Có ai biết bơi ko?

Anfield

Member
Không hiểu em hỏi có ai biết bơi không để làm gì? .

Định rủ đi bơi à, trời lạnh lắm, mà các bể bơi đều đóng cửa hết rồi.

Đề nghị em My thay chữ kí đi nhé. Giờ đã là gần một tuần kể từ khi ĐT VN thua trận rồi. Phải hướng đến tương lai chứ.

nenu_aloha

Member
Anh thông cảm, nỗi đau lớn quá ==> bây h vẫn nhói trong tim. Nhìn hướng về tương lai lần này là lần thứ mấy chục rồi???

Tại vì em thấy clb bơi trường mình bi đát quá ==> bức xúc!
Và lại thời đại bi h tiên tiến rồi, toàn bể bơi nước nóng mà anh!!! Coi như lập topic ăn mừng HCV của Kình ngư VN tại SG 23.....

Anfield

Member
Ơ trường mình có CLB bơi à? bây giờ anh mới biết.

Còn về chuyện ĐT VN mất chức vô dịch, đó là điều bình thường trong bóng đá, phải biết chấp nhận. Mà biết đâu Seagames 2 năm nữa VN lại vô địch trên đất Thái. :)) :))

*Xuany*

Member
có chị bít bơi nè em :D
mỗi tội bơi chậm thía mồ. Thấy mọi người bơi lướt quá, thèm :>
CLB bơi á? Trường mình có hả?

nenu_aloha

Member
Ô! Thế mọi người ko thấy năm nào trường mình cũng có giải bơi lội ah?
Nói chung là em đã từng dc Bơi bể nc nóng trong vòng 4 năm, một tuần bảy ngày, mỗi ngày 3 tiếng ==> ko mất tiền he he, bể Bốn mùa, bể Thông minh, bể Ngọc Khánh ............................. Quá oách!

Lặn cũng là một môn Bơi Lội mừ!!!

em cũng hi vọng năm sau VN thắng Thái trên sân khách ==> cho Thái thua nhục ==> hả dạ!

*Xuany*

Member
em ơi trước khi tức bọn Thái nên nhìn lại VN mình đi. VN mình chưa thi đấu đã bàn nhau chia tiền, rồi lúc thi đấu kô quyết liệt hết sức nữa. Chị thấy Huy Chương Bạc cũng xứng đáng thôi!

cloud1812

Member
Ủa có câu lạc bộ bơi thiệt hả, hồi hè em chẳng biết đăng kí ở đâu vì chẳng có ai thông báo, nếu thành lập em xin được làm 1 chân thành viên!!!

unni_x

Active Member
cóa chứ ^^ hùi đầu ai cũng đăng kí, CLB thành đông nhất lun :)) thế rùi lúc bảo tiền học phí là 200k/3 tháng thì dân tình chạy mất dép =))

Anfield

Member
nenu aloha said:
Nói chung là em đã từng dc Bơi bể nc nóng trong vòng 4 năm, một tuần bảy ngày, mỗi ngày 3 tiếng ==> ko mất tiền he he, bể Bốn mùa, bể Thông minh, bể Ngọc Khánh ............................. Quá oách!
Em làm cái gì mà được đi bơi free lắm thế?

thúy xinh

Member
oach...zay sao ko thay' cai be^? bo*i truong` minh` dau vay^ ka`!!ah!!co' phai?ca'i be^? to to dang` sau nha` bat' giac' ma` moi nguoi` hay dap vit hung` huc o do' ko ;))

unni_x

Active Member
trường mình tính xây bể bơi rùi đó chứ ^^ nhưng nghe nói phía trên ko đồng ý :( Nếu học bơi thì trường mình cho học ở cái bể trên Giảng Võ ý :D 10.10 thì phải ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000