Pinned: Góp ý

Grenouille_vert said:
Xin lỗi chứ mọi người đừng dùng nhạc làm chữ ký có được ko? Máy mọi người ko sao nhưng máy GV yếu lắm, mở mấy bài có chữ ký nhạc nhẽo là not responding luôn, bực ko tả được! Thích thì mở hẳn cho 1 cái topic mà post nhạc chứ, mà thử hỏi mấy người dùng ADSL trọn gói :(!
đấy cái này em cũng bực mình không chịu được, nhiều khi máy em cũng bị not responding luôn, lại con` thêm cái' IDM cứ auto download mới đau, may mà stop kịp không thì... X(

đặc bịt là bạn lucifer ý, đã gửi tin nhắn riêng rồi...lại còn chuyển thành *.wmv thế mới ghê, như thể theo em ko hay lắm... :( :-S

Lucifer

Active Member
oh, bạn chỉ bảo tôi thay sign
và tôi đã làm y như thế
tôi đã thay bài hát khác

'_____'

còn sao nữa ??????????

Lucifer

Active Member
hài
biết quái gì mà nói vào

sign của tôi
là do sở thik
nếu khó chịu
ok tôi sửa
nói cái giọng
xin lỗi chứ
LỢM
nghe phát mửa

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
à ko??! hình như anh hiểu nhầm ý em rồi..ko phải cái này-.,--
mà từ kia em chỉ type theo phiên âm thôi..ko biết viết mà=)),đọc lên xem nó là từ j`?!:D:D

una-rapina

Moderator
Em có đề nghị!
cho post bài thoáng ra một chút! Nhiều chỗ bị Mod xóa trắng gần 1 trang:|
Mà 4rum ăn khách toàn ở phần để người ta chat:|
Mod kô thích thì làm topic, làm gương cho mọi người post dài dài có nội dung đi:|

Grenouille_vert

Moderator
Muốn xóa mà ko làm cách quãng topic thì mod chỉ việc tập trung các bài cần xóa lại, move những post đó vào 1 cái thread tạm thời rồi vứt luôn cái thread đấy vào kho, cái này chỉ nên làm với những bài spam rõ ràng thôi, chứ bài nào ngắn ngắn thì nên xóa bình thường để người post còn biết lí do bị xóa.

Napster

Thành viên danh dự
Đã xóa trắng 1 trang lại còn thêm cái ads làm nó dài thêm 1 đoạn :-<
Trên 1 phát, dưới 1 phát +_+

Kid08

Member
nếu nói là câu bài thì chắc 75% bài viết bị del rồi, buôn 1 tí có sao, trừ những topic thảo luận nghiêm túc, mà nếu có nghiêm túc chắc 10 trang là pro lắm rồi

chocomog_257

Moderator
dạo này chắc anh Lam bận làm gì đó nên không thấy vào đây trả lời :-?
Em có 2 vấn đề cần thắc mắc:
1. Số bài của thành viên minh_hai_a2 sao lại có đến 10 chữ số là thế nào? vô lý! :| giải thích thế nào đây??? hay là do mem này có software chuyên spam hàng loạt?
2. Dạo này nhiều thành viên kêu rằng không đổi avatar được. Hôm nay cũng thế, em định đổi ava nhưng khi ấn vào "Đã sửa xong" thì sau đấy lại hiện ra dòng thông báo: Invalid File, dù file ảnh của em up lên đúng theo quy định về size :| Mong anh Lam khắc phục nhanh :)

Lucifer

Active Member
anh Lam ơi
dạo này 4r mình ko có gì nổi trội lắm
em thấy các 4r khác có Mỗi tùân một nhân vật ý
cho mỗi tháng 1 mem lên mổ xẻ
cho mỗi mem khác đc hỏi tuỳ thích
và ng kia trả lời
miễn là ko đc hỏi n vấn đề riêng tư và bất lịch sự quá
em nghĩ hè rồi ko tính khối 12 thì mọi ng đều có tg
như vậy mọi ng sẽ hiểu nhau hơn
và 4r sẽ đông vui hơn