a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
giới thiệu với mọi người con bé "xinh xinh" trong ảnh là iem đấy....em cảm ơn chồng yêu của em nhé
to chồng :chồng ai chồng vao thảo luận tí đề tài staying_alive đi nhỉ

superstar

Chồng đây vợ ơi... vợ chồng mình lại nói về sex tiếp nhé! Xem nào... vợ nói là having sex là một việc dirty and pervert hả? Chồng nghĩ là ngược lại. Vợ giải thích tại sao lại dirty? Chồng sẽ chỉ cho vợ thấy điểm thú vị của nó... OK? Sao vợ ko...?

Nest-monk con Ruồi với thằng Tex ,, hết trò roài hay sao mà nại đi nập mấy cái box vớ vỉn nầy ,,, nộ niễu wa' đi thoai :p
Cho tao tham ja với :"> >:) >:) >:) >:) ;-)

Chồng đây vợ ơi... vợ chồng mình lại nói về sex tiếp nhé! Xem nào... vợ nói là having sex là một việc dirty and pervert hả? Chồng nghĩ là ngược lại. Vợ giải thích tại sao lại dirty? Chồng sẽ chỉ cho vợ thấy điểm thú vị của nó... OK? Sao vợ ko...?
Tởm vật ,,, Fairy-monk thằng Tex =)) =)) ở đây toàn đứa chưa đến 18 tuổi ,,, định truyền bá đấy phỏng >:) :p

chocomog_257

Moderator
U18 dù có con đầm con điếc gì thì cũng ko an toàn được [-( í í em sợ lém, ko "thử lửa" được đâu :D
cẩn thận nhé anh Tex, stay alive có khi thành stay dead đấy ;)

Cái thằng Tex nầy là nóa hay làm liều lắm đấy ,,, em noái thế cũng = ko,,, nhìn tướng ngoan ngoãn ,,, ai ngờ =; =; chẹp ,,, thật đáng buồn cho giới trẻ ngày nay ,,, khụ khụ :-b

superstar

Cái thằng Tex nầy là nóa hay làm liều lắm đấy ,,, em noái thế cũng = ko,,, nhìn tướng ngoan ngoãn ,,, ai ngờ chẹp ,,, thật đáng buồn cho giới trẻ ngày nay ,,, khụ khụ :-b
Cái con chết tiệt này... tao rõ ràng là ngoan ngoãn + hiền lành + trong sáng đúng như khuôn mặt cừu non của tao... thế mà mày dám... Tao hỏi mày... tao đã làm gì quá đáng chưa? Còn về chuyện vợ chồng tao... mày phải hiểu đó là our sex life... vợ chồng với nhau thì có gì đâu?

superstar

Còn thằng Mốc này... anh mày bít cách để stay alive... mày không cần phải đá đểu anh mày đây. Nếu có thử thì sẽ dùng condom chứ không bừa bãi đâu.
To vợ: vợ phải hiểu sex là một nhu cầu sinh lí của con người, cũng giống như ăn cơm, uống nước thôi mà. "Sự kết nối" tạo ra xung điện khiến bộ não phát ra những "cảm giác không gì cản nổi". Chồng tin là sau 1st time, vợ sẽ nghĩ khác. Bao giờ điều đó xảy ra, hãy cho chồng biết. Nhưng cái chính là theo như vợ nói thì... vợ không có đủ can đảm để tạo ra "sự kết nối" even là trong đêm tân hôn... vợ sẽ nằm im và ngủ... hic hic... khổ thân thằng chồng vợ... sẽ rất là ức chế khi "món ăn bầy ngay trước mặt mà không được ăn"... Và vì thế, nếu nó có bồ thì là do vợ đấy...

Mr. Hunk

Spoiler: chuyện vợ chồng mày tau không can thiệp, nhưng mày làm ơn đừng có lập topic lung tung kiểu này, xấu mặt anh em lắm! Lớp khác thấy nó lại nghĩ con trai A4 đều là lũ giai bao. Liẹu mà del topic đi, chuyển đề tài này vào topic lớp mình là được rồi.

keichan_A4

Tao sợ bọn mày rồi đấy!Bức bách quá thì cứ làm liều đê,alive với chả ơ lủng!Sốt rụt!
Thằng Tex mà ngoan hiền cái nỗi zề!Có mà tởm thì có ấy!Bố khỉ!

To vợ: vợ phải hiểu sex là một nhu cầu sinh lí của con người, cũng giống như ăn cơm, uống nước thôi mà. "Sự kết nối" tạo ra xung điện khiến bộ não phát ra những "cảm giác không gì cản nổi". Chồng tin là sau 1st time, vợ sẽ nghĩ khác. Bao giờ điều đó xảy ra, hãy cho chồng biết. Nhưng cái chính là theo như vợ nói thì... vợ không có đủ can đảm để tạo ra "sự kết nối" even là trong đêm tân hôn... vợ sẽ nằm im và ngủ... hic hic... khổ thân thằng chồng vợ... sẽ rất là ức chế khi "món ăn bầy ngay trước mặt mà không được ăn"... Và vì thế, nếu nó có bồ thì là do vợ đấy...
Éc éc éc :-& ,,, gớm ghiếc wa'' ,,, thằng nầy bệnh h**n à ,,, vừa vừa thoai ko tao bảo mod ban nick mầy ,, ,truyền bá vớ va vớ vẩn ,, ,chả hiểu chúng nó nghĩ j về zai làng ta nữa =(( =(( =(( =(( =(( =((

:)) Tưởng gì , hóa ra thằng Tex lập ra cái box rẻ tiền này chỉ để bàn chuyện bệnh hoạn của nó thôi à ?
Thế thì đừng có đặt tên là A4 mà phải là Tex và bệnh tuổi dậy thì:)) =))
Muốn tìm hiểu thì chơi Single khắc bít ( game lớn hẳn hoi , dek phải ba cái flash bẩn ) :)) >:)

superstar

csh... con Hà Trương nhìn lại xem box này do ai lập... đã mắt nhắm mắt mở ngái ngủ như cái tủ lại còn thích phát biểu liều à? csh... thế nào là box rẻ tiền? mfer... mày đừng có mà lên tiếng chỉ trích box của vợ tao... rẻ tiền à? rẻ cái p ấy! giỏi thì ra mà lập cái box khác "đắt tiền" hơn đi... ma thèm... chê à? rẻ tiền thì còn vào làm cái f j? box của vợ tao mà mày chê rẻ tiền à? mày mà rẻ được = 1/10 vợ tao đã phúc... dmd... ko thích thì ra chỗ khác chơi... đừng có léo nhéo...

superstar

cái thằng Mốc xanh mốc đỏ này... cái loại j mà suốt ngày support cái bọn female... đàn ông con trai với nhau toàn quay lại cắn đàn anh thế à? buồn thật... hóa ra thằng bé nó lại là cái loại tung hứng với bọn "được tách ra từ chiếc xương sườn của đàn ông"... để công kích lớp người đi trước nó cơ đấy...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000