Chuvanan.org - Báo lỗi

hinoga

Member
Hình như sau khi post reply rồi chọn edit cái reply ấy thì không gõ được tiếng Việt nữa :|
vis duj nhuw thees nayf XD

Volodia

Member
Đây là 4rum mà, chú Naps lại phát biểu linh tinh roài, để cái box game đc muh! :-w
Anh Lam mãi vẫn ko sửa cái skin của 4rum nhỉ? :-/

Napster

Thành viên danh dự
Không không. Nhìn cái ở trên cùng kia kìa
Hồ Sơ Nội quy Hình ảnh Trò chơi Thành Viên Lịch Có Bài Mới Tìm Kiếm Chức Năng Thoát
Đấy

Napster

Thành viên danh dự
Chỉ cần có 1 yêu cầu nho nhỏ là anh cho biết khi nào sẽ hoàn thành mấy yêu cầu trên kia thôi T_T

ngayxuatinhyeu

Admin chạy đâu hết rồi??? Có bận thì bỏ cái xác nhận việc đăng ký quá thông tin gởi đến email đi. Rách việc quá !!! Account nào khai kô đứng đắn thì del sau, cứ để thế này thật khó chịu, lúc bức xúc post bài mà không post được !!! Đây là diễn đàn trường chứ có phải cái forum lớp đâu mà cấm vớ chả đoán. Cả cái forum mà chỉ có mỗi một thằng cu làm admin à ??? Tổ chức kiểu này làm sao khá lên được!!!! Nhìn sang Ams đi !!! admin đâu admin đâu !!!!!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Napster said:
Chỉ cần có 1 yêu cầu nho nhỏ là anh cho biết khi nào sẽ hoàn thành mấy yêu cầu trên kia thôi T_T
Anh sẽ cố gắng sớm theo mức có thể, thời gian này anh không dám nói chính xác được.
Admin chạy đâu hết rồi??? Có bận thì bỏ cái xác nhận việc đăng ký quá thông tin gởi đến email đi. Rách việc quá !!! Account nào khai kô đứng đắn thì del sau, cứ để thế này thật khó chịu, lúc bức xúc post bài mà không post được !!! Đây là diễn đàn trường chứ có phải cái forum lớp đâu mà cấm vớ chả đoán. Cả cái forum mà chỉ có mỗi một thằng cu làm admin à ??? Tổ chức kiểu này làm sao khá lên được!!!! Nhìn sang Ams đi !!! admin đâu admin đâu !!!!!
Thông tin đăng ký sai thì kể cả bạn có kich hoạt mail thì bạn cũng không thể có được quyền thành viên.
Mỗi diễn đàn có một cách riêng, mỗi con người có một cuộc sống khác nhau, không ai có thể so sánh như thế được cả.

ark

Active Member
Em cũng công nhận là quản lý + tổ chức mà chỉ 1 mình anh Lam thì ko hiệu quả được :|

imdabomb

Member
anh ơi mấy lần trong cái arcade em chơi điểm được cao hơn mà toàn bị báo lỗi xong rồi ko save được điểm vào high score í :(

Volodia

Member
Anh Lam ơi, em vừa phát hiện lỗi nếu mở 2 windows roài type 2 post khác nhau lên cùng một lúc thì 2 bài vẫn cùng hiện lên 1 lúc chứ ko bị giới hạn 90s! Em vừa làm đc xong! :D

Volodia

Member
Ấn chuột phải vào thẻ Ngân hàng chọn Open in new window thì nó hiện ra 1 trang giống hệt thía chỉ khác là ko còn thẻ Ngân hàng! :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000