Lớp Pháp đâu hết cả rùi D5 + F

hungteo

Lâu lắm chẳng gặp ai cả. Sau ĐH la lặn hết thế . Dân Pháp vào đây là phải post bài đấy . Xin được tự giới thiệu để mọi người nhớ lại
ĐỖ QUANG HƯNG 12D5 CVA
Xin trân trọng kính mời mọi người vào xem >:D<>:D<

Vũ "nhị"

Member
Đồng chí D5 này không biết là trên 4rum tuyệt chủng khối Pháp từ lâu rồi à? Mà từ khi thi xong số lượng thành viên khóa ta giảm ác liệt, cho nên bây giờ chỉ còn 3 lớp post bài thường xuyên là D2 , D3 + A3 thôi. Ông muốn thì phải liên lạc và vận động lại lớp cũ thôi.

hungteo

Chán quá , chẳng thấy mặt mũi của dân Pháp đâu cả, tui cũng đang cố vận động mọi người đây. Mà D2 tỉ lệ đỗ ĐH là bao nhiêu vậy????

Vũ "nhị"

Member
Lớp D2 thật vinh dự đã có 6 người con đã anh dũng chiến đấu và hy sinh trên các mặt trận BK,KT,TM. Các anh đã đi vào lịch sử rạng ngời của D2, là tấm gương cho lớp hậu thế và là hình ảnh thân thương cho những người còn sống sót (như tớ đây!).

hungteo

Thôi được rồi , làm gì mà quảng cáo khiếp vậy, lớp tôi tuy không được giỏi lắm nhưng cưng rất tự hào thông báo là có 98% là đỗ đúng theo nguyện vọng mình đăng kí. Tôi cũng chẳng quan tâm lắm đến vấn đề day , tui chỉ muốn được gắp lại bạn cũ thôi.

hungteo

Chi Anh ha, hoc cung lop Phap cap 2 chu dau, chi y hoc o ams cap 3 do em; con thang Van kia , dinh treu bo day ah, im, may van dong bon lop may de , up anh len con coi chu! Con gai lop may la hoi bi duoc day, hom nao ranh tao up anh lop tao len coi, keu goi anh em vao ung ho topic cua tao di, nho moi nguoi wa....

hungteo

em gai ah, anh hoc 9a2 ne , dong mon rui!! anh hoc khoa 98-2002!! cha cha, the ai chu nhiem em the , anh chi nho moi thay Hung hoi hieu pho thoi, ca co Lanh nua, hehe, anh nhieu ki niem o truong day lam! Bay h em hoc ams ha, ma sao em biet chi Anh , ah uh , miss ams ma, ma anh cung chang hieu sao chi y lai duoc miss ams nua , con gai ams dau het ca roi, khong hiu noi. Thoi de khi nao anh em minh chat voi nhau di , coi nhu lam wen, the nhe , anh hay onl vao buoi sang cua VN , 9h sang .okie .
To all friend : moi nguoi oi, sap tet roi, chuc moi nguoi an tet vui ve.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
nick em lù lù trong phần info ý
cứ add đi!nói rõ tên là đc,ko del đâu!
mà có đúng ánh đấy ko nhỉ?chị gầy gầy,ng` yêu 1 anh tên là trung đúng ko??

hungteo

Chiu, ai wan tam nguoi yeu chi Anh la ai , nhung ma chi hoc 9A2 la dung roai, khong nham duoc dau.
Thang Van dau roi, sao lau lau khong thay may len day post bai the, chan vai...

hungteo

chán nhể, đúng là dân Pháp , thằng nào cũng lười , pó tay...
Mà thông báo cho cả làng biết : Lớp D5 Chu Văn An khóa 02-05 đang chuẩn bị tỗ chức gặp mặt nhau nhân tiện ăn tết luôn, ai tham gia thi gọi điện cho Trà hâm hoặc Khanh rùa, sự có mặt của các bạn là điều sỉ nhục đối với tôi ( vì không được ăn nên cú ), hy vọng các bạn co mặt đầy đủ vì lần này chúng ta co thêm sự góp mặt của 2 thành viên nổi tiếng của lớp ta : lớp trưởng Heo già va ca sĩ Huy Cương.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000