Co ai la F 99-02 lop co LeThuThuy k vay ?

vohoainam99-02

Cảm ơn bạn Bảo Ngọc và Quỳnh Trang nhìu nhìu , ảnh đẹp và lơi khuyên cũng hay
Nhưng cho mình hỏi, bạn KL đang VN hay ở france . Nếu KL đang ở F thì mình lam sao mà mình "mạnh dạn" như bạn nói được, mình đang ở VN mà ! hic hic
Mà sao KL lại bi gọi la phù thủy thế , bạn ấy xinh thế cơ mà . Đừng chê KL của ....tớ chứ ( hơi nhận vơ một tí )
Ê mà sao Q.trang lai bít KL nhỉ ? kem tận 4 tuổi cơ mà ,liệu có nhầm nhọt j ko đấy , kẻo cho tớ nick của ban KL nào thì chết

eu_te_amo

Q.Trang là em gái tớ, dùng chung máy tính nên tớ ngại log out nick của nó. KLinh đang ở Pháp, nó cũng đăng ký nick trong diễn đàn nhưng ít vào lắm. Đã gọi là "mạnh dạn" thì dù KLinh ở đâu thì bạn cũng "ngỏ lời" đc chứ, YM để làm jì? Gọi "phù thủy" là gọi "yêu" mà

vohoainam99-02

eu_te_amo said:
Q.Trang là em gái tớ, dùng chung máy tính nên tớ ngại log out nick của nó. KLinh đang ở Pháp, nó cũng đăng ký nick trong diễn đàn nhưng ít vào lắm. Đã gọi là "mạnh dạn" thì dù KLinh ở đâu thì bạn cũng "ngỏ lời" đc chứ, YM để làm jì? Gọi "phù thủy" là gọi "yêu" mà
Vậy tưc là Bảo Ngọc và Q.Trang là 1 hả ? Vậy chỉ cảm ơn Bảo Ngọc là đủ phải ko zậy ?
Bạn có thể cho tớ nick YM của KL ko? KL trông vẫn vậy nhỉ ? Vẫn xinh như ngày nào , hihihi. Lâu lắm tơ mới được ngắm bạn ấy ! Tớ biết KL qua bạn Vũ Công Long học cùng lớp với tớ ( hồi trước học cùng KL hay sao ấy ) .uh,nghe "phù thủy" lúc đàu thấy hơi sợ nhưng nghĩ lại cũng thấy "yêu" thật , nhưng theo tớ thì gọi là "phù thủy chíp hôi " có lẽ hay hơn đấy . Chẳng bít KL co thích cái tên này ko và có sướng rụng rời chân tay như bạn nói ko chứ tớ thì đang ngại rụng rời chân tay đây. Tớ vẫn còn nhát lắm . hic hic . Mới khỏi bệnh sợ con gái mừ

khiếp thật ... Đến thời điểm này, bạn Nam, vẫn còn tình xưa nghĩa cũ sâu đậm vậy cơ à ?!
Mà sợ con gái là hỏng rùi ! ... Bạn phải mạnh dạn hơn nữa ..
Ví dụ, bây giờ, cho bạn gặp trực tiếp Kiều Linh, bạn nên :
----> Chạy đến, và HÔN cô bé 1 cái !
Thế là OK lắm ! haaa....

eu_te_amo

cleopark2911 said:
Mà sợ con gái là hỏng rùi ! ... Bạn phải mạnh dạn hơn nữa ..
Đúng rồi, phải như em Linh ý, thấy ảnh con gái qua mạng, thấy ngf ta xinh xinh là yêu luôn, lập ngay con topic to đùng để bày tỏ tình cảm. Bạn Nam ui, có lẽ bạn nên lập quả topic "Tình yêu với Nguyễn Kiều Linh F99-02" cho nó hoành tráng, đua xem topic nào câu đc nhiều bài nhất :q:
cleopark2911 said:
Ví dụ bây giờ, cho bạn gặp trực tiếp Kiều Linh, bạn nên :
-----> Chạy đến, và HÔN cô bé 1 cái !
=)) làm thế này sẽ thấy hiệu ứng ngay : 1 bên mặt in dấu 5 ngón tay xinh xinh của "cô bé"

vohoainam99-02

Bạn Bảo Ngọc ơi , ko thể cho tớ nick của KL được ah ? Chít , chưa dám nói là tình yêu , mới chỉ gọi là...có cảm tinh thôi .À , mà tớ vừa xem được quả ảnh KL mặc áo dài trong forum ảnh của lớp F , cái này bạn ý cười tươi ghê nhé

