Đội bóng rổ Nam trường PTTH Chu Văn An

SkelballCVA

Member
chào các bạn ! mình xin tự giới thiuệ mình đến từ trường PTTH Chu Văn An .. mình là thành viên trong đội bóng rổ của trường ..... các bạn đã thấy trường CVA chúng ta cũng được coi là đội mạnh về bóng rổ .... và tôi tin sức mạnh đó ngày sẽ càng được nhân lên gấp nhiều lần khi có sự ủng hộ của các bạn ...
Hãy đến và cổ vũ cho chúng tôi .............xin cảm ơn :D

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Sep 25 2003, 04:02 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Sep 25 2003, 04:02 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trùi ........... chip mún chơi lắm á nhưng mà thời gian và khả năng không cho phép..............hehe [/b][/quote]
SkelballCVA LA AI DAY NOI TEN DI TUI THAY TINH HINH BR O DY IU QUA

Who_Cares

Member
Em tưởng bóng rổ chỉ là học thể dục thôi chứ?? Hóa ra lại có cả đội bóng cơ à? :D
Mà bao giờ đấu bóng rổ vậy?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, nghe mà não ruột quá...
1 người thì quảng cáo rất chi là hùng hồn, còn mọi người thì không ai biết tí tẹo nào về vấn đề đấy...

Mình cảm thấy nhiều HS CVA không thực sự biết về trường của mình cho lắm... hic...
HS Chu Văn An phải "hăng-xi-lô" lên chứ nhỉ... hihi :rolleyes: :rolleyes: :D :D :)

Chơi bóng rổ hay lắm, nhưng mà hơi mệt 1 chút, vì phải chạy và hoạt động rất nhiều, và cái quan trọng là phải nhanh và chính xác... (vì thế với môn bóng rổ, người ta phải thay người liên tục...).
Chơi bóng rổ vui lắm, mọi người thử chơi mà xem.... B) :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

He he, Bt cũng thích chơi bóng rổ lém, nhưng mè vì BT "cao" quá nên hông bít có chơi được hông nữa, chắc ra sân mọi ngừi nhìn mãi chẳng thấy mình đâu mất!!!

hì bít vậy, thía nên em đang định chọn bóng rổ là môn thể thao tự chọn trong giờ thể dục ở trường đây, hôm nào đi đăng kí học ở ngoài xem sao nhỉ? Hay CLB bóng rổ trường mình có ai tút bụng, đáng iu, và dễ sương hông, dạy Bt đi, BT khỏi phải đi học chỗ khác cho xa xôi ra!!! Hi hi, bác SkelballCVA đâu nhỉ???

Deathknight

Active Member
chìu cao ko ảnh hưởng lắm đâu
ở VN mình có mấy ai đủ trình "vít" rổ đâu (vài thằng là cùng)
hầu hết là đẩy bóng vô và nhảy ném bbóng thui

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Sep 25 2003, 04:02 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Sep 25 2003, 04:02 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trùi ........... chip mún chơi lắm á nhưng mà thời gian và khả năng không cho phép..............hehe [/b][/quote]
Cứ nói là lười lun đi cho rùi, lại còn...........

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-lexuscva+Sep 30 2003, 01:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lexuscva @ Sep 30 2003, 01:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
các bạn đã thấy trường CVA chúng ta cũng được coi là đội mạnh về bóng rổ
:) Chưa bao giờ nghe thấy đội bóng rổ mang tên CHU VĂN AN, chứ đừng nói là giỏi ? [/b][/quote]
Ông này bị đơ à? Sao lại chưa bao giờ nghe tên đội bóng rổ CVA, năm nào trường mình chẳng đi đấu giải. Ông này chẳng bít tý gì về trường mình đang học à?

Deathknight

Active Member
khè.. nói thật lòng ( nhiều người đánh giá)
đội Việt ĐỨc mạnh hơn chúng ta nhìu
nhưng đâu có gì, chũng ta coi trọng học tập hơn mà

Blue_star

Member
Dạy các chú chứ gì. Ok thui, cái chính là các bác có chịu dậy sớm chăm chỉ tập luyện ko thui. Học phí thì tui sẽ suy nghĩ sau. Bác nào muốn học thì đăng kí nhé

Blue_star

Member
To B_T: lớp u có đứa đang là học sinh của tui rùi đấy, mỗi tội nó hơi bị lười nên chẳng ra đâu vào đâu cả. Còn u muốn học thì cứ hỏi nó đi rùi quyết định

Blue_star

Member
Nhân đây tôi cũng xin thông báo 1 tin khá quan trọng là tuyển bóng rổ CVA hôm thứ 4 (8/10) đã thắng tuyển PĐP cách biệt 18 điểm. Tỷ số chung cuộc là 49_31. May cho PĐP là chúng ta còn 2 ông chơi rất hay chưa vào sân. Nếu ko thì đội bạn còn thua nữa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000