Ảnh ngày khai giảng 5/9/2005

le_nam_87

Member
lovelypink said:
học nhà E với nhà B có khi chẳng bao giờ đụng mặt nhau.ngày trước canteen còn ở nhà B.chạy từ nhà B ra canteen rồi chạy về thì hết cha nó mì với bánh bao.
Hờ hờ hồi anh lớp 12 học ở tầng 3 nhà B giờ ra chơi đi ăn ở căng tin ( ra chơi 15 ' ) , lục đục 1 lúc đi bộ đến căng tin gọi xong được bát " bún riêu " , lau đũa thìa , cho ớt và muối vào xong thì trống >>> đi về để lại bát bún còn nóng

lovelypink

Member
le_nam_87 said:
Hờ hờ hồi anh lớp 12 học ở tầng 3 nhà B giờ ra chơi đi ăn ở căng tin ( ra chơi 15 ' ) , lục đục 1 lúc đi bộ đến căng tin gọi xong được bát " bún riêu " , lau đũa thìa , cho ớt và muối vào xong thì trống >>> đi về để lại bát bún còn nóng
hic...nghe hoàn cảnh quá.nhớ mãi cái hồi ấy.đi giày cao gót,chạy le te trên nền đất hic....chẳng biết bao giờ canteen mới khá hơn được đây.mà nhớ cái hồi ấy,ko chạy nhanh thì chúng nó xếp hàng,đợi đến trống may ra mới mua được bát mì.mà hồi em học lớp 10 còn đỡ.3 nghìn 1 bát,năm em học lớp 11 thì là 4 nghìn,hic hic...vừa đắt,vừa ít.chẳng hiểu sao lại cảm giác thấy ngon thế ko biết.

bây h đã lên 5k/bát mà có ra gì đâu :-w.
Ảnh nhòe thía :D. Mới nghỉ Tết 3 ngày mà đã nhớ trường, nhớ thầy Mão gòi, năm sau mà bắn đi thì không bít bùn thía nào :(

lovelypink

Member
chán quá,chị còn đã bị bắn đi rồi,hic...bây giờ có phải pay 50k 1 bát mì cũng muốn về taste lại cái vị thời cấp 3....hic hic...ngày xưa ơi còn đâu

leehuong

:( :( -- ảnh của KBY đẹp quá ... trường mình rộng thật ... và rất đẹp ... nhìn mà nhớ quá -- :(( :(( -- có ảnh nào nữa mà chụp ở trong trường ko KBY ?

NightMare

Member
Trông giống khu quân sự quá.....(pháo đài, dây thép gai cuộn) hehe....ai đi qua chắc nghĩ trường Chu là trường quân sự, có vụ việc gì là tất cả nhảy xuống sông :D

una-rapina

Moderator
leehuong said:
:( :( -- ảnh của KBY đẹp quá ... trường mình rộng thật ... và rất đẹp ... nhìn mà nhớ quá -- :(( :(( -- có ảnh nào nữa mà chụp ở trong trường ko KBY ?
Sẵn sang thôi!:D
Khi nào có em post ngay!:D

taychoitimxoibac

cô Chi mặc áo dài trông xinh thật đó
còn vào nhà thể chất a
chỉ được ngắm thôi
cô Thủy ko cho động vào món gì cả

Ban gi oi bạn khen cô CHI lớp tôi thì có khen cả ngày , bạn phải nghe cô giảng trong giờ nâng cao thì hãy khen cả thể nha

kakakaka

Hom truoc ve truong,dung luc truong dang hoc,thay Mao guom guom canh thay DAi-->nhin kinh hoag qua nen chang dam buoc tiep vao. Ah , day la chua ke den may chu body guards nua chu! Hoanh traang! Hoanh trang, mat han ve than thien ngay truoc.....

Trường mình giờ vừa to vừa rộng vừa đẹp:D...nhìn cái ảnh hồi 50 năm trước mới gọi là hoành tráng:D...nhà A vẫn thía...hay thiệt:D
Nhà thi đấu to thiệt là to...nhưng mùa hè tập trong í bí lắm>.<...ra sân gần hồ cho sướng:D
Giờ có thêm cái căngtin nhà K sau nhà E...vừa to vừa mát vừa sạch bán đủ mọi thứ trên trời dưới bể, có cả tivi máy đĩa...chẹp chẹp nhưng mà chỉ mún ngồi vào cho mát thui:">...
Cái hội trường cũng hoành tráng...nói tóm lại trường mình thiệt là hoành tráng:D...chòi nghe các anh chị ra trường nói nhớ trường mà dân lớp 10 chưa gì đã ko mún ra trường roài:-S:)

kiddo

Member
Thầy Định dậy Sử em ạ:x Yêu thầy thế:x
Vẫn nhớ hồi lớp 12 được thầy viết 1 bài cho tập san của lớp, xúc động lắm. Thầy vừa dạy hay vừa hiền, chẳng bao h quên thầy đc>:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000