anh em A2 đâu rồi

Shadow_of_my_Soul

thi lại môn giáo dục thể chất(lý thuyết) nó hỏi luật cờ vua pó chiếu luôn @-)
cả lập trình nữa :((cắm đầu vào mà học thi lại đây hik
@Quang béo:vẫn đều như trước :)) có điều tao ko ở bên ông Hải đâu ở cạnh nhà thằng Cương cơ :D

Tết này lớp mình có đi giao thừa chung như năm ngoái ko thế ?
Chứ đi chơi thì thằng Hoàng Anh đến 23 nó mới thi xong. TÍnh theo lịch âm nhé ^^

đi đi ^^ đi thăm thầy Bìn đi,nhớ thầy quá,cứ nghĩ đến con mụ dạy toán lớp tao là tao lại thấy iu thầy Bìn.Hôm nay học toán,mụ ý phi xuống chỗ tao bắt tao lên bảng chữa bài đạo hàm,tao thì vốn dốt nên bảo em chưa làm đc.Thế mà bà ý ko thương lại còn bảo thì cứ lên đi,mấy con ngồi cạnh cũng bảo có j đâu bài này dễ mà,huhuhu thế mới nhục chứ TT .Nhưng tao cứ kệ mụ ý,tao cứ ngồi im jả vờ nháp,thực ra có biết quái j đâu,bà ý nhìn tao 1 hồi thấy chán rồi bỏ đi.Phù may quá,nhưng cũng nhục quá huhuhu có ai ja sư cho tớ lại đạo hàm với tik phân ko huhuhu

xoai

Member
Mie, bữa trước gặp chú Ngọc Hải. Sành điệu vãi đái :)) đầu tóc vuốt keo dựng ngược, sơ mi hổng, áo khoác trắng =)) tổ sư, mãi mới nhận ra =))

Shadow_of_my_Soul

mà đi chơi thì yêu cầu ban tổ chức đề rõ kế hoạch đi đâu,làm jì,ở chỗ nào???chúa ghét kiểu 1 đứa 1 nẻo hay lừ lừ biến đi ăn mảnh(báo trc là tao cứ chửi tiên sư bố những đứa nào tách ra đi lẻ,đi thì đi cho tử tế nhá ko đi thì ở nhà...như tao chẳng hạn:D)

học nhiều thứ lắm, tao cũng chả biết là học cái gì, biết thì tao đã ko bị 2,9 toán rồi. Sau tết làm đơn phúc tra đã.

Chúng mày đi chơi đâu thì vạch kế hoạch rõ ràng ra. Tập trung thì rõ là lâu, mỗi đứa đòi đi 1 chỗ, chiều thế nào hết được

lexuscva

Member
mịa, học thế nào thì kết quả nó thế ấy.bà Tú Anh suốt ngày có cái trò phúc tra phúc mẹ.Thế vụ phúc tra đại học có lên được tý điểm nào không =)) Rõ hài,chả bao giờ nhận sai về mình, cứ phải nghĩ người ta sai trước tiên nó mới thoả lòng.Bựa.

lexuscva

Member
sang mong 4>dau tien di tham thay binh< Sau day di dau thi di. 8 h sang tap trung. 8h 30 khoi hanh. DUa nao den muon thi ke me no .Deo phai cho nua. ai ko di la xuc pham den binh ngo.Xuc pham den tinh thay tro cua A2.hehe.Ton su trong dao ma!!!!:)>-

mịa, học thế nào thì kết quả nó thế ấy.bà Tú Anh suốt ngày có cái trò phúc tra phúc mẹ.Thế vụ phúc tra đại học có lên được tý điểm nào không =)) Rõ hài,chả bao giờ nhận sai về mình, cứ phải nghĩ người ta sai trước tiên nó mới thoả lòng.Bựa.
Mẹ, dek biết gì mà nói nhiều....chả biết đứa nào bựa hơn.Công nhận là học thế nào kết quả nó thế ấy, cứ nhìn ông thì biết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000