Học sinh cấp 2 nói về thầy cô cấp 2

hix :-S giờ mới biết đến Topic này :( muộn quá :-S.
Nhưng chắc ko sao :)) hồi trước học ở CVA cấp II vui lắm ( chỉ là lớp 6 +7) vì phải chuyển sang trường mới :( hồi đó có cô Cải Cn là dạy Văn còn dạy Toán là ( cô Giao + Lộc) dạy Tiếng Anh là ( Nhị + Cúc) có ai cũng học thế ko :-? trả lời nhé :-/ >:D<

tthang_cva281

Vậy hả em, anh tưởng Hiệp lên làm hiệu trưởng ( ghê quá ), bọn em sương thật đấy, hồi học ở cấp 2 bọn anh chưa bao giờ được trường tổ chức đi tham quan, thế mà đến năm bọn em lại được đi ( sướng thế )

trangve_a2

hi ..........năm nay lên chu 3 rùi, vẫn còn nhớ cái hồi ở chu 2, hồi đó học A1, cái lớp mà hoh hỉu sao lúc nào cũng bị các lớp khác ghét.....po' tay, nhưng mờ vui, kỉ niệm về thầy cô à? nhiều lắm
nhớ thầy Lương chủ nhiệm, hôm cả lớp bí mất tổ chức sinh nhật cho thầy, làm 1 cái thiệp to đùng khổ A0, thầy đã khóc trước lớp.....
nhớc cô Kim chung dạy lịch sử.........ui sao mà đáng sợ ghế á! nhưng mừ bi giờ học sử các cô khác lại thấy chán.........vì ko dạy hay bằng cô :p
nhớ cô Hoàng Lan dạy tiếng Anh, hồi cô có bầu sao mà cô hay cáu với lớp thế, mà bi giờ cô đã đẻ rùi, hum nọ vừa đi thăm cô xong.............nhớ các thầy các cô ghê!

my_name_is_dull

Hic! Em sợ nhất là cô Đàm Thu Dung! Có ai bik cô ko ạ! >_< Cô là cô chủ nhiệm lớp em năm nay đó! 6a13! Lớp chuyên anh-văn! Hu hu! Thảo nào cô Đàm Dung dạy là phải! Kiểu này mỗi lần thiếu bài sẽ bị cô mắng ghê lắm đây! >_< :(

cherri_236

Không những mắng mà có khi một tuần viết đi viết lại mấy bản kiểm điểm :(
Ơ năm nay trường cấp II đổi mới tư duy lại kô gọi tên theo kiểu A B C ... nữa mà lại gọi là A13 hả em ? :-/

Steven_126th

Nghĩ lại 4 năm học ở Chu cấp II ma` nhớ quá. Nhớ cái lớp A1 khi chuyển sang trường mới thì ở lại 1 mình vì lớp đông sang trường mới ko đủ chỗ. 1 lớp 1 trường rộng chơi sướng thế. :? :?

cherri_236

Xa Chu II rồi , nhớ trường lắm , đặc biệt là cô Dung :>
Nhớ những lần cô bắt em làm đi làm lại 1 bản kiểm điểm :|

Tiếc là 20/11 này có thể kô về trường đc =(( :((

ngokimkhanh

Chào các em, có em nào học toán cô Khánh Hà không? Cho chị biết chút ít thông tin về cô được không? (có số ĐT càng tốt). Ngày xưa chị học lớp Đ khóa 90-93 do cô Hà chủ nhiệm. Cô tuy nghiêm khắc nhưng dạy rất hay và thương học trò, hic hic...Nhớ cô quá.

chocomog_257

Moderator
cô Khánh Hà hả chị? dạo này cô vẫn khỏe, 3 năm trước hồi dạy lớp 9 bọn em cô còn phải phẫu thuật thanh quản nhưng bây giờ thì cô nói ai cũng nghe thấy rồi ạ :D

chocomog_257

Moderator
cherri_236 said:
Xa Chu II rồi , nhớ trường lắm , đặc biệt là cô Dung :>
Nhớ những lần cô bắt em làm đi làm lại 1 bản kiểm điểm

Tiếc là 20/11 này có thể kô về trường đc =(( :((
bọn lớp cũ của anh mới được có 2 năm mà đã quên ghé qua nhà cô chủ nhiệm rồi :))

cherri_236

spiderzlatan said:
thật ko cherri bỏ căng tin thì ác quá ^_^
Thì hôm trước em thấy mấy em cấp II nói thế :p .
Chắc thầy Hồng phá sản rồi :| .
Hồi cuối năm lớp 9 thầy Hưng cấm bán cho học sinh vào giờ chuyển tiết ,thầy Hồng treo biển kô bán hàng nhưng nếu ai có nhu cầu thì cứ thế vào , vẫn bán như thường :> . Chắc năm nay bị thầy Hưng phát hiện nên sập tiệm rồi .
Chán thật

qua_chanh_chua

hơ, lâu roài mới vào mà box cấp 2 cũng đông vui phết nhờ :D.

mà năm nay chỉ dọa thế thôi chị Ngọc ạ, thầy Hồng vẫn đông khách như thường ko lo ế đâu. Cái trường ... chỉ giỏi dọa :-w, lại còn cấm bán cái nài cái nọ, thầy Hồng vẫn bán như bình thường =))

óe, cô Khánh Hà dạy lớp E1, cạnh lớp em !! Thấy chúng nóa sợ cô lắm mà :-ss

hix giờ mới biết đến Topic này muộn quá .
Nhưng chắc ko sao hồi trước học ở CVA cấp II vui lắm ( chỉ là lớp 6 +7) vì phải chuyển sang trường mới hồi đó có cô Cải Cn là dạy Văn còn dạy Toán là ( cô Giao + Lộc) dạy Tiếng Anh là ( Nhị + Cúc) có ai cũng học thế ko trả lời nhé
hớ, em bít cô Cải nài ( có lần trông thi ), cô Cúc dạy TA nài còn đâu chẳng biết ai cả :D ( thật ra là chưa học cô nào cả ^^ )

chocomog_257

Moderator
nghe noái năm nay toàn bộ 15 lớp khối 6 được chuyển tên thành A1->A15 để các quý phụ huynh thấy tự hào vì con mình đứa nào cũng đc học... lớp A =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000