờ đen như trẻ chăn trâu lội bùn -_-, giờ nhìn Đạt đớp mà thèm trắng được như nó :))

anhnguyen

dangducvinh said:
Thảo bức xúc cái gì mà phát ngôn lằng nhằng thế em, 9-6 này anh vào Thanh Hóa tham gia giải bơi các trường ĐH toàn quốc, \:d/, chúc anh may mắn đi các em. Mk, tập nửa tháng mà giờ đen như trẻ chăn trâu lội bùn -_-, giờ nhìn Đạt đớp mà thèm trắng được như nó :))
Bớ bé Vịt dễ thương,giờ đen như trâu đất rồi hả em,có còn trắng trẻo xinh xẻo như hồi năm ngoái ko=P~ ?
Chúc bé bơi tốt dù ko kịp có kính xịn nhé:p

@bà con:iem xin dc ra mắt ạ,chả biết là ng thứ mấy vào đây nữa,thấy thưa thớt wa,mọi ng đi đâu hết roài?

dangducvinh

Member
1 chiếc kính Swedish Goggles Metallic - Silver đang chuẩn bị lên máy bay từ Germany bay thẳng về VN, ko biết bọn chuyển phát nhanh DHL có nghỉ thứ 7 CN ko nhỉ, lạy trời chúng nó ko nghỉ. Đấy, quên mất là mẹ thằng Mĩ béo, nhầm, mẹ thằng Hùng béo làm ở TNT, ko biết có rẻ hơn DHL ko, DHL về đến VN là bị nhân giá hơn gấp đôi rồi. T-T

tinychip

@V: hếhế..báo cáo đại ca là em cứ chắc cái nịch là trượt định giá tài sản rồi, thế mờ hqua tìm ngừng đập, phổi ngừng rung chờ bảng điểm, 7 mới chết chứ, ngớ ngẩn ứ chịu đc =)) Thế mà vốn iem ghét lão định giá lắm, gớm, con zai con nứa gì nói chuyện nhạt toẹt, đang giảng (tất nhiên kiểu í giảng bài cũng chán nốt) lại hứng chí "tôi kể câu chuyện vui", xong lải nhải những cái khỉ gì chả ai hiểu, ngoài iem (ờ thì đc báo trước là kể chuyện vui mà) nên thầy im 1 lúc là em tự hiểu ấy là khi câu chuyện(vui) kết thúc, liền tự giác cười đầy vui tươi và nhiệt huyết, đồng thời ko quên nhắc nhở các bạn kế bên là ấy chúng mày, thầy vừa kể 1 câu chuyện vui đấy(ko quên thọc vào mạng sườn nó hỏi xem có cần tao giúp đỡ ko :D) Hehe nên hay bị thầy lườm yêu vì cái tội cười đểu :D
@anhnguyen : phải bác nicky ko a.?Lâu lắm mới thấy bác tái xuất giang hồ. Dạo này như nào rùi, báo cáo the news cho anh em nghe cái nhỉ :D

Ah quên, chúc người đẹp mang vinh quang về cho tỉnh nhà nhớ!Hehe...rách nát đến thế là cùng, ai đời đến nỗi ước ao làn da cẩu trệ bao h ko!
ơ mà lúc í tớ cũng chuẩn bị hay đang trông thi đại học, sẽ doạ nạt bọn thí sinh để lấy oai phong và uy danh cổ vũ và cầu nguyện cho đội nhà dưới nước, nhớ! :'>

tinychip

Uâỳ, Giờ Tý, Sửu Dần Mào Thìn tỵ Ngọ Nguâỵ đã điểm, hnay mùng một tháng thiếu nhi.
Nhân ngày lành tháng tốt này, xin kính cẩn và thương mến gửi tặng các muội và các đệ vô vàn yêu quí 1...áng thơ lừng lẫy (hơhơ) thời ngốc xít (mới moi đc ở một quyển sổ hôm trc dọn phòng). Tháng 6/2003 (lâu nhỉ)

