3-2-2007: Chào Xuân - Chu Văn An

giglet

Iem nè! thank nhe anh Thiện! Năng nổ quá đi mứt=D> Nhờ cái sự năng nổ ấy mà iem bít thêm thông tin dzề vụ 3/2 này.Chả thấy lớp mình nói gì...chậm tiến quá![-(

U.F.O

Active Member
Iem nè! thank nhe anh Thiện! Năng nổ quá đi mứt=D> Nhờ cái sự năng nổ ấy mà iem bít thêm thông tin dzề vụ 3/2 này.Chả thấy lớp mình nói gì...chậm tiến quá![-(
HIhi
Em ơi ở dưới có nút bài hay ý :D
Bấm phát đê
À quên
Thế chứng tỏ Đoàn trường 0 phát phiếu bầu vìa cho lớp em à :-/
HỚ hớ

anh thiện ham nút thank thế , ko tốt đâu B-)
chương trình Chào xuân lần này tổ chức trong phạm vi trường thôi à, nơi khác có đến đc ko :-?

cloud1812

Member
thi thể thao hôm 3-2 của khối 12 cụ thể ra sao.Chỉ bít 4-2 bắt đầu có giải đá bóng mà thôi.Sao ko thông báo rõ ràng nhỉ :-S.

em ko cấm :-" chỉ góp ý thui ;))
sao ko có bóng đá nữ nhỉ để mình giữ chân ăn vạ đòi phạt đền B-)
tưởng cái thi thể thao hôm 3-2 chỉ dành cho các Mr thôi chứ :-? Con bạn em làm trọng tài hôm đấy mà

una-rapina

Moderator
Đừng nhìn vào những tấm poster... đã qua Photoshop! :-B
Đừng nhìn vào những tấm ảnh ... lừa tình! :))
Đừng nhìn vào vẻ bên ngoài :)>-
Đừng bầu chọn theo số đông :-<
và...
Đừng hối hạn khi đã chót bầu sai người :)) :))
:D
Hãy thử khám phá 10 thí sinh một cách công bằng nhất.
Hãy khám phá cả bên trong họ nữa.
Vâng! Họ đẹp giai :)) nhưng chưa đủ...Để trở thành một Mr thực thụ họ còn phải là một người bạn Chân Thành :)>-, Học Tốt :)>-, Mãnh Mẽ :)>-, Phóng Khoáng :)>- , Tự tin :)>- và Tài Năng :)>- **==
Sau khi khám phá xong :)). Các bạn sẽ chỉ còn thấy một ngừoi duy nhất sẽ làm hài lòng bạn . Đó là :
THÀNH LONG - Mr.A2 - Số báo danh 05 =D>
Thật vãi lều :p

una-rapina

Moderator
TIN TÔI ĐI CÁC BẠN! CÁC BẠN SẼ CÒN PHẢI HỌC NHIỀU NẾU CỨ VOTE THEO VẺ BỀ NGOÀI!:-j
HÃY KHÁM PHÁ!:-j
HÃY TIẾP CẬN!>:D<
HÃY...LẮNG NGHE!:>
HÃY SUY NGHĨ!:-?
VÀ Thật Đơn Giản Để Chứng Minh Mình Là Một Con Người BIẾT SUY NGHĨ, CÓ CHÍNH KIẾNHÃY BẦU CHO MR.A2
:* :-d :x
Hãy học ...Quảng cáo :-d

U.F.O

Active Member
Êu êu đề nghị cả nhà mai bảo các Mr đứng hết lên bục chào cờ đi
Toàn xem ở ảnh thui chứ ở ngoài chưa gặp á :D

warnbomb

Member
TIN TÔI ĐI CÁC BẠN! CÁC BẠN SẼ CÒN PHẢI HỌC NHIỀU NẾU CỨ VOTE THEO VẺ BỀ NGOÀI!:-j
HÃY KHÁM PHÁ!:-j
HÃY TIẾP CẬN!>:D<
HÃY...LẮNG NGHE!:>
HÃY SUY NGHĨ!:-?
VÀ Thật Đơn Giản Để Chứng Minh Mình Là Một Con Người BIẾT SUY NGHĨ, CÓ CHÍNH KIẾNHÃY BẦU CHO MR.A2
:* :-d :x
Hãy học ...Quảng cáo :-d
OÀI
Biết suy nghĩ [-X thì phải biết nhìn
Hãy chứng tỏ bạn hok mù
Đừng bầu cho những người hok có bề ngoài hoàn hảo:-j
Để trường khác nhìn vào mà khinh dỉe chúng ta*-:)

una-rapina

Moderator
Em ơi, chỉ biết nhìn vào vẻ bề ngoài thì đúng là không mù mắt nhưng MÙ ĐẦU em ạ :-d
Cái đẹp phải là tổng quan của cả trong lẫn ngoài. Em về đi học thêm nhiều nhiều vào em nhé.:-h
Học nhiều vào kẻo sau này lấy nhầm vợ, mù khổ lắm em ạ!
Chúc em may mắn :-d

anh ơi, nó ko cần lấy vợ đâu ;))
mà anh làm gì mà kinh thế ;)) em nghĩ ko cần phải đẹp trai sáng láng, chỉ cần ưa nhìn là đc, cái chính là tài năng :D còn đẹp trai bóng bẩy mà có cái đầu rỗng tuếch thì chả làm đc cái gì cho đời cả, vài năm rồi nhan sắc tàn phai cũng về vườn cả thôi :))
vì thế, Mr năm nay nói thẳng ra là ko có ai đẹp trai cả B-) còn cái đầu, còn phải xét ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000