8Pomeloes - Chúng Ta Là 1

BanNaNna

Member
hôm nai do quá bức xúc vì e tập hok tốt nên a sơn chỉ dám đánh e 1 cái !
tình hình ngày càg tiến triển hơn!=)) e xin hết !

Mày giảm ăn đập thì hum nai chị bị nó vùi dập:(( Hix hix, khổ quá, coi bộ chính quyền phong kiến đã mục nát (tức có quyền ko có tiền:))) vẫn còn ghê gớm lắm, đang giãy chết có khác.
Nhân thể em nói lun cái nài, từ giờ 8P đừng nghĩ đến chiện tui trả tiền hay khao ăn khao uống gì nữa nhá, lí do cơ bản là giờ tiền ít, nhưng nguyên nhân sau xa nhất là do thằng Sơn công chúa nó oánh tui, tui sẽ biến đau thương thành hành động, chống lại ko đc thì ta đánh vào kinh tế, 8P cứ nhớ đấy, hic hic

H

HoangPhiHong

Guest
star_diamond said:
Mày giảm ăn đập thì hum nai chị bị nó vùi dập:(( Hix hix, khổ quá, coi bộ chính quyền phong kiến đã mục nát (tức có quyền ko có tiền:))) vẫn còn ghê gớm lắm, đang giãy chết có khác.
Nhân thể em nói lun cái nài, từ giờ 8P đừng nghĩ đến chiện tui trả tiền hay khao ăn khao uống gì nữa nhá, lí do cơ bản là giờ tiền ít, nhưng nguyên nhân sau xa nhất là do thằng Sơn công chúa nó oánh tui, tui sẽ biến đau thương thành hành động, chống lại ko đc thì ta đánh vào kinh tế, 8P cứ nhớ đấy, hic hic
tùy chú mún tương lai thía nào

scca390

Member
star_diamond said:
Cái chết được báo trước. Số phận đã định. Chạy đâu cho khỏi số trời ?????>:)

H

HoangPhiHong

Guest
star_diamond said:
Thế ah, sợ wá:(( Hum nai mài ở nhà luyện đấm bốc để mai oánh tao hả Sơn, tha thứ cho tao, tao ko dám nữa:((
con này ngu cả đời,"thùng rỗng kêu to"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000