Thầy cô của chúng ta...

cutidangyeu

lần đấy mình nhớ mãi kể bây giờ nghĩ lại thật buồn cười các bạn ai đã từng học môn Địa Lý của pasc Đổng Chác nhà ta ko hehehe :lol: lớp chúng tui nghịch như quỷ nghịch đến nỗi ông ta người nổi tiếng của trường phải thốt lên rằng : Ôi cái lớp này ... nghịch quá cơ hihi nghĩ lại mà vui thật đó các bạn ạ ai đã từng nếm mùi của ông ta thì hãy post trả lời mình nha thanks !

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Lớp D7 thì khỏi phải nói ! Một lớp học với nhiều kỷ niệm, mà không phải là kỷ niệm của riêng của các thành viên lớp D7 mà còn là kỷ niệm của cả trường với những trò quậy phá làm đau đầu các thầy cô.
Còn thầy Đổng thì... :D thầy dạy được 1 năm học là chạy mất tích đâu chẳng thấy.May ra thỉnh thoảng mới tìm thấy 1 người mang bóng dáng của 1 thám tử tư đội mũ mạc áo măng tô đi trong sân trường...:D

cutidangyeu

haha đúng rồi đó con vợ Lam à ! Nhớ lớp quá bây giờ mà giá như đang ngồi học với nhau lại thì vui biết bao đúng ko nào !

Chim Sẻ

Member
Ơ Hong Truong học lớp D7 à. Sao mình chả biết rì nhờ. Đổng Chác thì mình chưa học nhưng chắc Lâm Cá Trê thì cũng nhiều bạn biết chứ. Ai có kỷ niệm rì vui vui về "XOGDTG" này thì kể ra nhé. MÀ có ai biết sao lại gọi là "XOGDTG" không :D

cutidangyeu

ô hay mình nói là mình đã sợ các giáo viên trường mình lắm , ai cũng 1 tính cách và đặc biệt là cách dạy học của từng giáo viên nhất là chị Thủy lớp D8 đó nhảy bạn Tường Long hihi <_< thể dục ơi nà thể dục hic mình sợ nhất đó các bạn ạ dù mình là 1 tuyển thủ đá banh có tiếng ở trường đó !

Ôi, nói đến thể dục lại nhớ đến vị Admin lười tắm của chúng ta (Phạm Vũ Ngọc Hà). Mặc dù chỉ là phận nữ nhi nhưng vi Admin này ... đẩy tạ khỏe chẳng kém dì con trai. Hình như là she đẩy được 8 hay 9 điểm gì đó nhưng mà đấy là theo thang điểm của ... con trai :eek: Chưa dừng lại ở đó tạ còn lăn đến ngay trước mặt thầy thể dục (lúc đó vẫn còn đang trợn mắt "nghía" vị Admin này)...... sợ chưa ???
(Chắc vì cú này nên năm sau tớ thấy thầy về hưu và để lại một lỗ hổng rất lớn trong bộ môn thể dục.... )

LeoXX

Member
Noi den truong Chu rat nhieu ki niem vui yeap that is right nhung chugn ta khong quen nhac đen nhung thay co giao ( nhung nguoi minh rat khong co cam tinh khi o trong truong nhung khi ra truong lai nho )
toi khong biet nhieu thay co giao lam nhung bat cu ai đa tung vao lop tren buc giang o cai lop D6 ngay xua đeu đe lai nhung hinh anh khong quen.......nhat la nhung co giao chu nhiem ( co Phuc co Phi ) heheh va ong thay Mao lo mo nua chu
bay gio moi nguoi the nao ai con ai o lai truong ???
neu ban nao đang hoc tai truong hay ke nhung mau truyen nhung lan bi goi len bang nhung len quay bai`heheh va bi ghi ten nua chu fell free
well Chu Van An đung la mot ki niem đep cua minh

LeoXX

Member
bạn cũng quí cô Phúc àh
:rolleyes: cô một giáo viên môn KT đã từng chủ nhiệm lớp mình
hát rất hay va cũng rất quá khích khi học sinh mình quậy ( hình như có vài lần cô khóc trong giờ sinh hoạt lớp mình vì lũ học trò ) :p

thế hả? thấy cô vui tính lém ...cô chỉ dạy mình KT mỗi năm lớp 10 mà thui ...mà năm đấy điểm Kĩ chẳng được cao chút nào cả ....vì vẽ xấu quá...nhắc đến lại thấy bùn quá cơ :( :blink:

teddybear

Member
Cô Phúc được rất nhiều học sinh quý mà.Cô hát hay tuyệt mà giáo viên trường mình nhiều người có tài năng văn nghệ nhỉ : cô Phúc này,thầy Phong này,thầy Liên (của tui) này...

mà cô Phúc còn là 1 trong nhung thầy cô hơi bị máu me nhảy nhót ở trưởng mình đấy nhé --->cô nhảy cũng đẹp ra phết --->các thầy cô trường mình cũng model lắm chứ bộ B) B) :rolleyes:

teddybear

Member
Ý,còn cả thầy Đệ phong độ nữa,vừa giảng bài vừa tít te tít te.Di động luôn luôn kè kè bên hông,phong độ hết sảy.
Rồi cả thầy Đức đẹp trai,có tin không,một đứa lớp tui ghi trong bài kiểm tra là : Lời phê của thầy Đức đẹp trai thế là thầy cười tít mắt rồi cho 10 điểm.Chuyên gia rủ học sinh bùng học cũng là thầy :lol: :lol:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Cô Phúc thì mình cũng được học qua 1 năm :D Nhưng nhiều lúc cô quá nghiêm khắc nên làm cho học sinh lớp mình trở thành những học sinh đặc biệt :D Sau 1 năm cô dạy KT lớp mình thì cô cũng như bao giáo viên khác đều phải rời bỏ lớp ra đi với nhiều kỷ niệm !
Thế có ai biết về cô Lê Thúy Hải không nhỉ ? Ai đã từng là học sinh cô Hải thì kể cho mình nghe về cô với :D

thấy Đức thì chuyên gia có cái khoản rủ học sinh đi ăn thịt chó đầu hàng luôn :D :D ...
Thế có ai biết về cô Lê Thúy Hải không nhỉ
cô dạy môn nào vậy nhể ..mà cô như nào nữa sao mà thấy tên cô lạ quá vậy ...

năm nay có em nào được học Văn thầy Phong ko??Nghe nói năm sau thầy đã về hưu rùi tiếc quá cơ ....mà trong 3 năm học cấp 3 o trường ng thầy mà mình cảm thấy quý nhất chính là thầy mặc dù thầy hơi khiêm khắc 1 chút ...nhưng lúc mà thầy vui vẻ thì hết chê luôn ....

LeoXX

Member
mọi nhười cho hỏi thầy Đại có còn làm hiệu trưởng nữa không
để tui còn đề phòng trước khi về thăm lại các thầy cô :unsure:

teddybear

Member
Hơ hơ,thầy Đại làm sao lại không làm hiệu trưởng CVA nữa được,thầy còn phong độ và trẻ khỏe thế cơ mà.Hỏi lạ :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000