onlylove311

vohoainam99-02 said:
bạn bảo ngọc chắc ko bít tui la ai.nhưng ko sao! tui biết ban là dược.hehe.a` ma` bạn co bít tình hình fong độ của bạn Kiều Linh lop ban ko? hồi trước tui kết bạn Linh lắm nhưng lại chỉ dám chiêm ngưỡng từ xa thôi ,hic hic, nghĩ lại bây h thấy tiếc ứa nước....miếng.Sao hồi đó mình nhát thế nhỉ? Linh ơiiiiiiiiiiiiii, nếu bây h được quay lai cấp III mình sẽ ko bỏ lỡ cơ hội 1 lân nũa.Bạn Ngoc ơi bạn co bít bạn Linh bây h thế nào ko?bạn có thể post ảnh của bạn ấy lên dươc ko
Úi sao bạn Hoài Nam lớp A5 dạo này lại "nhầm chuồng" vậy??? :p Kiều Linh mà biết bạn Nam "quan tâm" thế này chắc khăn gói sơm sớm làm chuyến về VN ấy nhỉ ;-) !
Nhưng cho hỏi bạn Nam là bạn Hoàng Lan đâu roài mà lại nghĩ về "cô bé" lớp F của hồi xưa thế?Mình nghĩ nói đến Hoài Nam lớp A5 thì thế nào Kl cũng nhớ thui :D dù gì thì vẫn bị ấn tượng hình ảnh bạn Nam mặc áo bộ đội,tậu quả mũ cối mồm hô 1 2...1...2!!!Yên tâm đi;Nam không cần phải nói là sợ Ngọc không biết là ai đâu!Con gái lớp F được cái nhớ dai nhớ dài,nhất là Boy nào ấn tượng đấy!Đúng không Ngọc "T"?????? :d:
to Nhung:tao up hết ảnh lớp mình mà tao có trong máy lên rồi nhưng chúng nó hè này bạn đi làm,đi vacances nên chắc chưa có thời gian UP tiếp!Mày có cái nào Up lên hết đê :>

NTT&NTT

Nhầm, tôi ở lớp D1 chứ không phải lớp văn.
Tôi chả đổi được thành lớp toán, ai biết chỉ hộ với >_<

eu_te_amo

NTT&NTT said:
Lớp F à? Mình wen ai ở đấy nhỉ? Cái lớp củ chuối. Hahahahahahaha
thêm 1 nhân "cay cú" vì ko cưa được các "mỹ nhân" lớp F =))
Vân bủm đâu lên đây nào!!!!!!

Chị Ngọc ơi ... Khiếp quá ! Vụ Hằng My, chị cũng theo dõi à ?! haaa..
Mà em nghĩ, là vụ của em chắc là Độc quyền rùi ! Em thấy,có mấy thành viên, định làm tương tự, đã bị so sánh với series của em rùi ! hee..
Mà Chị về Vn vui ko ?! có đi chơi đuợc nhiều ko ? Khi nào lại sang thế ?!

nhpn1984

Member
haha, vào lớp F góp vui cái nào :D
thấy bạn Ngọc dùng từ "mỹ nhân" trong ngoặc kép đúng quaaá đi mất thôi =))
chỉ góp vui thế thôi, không góp vui thêm mấy câu nữa thì các "mỹ nhân" lớp F chạy hết sang lớp mình "cưa" lại thì chít, haha
sư huynh sư đệ chúng ta kéo về " chuồng D1" chuẩn bị tiếp đón :D

onlylove311

NTT&NTT said:
Lớp F à? Mình wen ai ở đấy nhỉ? Cái lớp củ chuối. Hahahahahahaha
tất nhiên lớp F cũng đông con gái hơn rồi!Nhưng lớp Văn thì "âm thịnh dương suy" trầm trọng ;-) !Lớp văn thiếu gì con gái nên bạn chẳng quen thêm con gái lớp F thì cũng chẳng sao còn nếu quen con trai lớp F thì "cũng không cần phải quen" làm gì cả phải không NNT?
Bạn viết như vậy thì mình cũng biết con trai dân Văn thế nào rùi :p :-S