Ngày chia tay giọt lệ ngấn đầy
Chưa kịp trào ra nuốt vội vào trong ngực
Để cứ hè về lệ tràn vào kí ức
Nhắc ta về một thủa.."ngày xưa"

Ngày xưa...
Tuổi 16 tràn đầy mộng mơ
Tuổi 16 mối tình đầu trong sáng
Tuổi 16 hồn nhiên như tia nắng
Từng giọt rơi vàng óng sân trường

Ngày xưa...
Nụ cười hồn nhiên đánh thức những con đường
xanh maù lá và ngập tràn kỉ niệm
Bạn cũ trường xưa giờ là hoài niệm
Xa nhau rồi ai còn nhớ đến ai

17 cười mong một ngày mai
Chúng mình lớn vẫn cùng nhau chung bước
"Trong anh và em có dáng hình đất nước"
Trong chúng mình còn mãi một D5

18 qua rồi còn mãi nhớ mong
Thời áo trắng dịu dàng đường phố
Để ai nói rằng: "Áo dài ơi, thương quá!"
Mộng mơ cả tuổi ô mai

Ô mai ơi, ngày xưa... hôm nay
Ô mai có nhớ dáng cô gầy thao thức
Chắt chiu cả những đêm hè nóng nực
Nuôi tâm hồn mình bằng những bài thơ

Muốn nói một lời: "em cảm ơn cô!"
Mà lòng nghẹn lại, mắt xoe tròn hoe đỏ

Ước gì mình làm con sóng nhỏ
Vỗ mãi vào bờ - Cô và D5

:D Híhí, đọc lại thấy lúc í tình cảm nồng nàn quá! Giờ vẫn nàn nồng nhưng lạc quan :p

POKET

Mình chơi trong này chán, đến lúc đi khỏi rồi mới thấy chúng nó vào. Chẹp
Thế reply vào topic nào đây ?
>:D<

anhnguyen

Vâng,iem nicky đây bác Thảo ạ.B-) Em mất tích lâu nay vì ko có ở nhà,bây giờ dc Vịt con quảng cáo em mới tái xuất giang hồ,lên đú với các bác phát:p . Tình hình các bác lâu nay sao rùi a?Bác Thảo vẫn ổn chứ?Bác Hùng từ hồi add nịck YM vẫn chưa thấy online lần nào cả,cửa hàng di động 66 Lê Duẩn của bác vẫn hoạt động tốt chứ a;)Năm ngoái em về,gặp bác với TA ngoài dg,sau đấy cũng chẳng có thời gian pass qua ủng hộ,ngại wa.

kayoki

hehe,chao cac bac,cung fai vao du gop mat vao topic 1 fat cho no dong vui:p lau lam roi ko gap lop minh ko bit tinh hinh moi nguoi dao nay sao rui nhe???
Nicky nam nay may co ve ko?hoi lun con bu beo nua,nho wa:x
Hung dao nay tinh hinh lam an buon ban the nao??jau rui ha??B-)
Vinh co tinh hinh j moi ko?3 nam ra truong chac gap ban vinh dc 4 lan la cung,ko biet bay h the nao rui,co con thu sinh ngoan ngoan nhu hoi trc ko:)
anh Thao dao nay tinh iu van dep chu??;)
Bich Ha :dot trc nghe may tam su tinh iu cua may,the bay h hanh fuc chua??
:D

