10D7

G

Guest

Guest
à thì ra là thế.nhưng bạn mà đưa quà cho tui tức cả tui và bạn đều biết mặt nhau ,bạn đồng í như vậy chứ???
(hỏi nhỏ nha,quà là cái gì vậy :p )

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jun 28 2004, 04:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jun 28 2004, 04:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ai liên wan tơí anh
to phan trang : ok lun [/b][/quote]
khiếp thật đứa đi thái đứa đi sing đứa đi sai gon ..........toàn nhà giầu cả ............chả bù cho mình nha nghèo chảng được đi đâu......

G

Guest

Guest
hì hì sao thịnh khiêm tốn thế???tui cũng chẳng được đi đâu đây nè :p
lâu lắm mới thấy tin tin lên đấy ta.chà,anh ta vẫn như ngày nào,vẫn thích nói đểu,soi mói người khác :lol:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 01:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 01:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì sao thịnh khiêm tốn thế???tui cũng chẳng được đi đâu đây nè :p
[/b][/quote]
to ko khiêm tôn đâu mà noi thật đó.............huy..hu..hu...hu..hu..hu..hu..h.u.........

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 02:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 02:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thế muốn đi chơi với mình không??? [/b][/quote]
có có riêng đi chơi thì mình rất sãn lòng ..........vì bây giờ ở nhà buồn lém

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:06 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:06 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thế muốn đi đâu và đi với những ai để mình còn mời. [/b][/quote]
vì mình là người rất tôn trọng phụ nữ nền mình sẽ để bạn quyêt định ........ok

G

Guest

Guest
hì hì ga lăng quá đó.hay lúc nào đến sinh nhật mình thì mình mời bạn đi chơi luôn nha :rolleyes:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:14 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:14 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì ga lăng quá đó.hay lúc nào đến sinh nhật mình thì mình mời bạn đi chơi luôn nha :rolleyes: [/b][/quote]
đựoc đó thế sih nhật bạn là hôm nào để mình còn đi mua quà cho bạn nữa chứ

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì gần sinh nhật bạn thui.(thế là mình tiết lộ một ít rùi nhé :p ) [/b][/quote]
cái gần của bạn hình như là xa lám ...???????????????????????>?>??????????????

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì chỉ là mấy tháng thui mà :p thời gian trôi qua nhanh lắm [/b][/quote]
biêt ngay là bạn lừa minh mà ........................gần mà là mấy tháng à

G

Guest

Guest
mình đâu có lừa bạn.đừng đa nghi thế chứ :( đối với mình thời gian trôi qua vèo vèo ấy mừ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000