Italia (Napolie)1 Kỳ Nghỉ Hè Tuyệt Vời!!

Thu Hoa

Member
Ảnh Trong chuyến du lịch Thu Hòa chụp đó...Ko đẹp như ảnh kĩ thuật chuyên nghiệp nhưng Hòa vẫn muốn up....Mọi người cùng xem nha!!!!!!

Bức ảnh này hoaky chụp khi thăm Peastum!!! Đẹp ko mọi người??????

Nhìn cận cảnh Kinh Đô La Mã....ấn tượng ko ngờ......!!!!Đáng tiếc đã bị phá hủy phần nào!!!!

Bức anh tiếp theo là bờ biển của Hotel nơi Hòa nghỉ....1 bờ biển thơ mộng....nhiều kỉ niệm vui vẻ ở đây!!!!
Chúc các bạn vui vẻ....!!!!!@!!!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi ảnh ddepj quá em ơi!!
Hè năm ngoái chị cũng đi Napoli, nhưng chỉ ghé qua để lên núi lửa Vesuvio thôi, chứ không vào hẳn trong TP... Nhìn lại thấy tiếc quá :-(
Mà em đi Napoli có thử ăn Pizza không??? Ngon nhỉ em nhỉ... Napoli là nới cái bánh Pizza đầu tiên ra đời đấy... :D

Em còn ảnh nào nữa không??

leanhtu

Nhắc đến Napoli em lại nhớ đến những năm tháng huy hoàng của Diego Maradona ở đây.

có một bài hát tiếng Ý về Napoli cũng khá hay! em là một fan cuồng nhiệt của đất nước hình chiếc ủng này đấy!
Bắt đầu là niềm đam mê từ trái bóng, sau đó đến đất nước và bây giờ là cả con người rồi.

Thu Hoa

Member
Em có an chị Hà à!!!
Hôm nào có thời gian em lại gửi anh núi lửa Vesuv chị nha!!!!!
Tại vì em có nhưng mà toàn co hình em trong đó nên em chưa muốn gửi!!!!
cảm ơn chị ủng hộ nha!!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chị giúp em vài ảnh của núi lửa nhé ;)
Chị còn vài cái ảnh chụp từ đằng xa mà chưa tìm thấy...
Còn nhiều ảnh đạp lắm, nhưng lại có chị trong đấy... Chán thế cơ chứ...

Thu Hoa

Member
Cái này em cũng đi rùi chị ạ...Leo lên đây mệt chị nhỉ nhưng nhìn xuống thành phố Neapol thật đệp...nhà chửa biển cả ngay dưới chân...Chắc là em phải giới thiệu luôn cả Pompej (nơi thành phố cổ la Mã bị núi lửa chôn vùi đó chị)...chỗ đó cũng đẹp chị nhỉ!!!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, Pompej thì đẹp rồi :D Học tiếng Latinh, bọ chị phỉa dịch đoạn văn tả cái vụ núi Vesuvio hoạt động, nổ lửa... Năm ngoái được đến tận nơi để xem, thích ơi là thích... Hồi ở đó chị cũng toàn chụp người, chẳng có nhiều cảnh mấy... Em có ảnh nào thì mang lên đi, để chị cũng tìm của chị, cắt bỏ người đi :D

chuabietgi

Member
sao các chị cứ phải cắt bỏ người làm gì???
mọi người cũng chỉ chú tâm đến cảnh , mà chẳng may nếu có người ddepj như các chị thì cảnh càng ddepj thôi mà !!!
có bao nhiêu cái đẹp thì cứ pozt lên đi
em ủng hộ nhiệt tình !!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000