Cantine trường mình

unni_x

Active Member
canteen bán không ngon lém, lại chém học sinh như Chí Phèo chém Bá Kiến >:) nhưng được cái là chỗ tụ họp đông vui để anh em nói chuyện x.....>:)

CrazyA3

Member
Hê hê , nhớ hùi trước giờ nghỉ 10' mà chạy xuống cái Căntin cũ này vẫn kịp đả được 1 đĩa cơm rang ( có lần đói , còn xực được 2 đĩa ấy chứ :p )

blue eyes

Moderator
canteen nấu ngon đấy chứ nhỉ? Nhưng mà dạo này bán đắt vãi đạn. 5000 đc có tẹo. Canteen mới còn đắt hơn. Nhưng mà sạch sẽ :D

chocomog_257

Moderator
Canteen cũ bây h đâm ra lại gần lớp hơn cái chỗ mới, 12 chuyên bị hắt hủi tống sang nhà A hết muh :)) Khoái nhất cái món xôi, 4k là có thể ních lưng bụng :x dù thường thì nó chỉ cho 1 quả trứng + 2 3 miếng chả thịt là hết đất :D

unni_x said:
canteen bán không ngon lém, lại chém học sinh như Chí Phèo chém Bá Kiến >:) nhưng được cái là chỗ tụ họp đông vui để anh em nói chuyện x.....>:)
Đề nghị con mèo hen này nói rõ ra là canteen nào chém học sinh nhá X-( , cái canteen cũ là hơi bị iu ái học sinh đấy , 3 năm cấp 3 liền là 3 năm ăn trưa ở đấy của tôi đấy :X:X Lovely Canteen

unni_x

Active Member
Dracula_in_cva said:
Đề nghị con mèo hen này nói rõ ra là canteen nào chém học sinh nhá X-( , cái canteen cũ là hơi bị iu ái học sinh đấy , 3 năm cấp 3 liền là 3 năm ăn trưa ở đấy của tôi đấy :X:X Lovely Canteen
cũng là 3 năm tôi ăn trưa tại trường :? xong rùi men gan tăng lên đến 300 phải đi chữa khẩn cấp >:)

miu miu

Member
ĐÚng rùi có thể noi là không trường Dai hoc nao co the so sanh với cantin truong minh! trường mình vừa nhieu cantin lai con sach nua
! Oi sao ma em nhớ trường quá trường ơi:D :D :D

CrazyA3

Member
Úi em ơi , thía là sạck sẽ hơn mấy chục lần cái-được-gọi-là Căntin ở trường anh rùi đóa :( Chỉ có điều ... hình như giá cả hơi "mắc" thì phải :-?

giraffe

Member
Nói thì bảo là phản động nhưng mà bẩn thật
Mà thôi các em nó còn phải gắn bó với 2 cái canteen đấy 3 năm học. Đừng ai chê nữa nha ^^
Chả nhẽ hôm nào rủ lớp đến chiếm bàn, lại tụ tập tiếp

miu miu

Member
Canteen trường mình thế là sạch rùi đó! Mà lại ăn cũng khong đến nỗi tồi tệ! Mà cũng đâu co đắt quá! Lại nhiều thứ nữa ! CHứ như Canteen của trwowngf tui đang học bi giờ thì chán lắm! :(( :(( :(( Em nhớ trường em quá

f_l_o_r_a

Member
cantine trường mình ăn lúc đầu còn thấy ngon ngon, càng ăn càng thấy nó cứ điêu điêu:"> ....mà quanh đi quẩn lại cũng chỉ từng đấy món, chả đổi mới j hết...lại còn đắt nữa chứ. Được cái cantine cũ ăn cũng được nhưng mà chỗ ngồi ko thuận tiện j hết.....chán thật

giraffe

Member
Điêu thật đấy. Lúc đầu thì vừa ngon vừa rẻ, càng ngày càng chán è
Chính ra canteen cũ vẫn thích hơn, đắt đều hihi được cái chỗ đấy giản dị tụ tập cũng vui hơn, thích nhất lúc chiếm bàn ^^

giglet

Những ngày hè nóng nực thik chui vào canteen mới hơn. Nhưng nghĩ đến vụ ăn uống thì lại khoái canteen cũ hơn...~>Hai cái canteen mà bù trừ cho nhau thì tốt biết mấy!;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000