D5 - (lớp cô Phi chủ nhiệm) Vào đây nào :-w

dangducvinh

Member
mimanchi said:
Khổ quá, mới có mấy hôm mà đã cái nhau um xùm lên roài... mang tiếng làm quan như đi làm dâu trăm họ, vào giải hòa phát B-)
Bạn Vinh ạ, các lớp ở chung trong một box thì kiểu gì chả lớp này nói lớp kia, con gà tức nhau tiếng gáy mà... bạn chấp làm gì, bọn A2 lớp tớ nó cũng nói mấy câu mua vui như thế thôi, kô nên cay cú qua.
Còn về chuyện bạn S** lớp tớ thắc mắc lớp ấy là lớp nào ý, thôi thì như ấy đã nói đấy, một lớp buổi sáng, một lớp buổi chiều kô biết nhau là chuyện thường, bỏ qua đi, nó có đệm thêm chữ "kẹc" vào cũng cho nó vần điệu thôi, kô có ý khinh thường gì lớp ấy đâu. Mà tớ thấy nói kẹc có sao đâu nhỉ, cứ cho nó có nghĩa là "quái" trong "Bọn D5 này là bọn quái nào ý nhỉ" đi, đâu cứ phải chửi đâu :> Forum trường mình đã ít người post rồi thì nên dễ tính với nhau một tí, cứ nói một chữ giống giống tiếng chửi là bị xóa bài thì còn ai muốn vào, dù sao thì cũng là cùng khóa 00-03, còn phải cạnh tranh với các khóa khác chứ hê` >:) >:)
Còn câu cuối ý, mấy đứa lớp tớ nó cũng mới lớn, dọa nạt tí thôi, bạn người lớn chấp làm gì.. Còn nếu bạn có thời gian rảnh rỗi tạt qua topic lớp tớ, dò từng trang một ở 4 topics, thì bạn cũng thấy tớ cũng xóa một số kô nhỏ bài của lớp đấy ạ.... đừng bảo A2 núp bóng quan.
Thôi, chúc topic của các bạn ngày một to đẹp hơn, rồi mới bọn tớ vào chơi, topic bé vào thấy ngột ngạt quá :D :D kidding :))
(ra thôi, vào câu bài trong này về lớp bị chửi chết :( :D :D )
Forum vốn đã vắng, D5 cũng chỉ vào để làm cho nó vui lên thôi, tại bị mấy bạn A2 vào nhìn ngày đăng kí acc của bọn mình mà dở giọng hợm hĩnh, bắt nạt, nên ngứa mồm bới móc chút câu chữ thôi, ko có í gì cả :). Bản thân tớ nghịch forum cũng nhiều, admin thì chưa tới nhưng mod thì cũng đã làm qua, cũng biết quyền hạn của mod, vậy nên các bạn đừng đem mod này mod nọ ra dọa, mấy đứa bạn tớ nó nghe nó sợ chứ tớ nghe tớ thấy nó buồn cười lắm đấy, các bạn ạ :)
@D5: Hehe, Téng con thì vãi lắm, nó dùng từ hồi mới có, hình như sắp đổi N91 rồi hay sao í :-s, nó mà đổi nó bán rẻ cho mình N90 thì hay :x, vẫn thích cái đấy lắm :x, à mà hôm nào anh em đi rửa LX150 cho Téng con cái nhỉ, gớm, mua xe mới mà bụi bặm ghê chết đi được ;)).

mtanne

@D5: Hehe, Téng con thì vãi lắm, nó dùng từ hồi mới có, hình như sắp đổi N91 rồi hay sao í :-s, nó mà đổi nó bán rẻ cho mình N90 thì hay :x, vẫn thích cái đấy lắm :x, à mà hôm nào anh em đi rửa LX150 cho Téng con cái nhỉ, gớm, mua xe mới mà bụi bặm ghê chết đi được ;)).[/quote]

Hik,anh Vịt nói em biết con LX 150 la j zay? Chưa nghe cũng chưa dc nhìn,xe mới ạ:( ?

blue_sky_245

Ua không biết xe đó ah???Mà đợt tới gặp nhau nhớ phải rủ cả thằng Đức đi mới được......Mấy hôm nay nóng quá cả nhà ơi........Giá mà được đi bơi nhỉ......Ah 9/6 nè cụ Vịt đi thi bơi lội rui nhỉ........Cố gắng lên nhé cụ ơi........Hic topic lớp mình rớt thê thảm. chẳng ai vào hết......Có mấy đứa quanh đi quẩn lại....
@ Mỹ,nhìn mấy giống mafia quá.Làm tao sợ.