onlylove311

nhpn1984 said:
haha, vào lớp F góp vui cái nào :D
thấy bạn Ngọc dùng từ "mỹ nhân" trong ngoặc kép đúng quaaá đi mất thôi =))
chỉ góp vui thế thôi, không góp vui thêm mấy câu nữa thì các "mỹ nhân" lớp F chạy hết sang lớp mình "cưa" lại thì chít, haha
sư huynh sư đệ chúng ta kéo về " chuồng D1" chuẩn bị tiếp đón :D
Đồng chí này về thông báo với mấy bạn con trai lớp ấy là cứ thoải mái mơ tưởng hão huyền nữa nhé! I-)

vohoainam99-02

Úi sao bạn Hoài Nam lớp A5 dạo này lại "nhầm chuồng" vậy???
Kiều Linh mà biết bạn Nam "quan tâm" thế này chắc khăn gói sơm sớm làm chuyến về VN ấy nhỉ
!
Nhưng cho hỏi bạn Nam là bạn Hoàng Lan đâu roài mà lại nghĩ về "cô bé" lớp F của hồi xưa thế?Mình nghĩ nói đến Hoài Nam lớp A5 thì thế nào Kl cũng nhớ thui
dù gì thì vẫn bị ấn tượng hình ảnh bạn Nam mặc áo bộ đội,tậu quả mũ cối mồm hô 1 2...1...2!!!Yên tâm đi;Nam không cần phải nói là sợ Ngọc không biết là ai đâu!Con gái lớp F được cái nhớ dai nhớ dài,nhất là Boy nào ấn tượng đấy!Đúng không Ngọc "T"??????

to Nhung:tao up hết ảnh lớp mình mà tao có trong máy lên rồi nhưng chúng nó hè này bạn đi làm,đi vacances nên chắc chưa có thời gian UP tiếp!Mày có cái nào Up lên hết đê

Có thật là bạn KL co bít tớ không thế, nếu thế thì thật là tuyệt đấy. Hi vọng tớ có cái hạnh phúc như bạn Hà nói : KL về VN vi tớ (chắc trong mơ cũng chăng bao giơ xảy ra nưa ,hic hic ).Mà bạn Hà và bạn Ngọc ơi , KL đang ở đâu trên nước pháp thế , cho xin cái địa chỉ cái
Hình như chăng ai chiu cho tớ nick YM cua KL nhỉ? Chán thật

eu_te_amo

onlylove311 said:
tất nhiên lớp F cũng đông con gái hơn rồi!Nhưng lớp Văn thì "âm thịnh dương suy" trầm trọng ;-) !Lớp văn thiếu gì con gái nên bạn chẳng quen thêm con gái lớp F thì cũng chẳng sao còn nếu quen con trai lớp F thì "cũng không cần phải quen" làm gì cả phải không NNT?
Bạn viết như vậy thì mình cũng biết con trai dân Văn thế nào rùi :p :-S
mày ko đọc kỹ hả Hà? Bạn ý học D1 chứ có phải lớp Văn đâu, nếu lớp Văn thật thì càng hay, đã từ lâu lắm rồi tao mơ ước được làm quen và nói chuyện với 1 bạn trai lớp Văn để hiểu thêm về con trai =))

onlylove311

eu_te_amo said:
mày ko đọc kỹ hả Hà? Bạn ý học D1 chứ có phải lớp Văn đâu, nếu lớp Văn thật thì càng hay, đã từ lâu lắm rồi tao mơ ước được làm quen và nói chuyện với 1 bạn trai lớp Văn để hiểu thêm về con trai =))
Ôi giời ơi con Ngọc kia mày dạo này bị làm sao mà nhầm nhọt linh tinh thía??? ;-) Đây là bạn Tùng học lớp Văn chứ không phải bạn Trần Thanh Tùng(tức Tăng) học lớp D1 mà "cưa" Vân Bủm lớp mình đâu!Thế mà mày kêu tao đọc sai!Sai là sai thế lào :p
Thui thế là mày có cơ hội đột nhập thử một phát xem con trai lớp Văn thế nào rùi nhé!Nhanh nhanh đi để qua Pháp còn có người thương kẻ nhớ chứ :d:

