D1-D2 thò mặt ra

jarome

Member
milkywayprincess said:
hahaha!
cái đoạn bạn duy khôi nhắn tin nhầm ý=)) =)) =))
tội nghiệp:>
Bạn cái giề, anh rõ ràng :d
Tao có nhưng không cho mày mượn đâu Phương ạ :) cậu đi liên lạc chỗ khác nhé. Lần này thì tớ chịu không lừa được chúng nó nữa, thằng nào ngu thì cũng chỉ bị lừa một lần thôi mà, chỉ có thằng Vũ quá ngu nên bị lừa mãi :D

DarkTemplar

Member
@Vũ: tao ko quan tâm nữa :D
@Hiệp: mày vứt tao vài cái nick chúng nó..tao lôi kéo cho..Tao tìm được chỗ upload rồi..megaupload.com..ngon phết..Mk chắc sắp tới tao cũng kiếm một cái forum làm admin cho sướng..
Chúng mày xem được đá bóng không..Hôm qua đi xem, uống rượu về say...Tối chảy máu cam ướt hết giường mà không biết, vẫn ngủ..Mai bị cấm đi..Chán quá..

jarome

Member
DarkTemplar said:
@Vũ: tao đ** quan tâm nữa :D
@Hiệp: mày vứt tao vài cái nick chúng nó..tao lôi kéo cho..Tao tìm được chỗ upload rồi..megaupload.com..ngon phết..Mk chắc sắp tới tao cũng kiếm một cái forum làm admin cho sướng..
Chúng mày xem được đá bóng không..Hôm qua đi xem, uống rượu về say...Tối chảy máu cam ướt hết giường mà không biết, vẫn ngủ..Mai bị cấm đi..Chán quá..
Nick của chúng nó thì ở trong danh sách mà bọn nó gửi từ lần trước ý, mày add vào mà ru chúng nó :).
Tao không được xem thế mới nhục :(, mẹ chắc anh em ở nước ngoài cũng máu xem, nên cứ đến lúc đá bóng một phát, không làm thế nào mà vào được mấy trang xem trực tuyến :(, nhục như lợn :((

DarkTemplar

Member
Mày cho tao lại danh sách đi..Tao mất rồi..
Tao ở cơ quan cũng chỉ vào nghe radio online, TV chắc nhiều người truy cập, đếch xem được..Hôm nay lẻn đi xem, VN lại thua...

jarome

Member
Mất rồi thì thôi, đánh lại cái đầu mày ý, tao cung mất rồi thì phải, mày bảo thằng Vũ đen xì xì nó gửi lên mạng cho anh em ý.
Tao cũng nghe qua radio, nhưng cũng chẳng thích lắm :) nhất là lại còn thua nữa :)). Mịe đá đấm chán vật.

jarome

Member
Thôi, tao cụt hứng up ảnh lên cái album này rồi :d, mà ngày trước cũng có phải tao up đâu, nhờ mãi mới được đấy chứ :(, vẫn còn lủng củng lắm :p. thế cậu sắp lấy vợ chưa? Mà lớp mình có thằng nào lấy vợ rồi nhỉ, cho anh em học hỏi kinh nghiệm cái, bây giờ cũng máu rồi :))

DarkTemplar

Member
Cố nhịn sau này lấy vợ trẻ..=))
Này, mk, sao ở đây có mỗi tao với mày mà số lần đọc topic nhiều thế nhị..Vẹo nào cứ ngồi im đọc thì lên tiếng đi cái...

jarome

Member
Tao một ngày vào độ khoảng 2,3 lần, tất nhiên là có bài mới thì tao mới vào đọc, có thể là mấy chú muốn đi câu bài, thỉnh thoảng lượn qua xem có câu được không, chứ làm đếch gì còn đứa nào lớp mình nữa đâu :(, à mà may ra thì có thằng Vũ đen

hành khất

Chúng nó bận đi kiếm người yêu hết rồi, cứ mò mẫm trên Forum như bọn mày thì có mà ế àh :D. Àh quên, chú Phương củ chuối đang cưa cẩm các em CVA ở đây :-?. Khi nào mơ đến ác mộng, nhớ bảo tao nhé :))

Hôm nay đại hội Sinh nhật thằng Quân ở nhà nó, chú Hiệp xén tóc có góp vui ko? Tao thấy thằng Tuấn "lòng lợn" bảo đông lắm???