dangducvinh

Member
POKET said:
Mình chơi trong này chán, đến lúc đi khỏi rồi mới thấy chúng nó vào. Chẹp
Thế reply vào topic nào đây ?
>:D<
Chị này là ai thế nhỉ :-/, chẳng hay có phải chị Giang con bố Tú nhà gần nhà Đạt đớp chăng? Hình như có lần gần đây tao gặp mày đi đón em trước cổng trường đúng ko nhỉ :-?
Hô hào mãi cuối cùng cũng có mấy đứa vào,mọi thi xong hết chưa nhỉ, đi chơi đê ?
@ Quỳnh Trang: Giờ tớ đen hơn cả thằng Đạt đớp T_T, giờ phong trần, dạn dày sương gió, từng chải lắm ;)), ko còn trắng trẻo công tử như hồi trước đâu ;)) (Nói chính xác ra là bẩn hơn, đen hơn, gầy hơn -_-)
Thằng Đạt đâu rồi, sao đăng kí nick mà sao mãi ko được vậy :-w, cả con Trang Nguyễn nữa :-w

tinychip

@Tous:
about me: tình hình vẫn ổn :D ty vẫn ngoan(hehe) nhưng đang đánh vật với một đống môn chuyên ngành vẫn đáp, mấy hnay bị thông tư với nghị định đè bẹp cả người huhu...mà chả nhớ được j hết :((
about con bác M: chúng nó dẹp cửa hàng lâu rùi mà, chắc đang toan tính đánh quả lớn đây,chẹp chẹp, biệt tăm!
about V tiêu thư: hehe trông tồi tàn lắm em ạ :D
@chị: híhí, bốt ở đây chị ạ!

dangducvinh

Member
Thảo nói ai tồi tàn cơ, gần đây gặp bạn ở ngoài bao giờ chưa mà lộng ngôn thế, dạo này có vẻ coi thường bạn bè nhỉ :), ghê thế, vừa vào topic đã dọa bạn hết chuyên ngành này đến chuyên ngành nọ, toàn chuyên ngành kiếm bạc triệu, biết trường bạn toàn bọn lười học nên đem chuyện học ra dọa hả :)

blue_sky_245

Hohohoho mấy lần vào pot bài thì mạng có vấn đề.Mà cái trang web này cũng dở hơi quá...........
@ Trang: tao vẫn bình thường chẳng có j đâu.
@ Lớ:hôm nọ viết j mà chẳng hiểu.Thế hết buồn chưa???
@ GIang: lâu lắm mới thấy mày
@ cụ Vịt: cho cháu đi ủng hộ với,cháu mà cổ vũ đảm bảo cụ sẽ giật huy chương( dù cho chẳng biết huy chương có màu j : vàng bạc đồng hay chì, miễn là huy chương)
@ tous: tháng 7 SN lớp mình đóa, gặp nhau cái nhỉ???Nhớ lớp nhớ các bạn quá...Mà Hà cũng chẳng nhớ là bao nhiêu tháng 7 nữa...HÌnh như là 14/7 ah hay 16/7 nhỉ???Hỏi thử bạn Đạt xem nhớ không....

tinychip

dangducvinh said:
Thảo nói ai tồi tàn cơ, gần đây gặp bạn ở ngoài bao giờ chưa mà lộng ngôn thế, dạo này có vẻ coi thường bạn bè nhỉ :), ghê thế, vừa vào topic đã dọa bạn hết chuyên ngành này đến chuyên ngành nọ, toàn chuyên ngành kiếm bạc triệu, biết trường bạn toàn bọn lười học nên đem chuyện học ra dọa hả :)
Ấy, em đâu dám, bác cứ nóng!
hêhê nhưng mờ chỉ cần soi xét hệ thống avartar của anh là iem đã nể rùi ạ :)) Sợ sợ sợ...không dám gặp ngoài đường:-S
@H: ừa, cũng ổn ổn. Hix...đến tao còn chẳng hiểu tao viết gì ấy chứ nữa là mày..Quái thật, cứ khi nào có chuyện j` là ồ ạt đủ thứ vớ vẩn ngớ ngẩn kéo đến, xong lại cùng lúc tất cả làm lành rồi tin tốt lành rồi vân vân...
Mai thi rồi, cầu chúc cho mìn nào!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000