Cantine trường mình

unni_x

Active Member
bi giờ canteen cũ ko còn cơm rang với cơm nóng gì nữa :( nhớ thế =(( canteen mới thì bi giờ cái gì cũng có, từ phở đến bánh mì sốt vang, cơm đủ loại, lại còn có cả cá basa nữa :D

cupid

nhớ cái thời còn tranh nhau từng miếng thịt bò.. từng xiên thịt nướng... từng cọng rau muống rau cải... đến miếng lạp sườn trong đĩa cơm rang bằng cái mắt muỗi chúng nó cũng nhòm ngó... :| bao nhiêu kỉ niệm ...

chuabietgi

Member
sakura_chan said:
T ^ T . Hôm nay lớp em ra canteen ăn lúc nghỉ 10' . Nguyên 15 đứa vào muộn 10 phút, đứng trên bục giảng. Lẽ ra thì ko sao , lại đúng lúc đấy cô CN đi qua :(( . Thế là xong. Kiểm điểm một lũ :(( . 5 thèng tái phạm nhiều lần còn bị đình chỉ học :|

Rốt cuộc là tại cái canteen xa quá + trống ko nghe thấy :|

Mà canteen ở gần nhà Bát giác hôm nay thấy thêm món máy bán nước tự động mua bằng xu 1000 cơ đấy =)) . Uống cafe ko biết thế nào chứ cái Cacao nóng như nước đường í :|
cái này người ta gọi là chết vì ăn ,,, hahaha

mà canteen mới có phòng giải khát ah?????:O:O:O chưa nghe bao h a' !!

Pikachu

Member
bao giờ thì có dịch vụ phục vụ tận nơi nhỉ????gọi điện một cái là mang đến tận lớp luôn....lúc đấy sẽ không sợ bị vào lớp muộn đâu

unni_x

Active Member
Pikachu said:
MÈNG ƠI!CÓ CẢ CÁ BASA NỮA AH????HIC!!!BAO GIỜ CÓ HẢI SẢN TƯƠI SỐNG,HẢI SẢN ĐANG BƠI NHỈ?????
có hải sản mà :D còn nhận đặt làm tiệc tùng cho trường nữa cơ :))

Pikachu

Member
milkywayprincess said:
oài!
em có nghe nhầm ko
em vẫn hay vào căng tin cva mà
có phải cái camp sát nhà để xe ko?
ấy sao em lại mò sang tận đấy???chứng tỏ bi giờ căntin mở của như kiểu quán ăn ah?ai đi qua muốn ăn thì vào hả......

Pikachu

Member
đấy chắc là để phân biệt học sinh trong trường và ngoài trường...học sinh trường có phiếu ăn sẽ được bán giá rẻ.......có phải thế không nhỉ????

unni_x

Active Member
Bi giờ còn có máy bán nước tự động nữa :D sữa, trà chanh, trà đào,....:D
Bán phiếu ăn ko phải để phân biệt học sinh trường ngoài, trường trong gì cả, chỉ là để giữ vệ sinh, tránh cho người bán hàng phải cầm tiền trực tiếp mà thôi ;)

vichia

Active Member
Cái bọn đấy không quan tâm đến vệ sinh sức khỏe của học sinh đến thế đâu =)), vì vẫn dùng găng tay nilon mà. Chỉ đơn giản là để thằng chủ dễ quản lí, tránh việc gian lận =))

Napster

Thành viên danh dự
vichia said:
Cái bọn đấy không quan tâm đến vệ sinh sức khỏe của học sinh đến thế đâu =)), vì vẫn dùng găng tay nilon mà. Chỉ đơn giản là để thằng chủ dễ quản lí, tránh việc gian lận =))
Còn đỡ cái Cantine kia bốc = tay không :-&
Kính chịu luôn đấy

f_l_o_r_a

Member
cantine truong chi cai nao ma cha o sau nha 3 tang ha em?
Cai cantine moi mo y ha, khiep , an cang ngay cang chan. May ong ba o do cu sang tac ra may cai mon moi, an kinh ko chiu duoc! vd nhu mon com tron Han Quoc, thuc te la com rang duoi nuoc sen set ........noi dai an hoi giong cam lon:"> !

baby love

Moderator
ở canteen mới kết mỗi cái máy bán nước tự động :)) với cả món mì xào Singapore :D phở nữa :)) còn xôi ở đấy thì phí tiền mua quá khồn biết các hôm khác thế nào đúng hôm mình mua thì nó nhão nhoẹt=((phí tiền quá=((

Napster

Thành viên danh dự
Thói đời là thế. Cái gì nổi tiếng hơn là bị chửi nhiều hơn +_+

Cantine cũ đối với mình thì nó là cái chỗ chuyên để mua khoai =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000