A2 - Thông tấn xã con Vít Vịt

mimanchi

Member
con Hoa post mèo nhà mày đi, xinh quá cơ, post cho tao cái nó nằm cuộn tròn mày để trong 360Y! ý, để tao save vào máy thỉnh thoảng bỏ ra ngắm :)

Pikachu

Member
lìn...chó nhà tao rõ đẹp...mày chê à????mày có đọc "khuyển dạ xoa" không???nó đẹp trai như thằng inu-yasha vậy đó...mà con này hồi đấy định lấy giống với con TÍT nhà thằng rúnbò...ai dè nó bán mất....chứ không thì giờ này tớ đã có1 trang trại chó rồi...giầu to!!!
Hay con mèo bự nhà tao post được không????Ngự miêu đó!!!!!to như con sư tử

jumbo_lp

nào tao có bán đâu, con TÍT bi giờ ở nhà thằng Trường Linh bạn tao, nhà to lắm sân vườn rộng rãi mát mẻ, điều kiện sống thuận lợi => hè đợi thằng kia về bắt con Gucci sang sân vườn nhà nó làm bộ phim về động vật rồi phát tán lên mạng.
:-B:-B:-B

linky_nl

hehehe...khổ thân Hoa pín bị cu sex bóc mẽ...hết đề tài rối hay sao mà lôi chó mèo vào đây..
@ Chi: bao giờ về hả cưng? năm nay là bọn của nợ kia duyệt cho chị em đi biển..cưng xài bikini thì về sớm tập chạy đi nhá
Thế đồng bào định ngày h đi thê nào ý nhờ.em Ly nhà tớ 10/7 mới thi xong...
;;)

jumbo_lp

:-O :-O :-O
chị em có trong biên chế từ khi nào thế này. đã ai thông qua chưa mà đòi. :D
Linh ơi em Chiêm nó chịu khó chạy bộ lắm, yên tâm đi, chỉ có chị em ở nhà lười nhác thôi. học tập Chiêm đê người nó fit lắm, săn chắc :"> nway nếu chị em có đi thật thì nhớ xài "thong" nhé ;))

mimanchi

Member
hhahaha, đúng là bọn này hết đề tài thật...

@Linh: ặc mình đi biển mà chẳng thấy có trong kế hoạch vui chơi giải trí mà chúng nó đang bàn bạc ở topic bên kia gì cả???? nghe đã thấy chán ngán. Thêm nữa, đi với ai chứ đi với mấy đứa lớp mình việc gì phải bikini với chạy bộ làm gì cho mệt, có "xơ mú" được cái gì đâu... ehehhehe

@Thanh Bấn: ts mày, sao mày cứ gọi tao là Chiêm thế hả???? nghe quê quá đi, mịe tên Nguyễn Huyền Chi của tao đủ đẹp để đi làm ca sỹ hay diễn viên điện ảnh, lại độc nữa, chưa có đứa nào nổi tiếng tên như thế (kô như tên Linh, một rổ hehe) , tự nhiên chuyển qua Chiêm, về sau có nổi tiếng chúng nó lại bảo "con này đú bẩn, ra HN rùi đổi tên" :D :D

cupid

k ô nhiễm kiểu này thì ô nhiễm kiểu kia... mà có gái đi thì có gì thay đổi nhỉ??? mọi người thử dự đoán xem ??? theo t thì k biết có còn buổi họp mặt ngoài biển lúc đêm khuya k??? mà hình như năm ngoái cũng đêk có :|

jumbo_lp

ah` có đấy, các paparazi sẽ chuyển từ khu vực nhà tắm nam sang nhà tắm nữ kha`kha`kha`
To Chiêm: không phải thách, đừng để bị trói vào 4 góc giường thì khổ đấy em ạh.

Pikachu

Member
oh...các paparazi sẽ chuyển sang khu tắm nữ....năm nay anh em ta dc trang bị toàn điện thoại với chức năng chụp hình cao...hehehe
năm vừa rồi bia các ông có chịu uống qué đâu mà đòi tụ họp....

ong vang

@cái thằng Nam dở hơi kia, post ảnh chó mèo lên để bình luận chứ tao nói la chó nhà tao ý la cái ảnh của tao, nhà nào không có chó mèo thì không dc pot à,tiên sư may, mất cả hứng post ảnh
@tất cả các thằng chúng mày đi chơi mà ko cho con gái đi thi ra ngoài mà bàn bạc ở trong này là forum chung... chỉ bàn những vấn đề chung thôi,

hawking

Làm j mà nóng thế hả e vàng. Đi chung hay k đi tao không biết. Tao chỉ biết đi thôi. Có con gái thì đc làm paparazi. Mà không có thì vẫn được làm paparazi. Như nhau hết.

Pikachu

Member
yêu cầu các bạn vào forum k nên chửi nhau gây mất đoàn kết...cũng nên bớt khích bác nhau đi (nhất là thằng sex) bởi vì đứa nào cũng nóng tính...chỉ giỏi trêu người khác chứ người khác đụng đến mình thì lắm chuyện...
còn thưa bạn Hoa là forum ai nói chuyện với ai mà chả được...chả ai quy định chỉ nói chuyện chung hay riêng cả...

ong vang

thưa bạn tuấn là nói chuyện như kiểu tạp phí lù thì mới gây hiểu lầm giữa minachiem va linh béo đấy bạn ạ. mỗi đứa hiểu 1 kiểu, cái Chi thi nghi đang bàn chuyện đi chơi cả hội còn thang Linh thi lại nghĩ đến chuyện đi chơi riêng giữa con trai với nhau..
thế tớ góp ý thế không phải là đúng à

cupid

ừm thật ra thì chỉ gần như thế thôi Pín ạ và topic này nên chuyển chủ đề đi... mẹ 2 cái kia cãi nhau đủ rồi cái này cũng thế nữa k ổn...

linky_nl

hawking said:
Làm j mà nóng thế hả e vàng. Đi chung hay k đi tao không biết. Tao chỉ biết đi thôi. Có con gái thì đc làm paparazi. Mà không có thì vẫn được làm paparazi. Như nhau hết.
đúng là đồ 3 phải...lúc thì no XY.lúc thì nói không ảnh hưởng....đá cho phát bi h X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000