ong vang

@cái bạn Vinh này nói từ trước đền giờ mà vẫn không hiểu đấy là chuyện đùa hay sao má cứ xử dụng từ "dọa nạt", :ma cũ bắt nạt ma mới ở đây thế.??? Hợm hĩnh!
tớ đã giải thích rõ ở những bài trên là vì topic của lớp bọn ấy luôn đúng ở hàng top hot. nên ai cũng mò vào xem qua qua. thỉnh thoảng góp bài thôi. không welcome mà lại chỉ trích nhau nhiều quá.
@chị Giang: ối chị học ở đâu mà toàn gương mặt quen thế này. Ở bên đấy có đông chu văn an cũ không, liệt kê vài tên tuổi cho em biết với

hungvip

nhin cai anh trong moi GIang lac va San sex la ngon, con bon kia trong kinh di wa....giong TAY balo hay gap o quan bia hoi TaHien wa

Vinh con, dc giai nho ve khao bia nhe

POKET

Eo ơi giật hết cả miền vì được anh Mỹ con anh ý khen :| Thằng Sản sex bây giờ phong độ lắm cơ !

@ Hoa em : Bên này CVA toàn lớp chị em ạ :-D Cũng có kha khá nhưng chả nhớ nổi

blue_sky_245

@ bạn Hoa...Vinh chẳng có ý j đâu mà bạn .Chẳng qua la bạn ý nhắc lai thui mà.D5 lúc nào cũng hoan nghênh tất cả các bạn vào chơi.trong box này buồn ơi là buồn,chỉ co vài 3 lớp với nhau.Thì đoàn kết lại....
@ Giang, cái bạn trai ngồi cạnh mày nhìn kinh dị thế.Béo đen kinh ......Còn bạn trai ngồi ngoài cùng quen quá.Không nhớ là ai???Không có ảnh mới ah??? Bọn lớp mình tiếc tiền scan ảnh nên chưa đứa nào đưa ảnh lên .......Và lại ảnh của lớp cũng mất tiêu hết rui.

tinychip

Hế hế, trông mỗi chị mình là bình dị nhứt, xinh tươi nhứt (thằng sản ở Vn ko tính:D), chứ còn các bác kia, ối ôi, nghệ thuật tư bổn học mãi mà chưa ẩm thực nổi, vẫn thấy nó như nào
@Hà: bạn kinh dị í là sư phụ Đức Dụ tao, còn bạn quen quen là Trung chim bên lớp F í
ơ hơ, có mấy cái ảnh hông bít post như nào ??

blue_sky_245

Hoho thế thì tiện quá.Tiện thể tao còn mấy cái ảnh bọn mày ở bể bơi SAO MAI...Toàn ảnh ăn uống và hát hò.Ah có mấy cái lũ con trai đang bơi......Quái lạ ảnh mình thì chẳng thấy đâu.Toàn thấy ảnh của đứa khác..

tinychip

Uầy, Đắc đại ca vào rồi đấy hử? cả nhà xếp hàng chào nào!! từ khi đại ca ra đây em chưa đc diện kiến, chẳng hay dạo này trông đại ca như nào?? Hơ hơ...hum trước đi chơi cả Tú béo rồi có tâm sự rùi có :"> ...ko mà thấy có tin dữ..é..hỉ tin là đại ca ngược dòng về cội em Tú cho Xì Goòng out of the game thế :D
Mà ai bít nick Tú béo cho em xin cái, cả bảo nó vào buôn đi!
(các bác buôn cả 2 topic mệt quá!)

hungvip

tin này sao mình ko bít nhỉ???hum nó chúng nó đi chơi cùng vợ chồng mình mà....

Tú béo nó sắp thi tại chức nên chắc ko vào ... mà ko bít nhà nó đã lắp ADSL chưa nữa...chưa gặp nó để đưa ảnh cho nó scan đây

tinychip

=)) thì cái hôm đấy đấy!!! 2 đứa này có điểm chung là rất thần tốc hơhơ...hum chúng mình đi ca cấu câu cá mới khám phá ra thằng ku này SK quá xá, trong lúc nó say mê kể về 1 em chịu khó đón đưa nó ngược xuôi xứ Sài nắng gió thì hoá ra còn một kiều nữ nữa ẩn dật mà để dành đến bi h mới tiết lộ. Giấu giỏi!!! Kiểu này là fải cấm đồng chí lover nói chuyện với Đắc, kẻo truyền bí kíp là chết mìn :D
Tú sắp thi ah???Thế Linh thì seo?? Uầy, trời nắng nắng là, nhớ Magarita là...:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000