CLB Guitar trường mình có hoạt động offline hông?

haketu

Member
bé mập này ý kiến hay đấy nhỉ
hôm nào phải tụ nghĩa anh em guitarists của cva lại, làm quả off cho vui
HAY ĐẤY, Ý MỌI NGƯỜI THẾ NÀO
mà 0508 có nhiều đứa chơi guitar không??? cho đàn anh jao lưu với

BlackDragon

Active Member
OK, các chú thiết kế đi. Anh thì trình còi nhưng cũng đến chơi cho vui. Có Vichia, xoai oánh được lắm, lôi bọn nó đi luôn :D

rikku

Active Member
Off à, ^_^ xem ra quy mô chắc còn lâu mới bằng VG được; ^_^ cái này sẽ nhờ mr. Vũ hà 1 tay (nếu có thể); ^_^ mình chắc chắn tham gia ^_^

haketu

Member
cả bọn mới vào trường nữa, chắc là sẽ nhiều đấy(mong là thế). chẳng qua là phong trào guitar trường mình chưa có hệ thống với qui mô lơn thôi.
có khi là khai giảng xong rồi chơi là đẹp nhất đấy mọi người nhỉ!!!!111

Khongbietyeu said:
Chơi lâu chưa em! Co' tác phẩm post lên cho bà con nghía:D
Hì,em đã bít chơi đâu.Định nhờ các đàn anh dạy dỗ,kèm cặp cho khỏi tốn xiền học thầy ý mừ :D.Hix,nghe guitar sao mà phê wá :?

Này Tú trách nhiệm chủ nhiệm CLB âm nhạc đến đâu rồi. THử làm 1 buổi offline cho mọi người đi em. Nếu thấy khó khăn thì liên lac với thằng Bùi Việt, Trang 12D5 trực tiếp hoặc với anh [email protected] mọi người sẽ giúp cho. Phải cho CLB mình hoạt động mạnh lên :)

haketu

Member
muốn mạnh===>phải có nhiều thành viên
em đang tick cực kêu gọi bọn trường mình vào, nhưng dường như số lượng người thik nhạc cổ điển rất ít (!)
còn về vấn đề offline, theo kế hoạch đã bàn với anh Vịt, thì ta sẽ bàn kế hoạch vào ngày khai giảng(tức 5/9), khi buổi lễ được 1 nửa thì các thành viên trong clb sẽ tập trung tại canteen của trường(vì sợ, nếu khai giảng xong, các anh chị 12 đi chơi với lớp hết====>hỏng),và bàn kế hoạch hoạt động trong năm. và ý tưởng được đưa ra là: kết hợp giao lưu giữa anh em guitar trong trường(như hoạt động offline guitar đã nói trên) và họp clb luôn.
Mọi người thấy thế nào???
p/s: anh hùng ơi, Ym của anh là j`, có phải cái trên không???

rikku

Active Member
Khai giảng mà vác G đến là hơi ngượng đấy ^_^ kiếm buổi nào private 1 tí hơn G_G
Vì G (trừ E-G) thì ko phải là nhạc cụ chơi ở nơi ồn ào được (cũng phải trừ mấy cái quá xịn G_G

haketu

Member
hôm đấy chỉ là họp mặt nhau thôi
chứ việc mang guitar đến jao lưu thì....có khi là trong năm mới sắp xếp được

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000