A2 - Thông tấn xã con Vít Vịt

linky_nl

jumbo_lp said:
ah` có đấy, các paparazi sẽ chuyển từ khu vực nhà tắm nam sang nhà tắm nữ kha`kha`kha`
To Chiêm: không phải thách, đừng để bị trói vào 4 góc giường thì khổ đấy em ạh.
hohoho cu Bấn...dạo này táo bạo nhẩy...dọa em Chi nữa kìa...cẩn thận đê cưng,không lại bị các chị trói vào góc giường thì khổ...

hawking

Ôhay cái con Vàng này, m đi đâu học cái thói ăn nói vô phép thế hả? Đúng là chơi với bọn Thổ có khác.

jumbo_lp

mimanchi said:
hhahaha, đúng là bọn này hết đề tài thật...

ts mày, sao mày cứ gọi tao là Chiêm thế hả???? nghe quê quá đi, mịe tên Nguyễn Huyền Chi của tao đủ đẹp để đi làm ca sỹ hay diễn viên điện ảnh, lại độc nữa, chưa có đứa nào nổi tiếng tên như thế (kô như tên Linh, một rổ hehe) , tự nhiên chuyển qua Chiêm, về sau có nổi tiếng chúng nó lại bảo "con này đú bẩn, ra HN rùi đổi tên" :D :D
khi`khi` ông bà nói quả không sai. cái này tục ngữ gọi là "vén váy cho người xem hàng". thiên hạ nào có ai biết thực hư nó thế nào đâu mà sao em Chiêm đã lại tông tốc kể hết ra thế này. :D

jumbo_lp

S.O.S

Trước tình hình các bạn du học sinh yêu quý của chúng ta đã hoàn thành hết các kỳ thi và đang đợi đến ngày trở về quê hương nghỉ hè. Chúng tôi những người khốn khổ ở nhà tha thiết mong các bạn hãy dành 1 tuần trước khi về nước, mỗi ngày các bạn bỏ ra 3h làm việc công ích, để dành tiền ủng hộ cho các bạn thân yêu ở nhà đang gặp phải hoàn cảnh hết sức éo le do dòng đời sô đẩy. Mong các bạn sẽ thực hiện ngay việc làm giàu tính nhân văn này, nhất là những người đang học tập tại những nước có đồng tiền mạnh như đồng bản Anh, đồng Euro, dollar Singapore.
Nếu không, hè này các bạn sẽ không còn được gặp những người khốn khổ này đâu, chắc chắn sẽ mất vui. [-O<

hawking

Ôi thần Judge, thánh Ala, phật bà Quan Âm bổ tát, cứu khổ cứu nạn, đại từ đại bi.... No money, no về nước

cupid

tớ vừa kêu gọi ở topic kia rùi... thui tớ cũng chỉ thêm một câu : mong sự viện trợ Quốc Tế .... :( nước nhà đang gặp THIÊN TAI NGHIÊM TRỌNG :(

jumbo_lp

S.O.S

hixhix 4h7pm tao vừa ngủ bù được khoảng gần 2 tiếng sau 2 ngày đầu tiên điên loạn chỉ có đá bóng và xem đá bóng. hixhixxxx các khớp xương dã rời, các múi cơ đau nhức, đầu óc thì quay quồng. :( chỉ mới cách đây có 48h thôi, anh còn nhanh và khỏe như chiếc Ferrari Enzo thì giờ đây như một chiếc vonga già cỗi. các bạn ở ngoại quốc khi về nhớ mang theo của ngon vật lạ ở bển để tẩm bổ cho tôi nói riêng và những người đồng cảnh ngộ nói chung.
Sắp Chết!!!!!!!!!!!!

jumbo_lp

Theo một nghiên cứu mới đây của đài BBC, tình hình sức khỏe của các tín đồ túc cầu giáo là rất đáng lo ngại. Cứ 10 cổ động viên nhiệt thành thì có đến 8 là sau WC sẽ mắc chứng tim to. :-&

mimanchi

Member
Việt kiều tại các nước Châu Âu trên đường về quê hương đã bị tắc nghẽn giao thông chết cừng tại bầu trời nước Đức do WC, bà con tại Việt Nam nếu có đi thì cứ đi trước, đừng chờ, chúng tôi về sau viếng sau vậy, mong bà con cô bác thông cảm :)) :))

hawking

ACE j như kẹc. Mấy năm mới phải nhờ đến nhau một lần. Về sau có bác nào làm to, không cho chúng nó về nước thăm quê hương.

jumbo_lp

Chết cứng trên bầu trời nước Đức cơ à? :-/ Không hạ cánh được à? :-/ Vâng thế thì tôi cũng mong sao máy bay nó rớt luôn đi cho zui. :|

ong vang

k phải k hạ cánh được mà anh em bên này không ra được sân bay vì các cổ động viên quá khích đứng chật cả đường., 1 số đông do mua vé rẻ tiền không vào đc lãnh thổ Đức hiện tại đang trú tại địa phận halan. mà đúng là bọn ham rẻ, cuối cùng vạ lây sang cả du học sinh tại Halan, k đi đâu được. muốn đi gởi tiền về cứu đồng bào ở quê nhà mà cũng k tìm đường đi đc, sợ chuyển phát chậm thì lại không kịp, nên đành thôi, lên mạng gủi cho anh em chút quà, gọi là tấm lòng thành của du học sinh HL va UK nói chung. mong kịp thời viện trợ anh em.
Đây là chút quà mọn của chúng em.

chúng em mong anh em ở nhà chia đều 10% cho mỗi người số còn lại các anh em cứ tự nhiên đánh chén

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000