8Pomeloes - Chúng Ta Là 1

VD trâu có truyền thống, chơi bẩn lại còn ngu. Cái bạn gì mặt như đười ươi ấy nhỉ, bảo ấy ơi 5 lỗi rồi out đi lại còn dám to mồm quát lại là 6 lỗi mới out, ko hỉu nó nghĩ đâu ra cái luật ấy.

sao tự nhiên nói VĐ thế??? Dù sao mình cũng thua người ta, nói thế lại thành cay cú à??? thôi thôi thế thì thôi mới là..

"My nai!!!!"

chấn thương gần hết :-S... khổ! Thế dã chiến lắm a? may mà mình ko đi ko thể nào cũng bị quây B-) em em học Viêt Đức lên nó về phím cho bố mẹ chắc chết :)

_11_8Pomeloes

Tốt ,tốt...kakaka.Nghe tự hào wa.Pomeloes ma` lị.Thế có thằng nào way phim để tao về tao xem ko???Bên nay ko co' bóng rổ mà chơi cơ.Bóng rổ ên này ko phổ biến.Chỉ có netball thui.Cũng giống bóng rổ nhưng mỗi tội là ko có bảng...Hi vọng khi nào vào trường rồi thì tao dc chơi với mấy thằng tàu...ko thì chết

Khổ thân Đức bi bé, sang Anh làm gì, ko có bóng rổ. Mà thôi chết, Pháp bóng rổ cũng ko phổ biến. THôi, em đổi ý ko đi du học nữa, ở VN chơi .:D

he'he'''!vao`` day^ nghe cac' chu' noi' chuyen^. chang? hieu? j ca?!he'he'!!nhung ma` dc. cai'' nghe thay^' pomeloes la` nghi~ den^' ban. Long beo''!de^~ thuong vai~!noi' the^' chu' 8pomeloes deu^` de^~ thuong ca?hehe```

ZLO2C said:
thế nó mói lạ...trong nam chu nhiem anh còn bảo .....toi chi sợ anh trượt tốt nghiệp môn văn thôi.....
=)) tại vì bi h tâm trạng ở trong chữ kí .. nên tâm hồn bay bổng .. văn chương rồi rào , rồng bay phượng múa ... :)) .. thế là bít roài nhá ... >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000