Thầy cô của chúng ta...

U.F.O

Active Member
Các bác đợi tí em lập hẳn 1 cái "Mr.Đại Truyền Kì" :">
p/S: Chuyện Mr.Đại say xỉn đề nghị các bác nói nhỏ 0 thỳ :">

HaThu

Member
Hết năm 08 của em chứ anh. Số bọn em mới gọi là bị hắt hủi này. Mà mấy hôm thầy không đi liên hoan, thầy cũng "đáng iu" lắm :))

U.F.O

Active Member
Thà thày đi ..liên hoan lúc về em chạy thày còn 0 nhớ mặt
Chứ thầy cứ :"> em ngại nhắm ngại nhắm

lâu lắm mới vào lại 4rum, giờ thành người già ở đây rồi.
Chị nhớ hồi chị học 12, có 1 lần Mr.Big đc 1 trg Pháp đến trao giải cành gì đấy vàng, bọn ở dưới lập tức xuyên tạc thành giải "cành nho vàng". Lý do là gì ai chả biết, với lại cách đây ít hôm, trong lúc Mr.Big đang chân nọ đá chân kia, bước lên bục còn ko vững, cả lũ ở dưới bị chơi cho 1 trận té tát.

teddybear

Member
Topic này chắc chỉ để nói riêng về thầy Đại... đọc nhiều cái nghe cũng hay hay, gần như không thể tin được. Cơ mà khổ năm lớp 12, hình như hôm tập khai giảng gì đó, tận mắt chứng kiến cảnh thầy "giật giật" trên sân khấu trước nhà A... cứ thắc mắc mãi liệu có phải do mic hở dây mà thầy bị giật. Cả 3 năm học CVA chưa năm nào có cơ hội được đứng cạnh thầy hiệu trưởng nên ko biết người thầy có mùi rượu hay ko... #:-S
"Các em phải học tập gia đình thầy hiệu trưởng!!!" nhớ mãi hôm đấy thầy nói thế, khổ nỗi có biết gia đình thầy hiệu trưởng thế nào đâu... mới biết có thầy hiệu trưởng thôi mà đã thấy khó học tập lắm rồi!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000