"Viện trưởng" Minh hô vừa tậu con Ford Mondeo, chúng mày biết chưa? Nó còn hứa chở tao đi "thăm thú" HN khi nào về nữa đấy :D.

jarome

Member
Đại hội mẹ gì :(, đi làm về đến nhà là 10h đêm mịe nó rồi. Hôm nào nó có thời gian thì đại hội với nó sau vậy :d.
Tiên sư thằng Minh hô lắm tiền nhỉ :d, đ** hiểu là đã học lái xe chư mà đã mua ô tô rồi :). Quả này nếu tết về phải bảo nó chở đến mấy nhà hàng có mấy em xinh tươi cho nó oách ;))

hungnghia_vatm

Me chung may, forum nay nhu cai ... y. Tu nhien hong mat ca thang troi. Thang Minh Ho da mua xe dau , tao nghe noi ke hoach cua no la the , chac la dinh lua phi vu nao day. Hom no thang Hieu beo ban tao o Incombank bao Minh Ho vay tien o cho no nhung chua duoc. Chac la no sap mua roi . Tet nay chung may ve choi di , anh em bao no dong phim " In the car "

jarome

Member
Hehe, lai kiểu i'm making love in my car ah :)). Thế chuyện làm ăn của thằng Minh hô tốt đẹp chứ? Tin tức cứ loạn hết cả, đ** biết phải tin thằng nào :p

hoangminh

Nho moi nguoi qua

May nam roi khong co tin tuc cua moi nguoi.Lan truoc gui thu cho Cong Manh khong thay tra loi.Hinh nhu Cong Manh lay vo roi ha?Hiep,Vu,Quan oi sao khong thay hoi tham den minh the.Cac cau o dau cho minh nhap hoi voi.Hiep o Gentille thi phai?Minh o Cachan day.

jarome

Member
Hehe, đồng chí lên Cachan từ lúc nào thế? Ngày xưa ở Gentilly nhưng bây giờ thì chuyển rồi, có số điện thoại không? Đưa đây có gi anh em liên lạc với nhau.
Số của tao là: 0623062286, YM: doankhanhhiep online 24/24 :d trừ nhưng lúc vợ làm phiền :)).
Thế cậu bây giờ sống thế nào rồi? ở ENS de cachan hả? có gì thì liên lạc phát nhé.
Bonnes vacances!

hoangminh

jarome said:
Hehe, đồng chí lên Cachan từ lúc nào thế? Ngày xưa ở Gentilly nhưng bây giờ thì chuyển rồi, có số điện thoại không? Đưa đây có gi anh em liên lạc với nhau.
Số của tao là: 0623062286, YM: doankhanhhiep online 24/24 :d trừ nhưng lúc vợ làm phiền :)).
Thế cậu bây giờ sống thế nào rồi? ở ENS de cachan hả? có gì thì liên lạc phát nhé.
Bonnes vacances!
Cau danh gia minh cao qua,that xau ho!!Minh dang hoc truong11.Day la so cua minh:0674726103.Minh se goi cho cau.Bonnes vacances!

jarome

Member
Anh em dạo này đi đâu hết rồi ý nhỉ, chẳng thấy thằng nào vào mạng nữa :(.Noel anh em đi với vợ con hết roài, bỏ mình bơ vơ, mịe chẳng nhẽ thằng Phương củ chuối cũng có người yêu rồi sao? :)).
Chúc anh, chị em một noel vui vẻ, năm mới hạnh phúc, gửi lời chúc đến vợ chồng con cái các bạn nhé.

jarome

Member
Một tuần! Chẳng đứa nào thò mặt ra nữa, thôi lại chúc vu vơ, anh em một năm mới vui vẻ, hạnh phúc, vợ con đầm ấm nhé.

jarome

Member
Làm gì còn thằng nào nữa đâu mà vui với vẻ, mịe cũng tại cái 4`rum hoạt động như ... anh em đang hứng :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000