To VOHOAINAM:Hà mà không nhìn thấy tận mắt thì không da'm nói linh tinh đâu!Dù gì thì HL cũng là bạn thân cấp 1 của H đấy! ;)
Nhưng mà con trai thì dễ "hiểu" hơn roài,VHN có ý với KL thế thì để mình hỏi lại KL có được phép cho nick cho Nam không nhé! ;-) Được sự đồng ý của đương sự xong mình sẽ đưa Nam sau!Yên tâm là KL biết đến Nam,không biết bây giờ còn nhớ không thui I-) Nhưng hồi xưa thì ấn tượng lắm :>

eu_te_amo

NTT&NTT said:
Nhầm, tôi ở lớp D1 chứ không phải lớp văn.
Tôi chả đổi được thành lớp toán, ai biết chỉ hộ với >_<
con Hà béo kia mở to mắt ra mà đọc nhé, tao đâu có bị lé giống thằng Linh Lưu đâu mà đọc nhầm =))
Hôm nọ mấy đứa lớp mình vừa tụ tập đi hát ka da ô kê mày ạ, cũng vui, đi hét chứ ko phải hát, có Chi M, Nhung, tao, Minh Cảnh, anh Trình :) , thằng Tùng Hợp to mồm chủ trì mà nó lại ở nhà (viện cớ trời mưa), tao với Chi M đang bàn kế hôm nào úp sọt nó để trả thù vì tội hẹn xong ko đến :q:

onlylove311

eu_te_amo said:
con Hà béo kia mở to mắt ra mà đọc nhé, tao đâu có bị lé giống thằng Linh Lưu đâu mà đọc nhầm =))
Hôm nọ mấy đứa lớp mình vừa tụ tập đi hát ka da ô kê mày ạ, cũng vui, đi hét chứ ko phải hát, có Chi M, Nhung, tao, Minh Cảnh, anh Trình :) , thằng Tùng Hợp to mồm chủ trì mà nó lại ở nhà (viện cớ trời mưa), tao với Chi M đang bàn kế hôm nào úp sọt nó để trả thù vì tội hẹn xong ko đến :q:
Uhm cái thằng chó đấy rất hay luyên thuyên nên mày với con Chi M xử cho nó chít đi!Thằng này hôm nọ định lừa tao là nó đi du học ở Anh rủ mình sang!Chắc định cho tao dính Bom mày ạ!Nó lừa cả TLinh với Klinh nữa!bố khỉ :D
Tao cũng nghe Nhung nói lớp mình đi chơi!Thế không có Lan Anh,Khánh à?Mấy đứa về Vn không tụ tập mà đi cho đông vui,cũng vắng quá nhẩy :-S !
Mày đừng có tự dưng đá xéo bạn NLinh không thì nó lại a cay đấy!Mày cứ cẩn thận,bây giờ không như ngày xưa...thuở ấy nữa roài mày ạ :p
Về nhà mà mày cứ suốt ngày lên mạng chẳng thấy đi chơi à!
Tại bạn Tùng viết là dân lớp Văn nên tao mới tưởng thế!Nhưng đính chính lại với mày đây không phải là bạn Tùng kết Vân nhà mình đâu!Không biết bạn ấy bon chen qua lớp Mình có "ý đồ" gì không nhỉ :-/ :>

vohoainam99-02

To VOHOAINAM:Hà mà không nhìn thấy tận mắt thì không da'm nói linh tinh đâu!Dù gì thì HL cũng là bạn thân cấp 1 của H đấy!

Nhưng mà con trai thì dễ "hiểu" hơn roài,VHN có ý với KL thế thì để mình hỏi lại KL có được phép cho nick cho Nam không nhé!
Được sự đồng ý của đương sự xong mình sẽ đưa Nam sau!Yên tâm là KL biết đến Nam,không biết bây giờ còn nhớ không thui
Nhưng hồi xưa thì ấn tượng lắm

Hà nè,ko phải là tớ chối đâu,thưc sự là tớ ko bít ai tên Hoàng Lan,cấp III tớ đâu chơi với lơp ngoài đâu, mà lớp tớ (A5) thì đâu có ai tên HL . Tớ nghĩ chắ Hà nhầm tớ với VHN học lớp A6, cung tên mà, bạn này là cháu nội của đại tướng Võ Nguyên Giáp đáy , và hồi tập QS thì bạn ấy hay bị gọi là đội trưởng và lớp bạn ấy co 1 bạn tên là Lan ( ko bít có phải HL mà bạn bít ko)
mà bạn dùng từ "hiểu" cho trong ngoặc kép co ý nghĩa gì đấy , tớ không hiểu lắm
mong răng bạn KL bây h vẫn nhớ tớ nếu bạn ấy đã từng bít tớ,xin hộ tớ nick của bạn ấy nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000