Người ta bảo trong này nhiều cá sấu lắm

p3yeu

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Trời đất, mới chat với bạn Thành có 2 lần mà em bảo là... thân... :D
Mà "tên" này kể gì về chị thế hả em (có biết gì về chị đâu mà kể nhỉ...)?? :-/ :-S
nhiều quá
em ko nhớ nổi =)) =))

Bupbelight vừa thôi nhé, anh kể với em những gì, hồi xưa chỉ hỏi em có cá sấu không thôi mà, với lại anh hỏi vài người ở trong diễn đàn này như thế nào thôi mà, anh có biết gì về chị ấy đâu mà kể cho em nhỉ? Rõ nhận vợ, cứ làm như có vẻ anh thân với em lắm nhỉ, Rõ vơ!

p3yeu

Member

ko dám
em với anh có mấy khi nói chuyện
anh bảo em kiêu còn ze`
em toàn chơi gunbound
:D
em thấy anh toàn nhắn hỏi chị hà
heheh

^^ mà có sao đâu
cứ làm như

chocomog_257

Moderator
Con Huyền này rõ điêu toa, thôi lượn đi cho nước nó trong ;-) Không chị Hà lại bị bôi nhọ thì chỉ khổ cho mày thôi ;-)
Chị Hà của em làm sao mà làm cá sấu được nhỉ ;) Cá sấu ở Áo làm gì có :D

Tieu Binh

fangxetrang_va said:
Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Không biết tôi có thể làm quên được với ai trong này không nhỉ?
Nghe người ta bảo trong này nhiều cấ sấu lắm !
Nhưng mà cá sấu trong này có vẻ như là kiêu lắm thì phải!
;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Biết ở đây xuất khẩu cá sấu mà sao vẫn còn vào, ko sợ cá sấu lên bờ ăn thịt à??? Cũng liều đấy chứ nhỉ??? .... ;)

estrella

Active Member
Sao tự dưng cá sấu ở đâu vào đây nhiều thế nhỉ. Phải làm sao bây giờ, cẩn thận không mình bị ăn thịt thì chết
bít thế rồi thì đi đi đừng có mà vào đây nữa

Tieu Binh

Xin lỗi cả nhà vì post bài hơi riêng tư, đây là tin nhắn của fangxetrang_va gửi vào hộp thoại của tớ, nhưng tớ ko reply được, bị báo lỗi nên add vào đây vậy !!!
fangxetrang_va: Chuyên gia săn cá sấu có thẻ thì sợ gì những chuyện cỏn con ấy nhi?
-----) fangxetrang_va: Ko ngờ lò Tô Hiệu cấp II chuyên sản xuất ra những "tay" săn cá sấu, mà ko biết thẻ còn hạn ko ta??? :>
Đừng gọi đây là bé, nhớ chưa ku??? Đấy học Tô Hiệu khóa 96-99 thì đây cũng học Giảng Võ 96-99 đấy !!! Ko phải cố tình giả vờ oánh khóa cấp II để tung hỏa mù cho những con cừu non (lai cá sấu) ngây thơ bé dại đâu nhớ !!! ;)

svdhy

Member
chết chết lâu kô vào thấy có thêm nhóc Tiểu Bình (kô biết có đúng kô:D)
kiểu này chắc phải liều mình săn "cá sấu" mất thôi:)

Tieu Binh

Dạ báo cáo !!! Em xin lỗi các bác ạ !!!
----) fangxetrang_va: Em ko biết là cấp 3 có Tô Hiệu... hơn nữa, em thấy trong này toàn mấy bé dưới khóa, nên giở giọng "đàn chị" chút.... Mong các bác lượng thứ cho em !!!

Nhưng phải công nhận là mấy khóa trước thì em ko rõ, nhưng càng gần đây, girl Chu càng ngày càng xinh, cả nhà có thấy thế ko ạ??? Bạn em ở nhà kể, bây h tụi cấp 3 nhìn cứ như minh tinh í.... ra đường toàn thấy sao là sao !!! Mấy nữa về Vn chắc thành "ngố rừng" ra thành phố mất !!! :(

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Tieu Binh said:
Dạ báo cáo !!! Em xin lỗi các bác ạ !!!
----) fangxetrang_va: Em ko biết là cấp 3 có Tô Hiệu... hơn nữa, em thấy trong này toàn mấy bé dưới khóa, nên giở giọng "đàn chị" chút.... Mong các bác lượng thứ cho em !!!

Nhưng phải công nhận là mấy khóa trước thì em ko rõ, nhưng càng gần đây, girl Chu càng ngày càng xinh, cả nhà có thấy thế ko ạ??? Bạn em ở nhà kể, bây h tụi cấp 3 nhìn cứ như minh tinh í.... ra đường toàn thấy sao là sao !!! Mấy nữa về Vn chắc thành "ngố rừng" ra thành phố mất !!! :(
Anh công nhận là VN giờ xinh cũng nhiều mà không xinh cũng không phải là ít. Người ngợm, ngợm người chẳng phát hiện đâu với đâu cả. Đó cũng là sự đời bây giờ.... :D

Tieu Binh

----) Nguyen Lam : Thực ra đánh giá xinh hay ko còn phụ thuộc vào quan điểm thẩm mỹ của mỗi người !!! Ko ít người cho rằng phải mũi tẹt, trán dô, hay mắt híp mới đáng yêu, mới mang đậm nét Á Đông, có người thích làn da ngăm nâu, có người lại thích phải trắng bóc như trứng gà mới là đẹp v.v... đại để là đừng nên chú trọng quá nhiều vào hình thức bên ngoài ... Nếu ai cũng muốn yêu người xinh, thế chả nhẽ dân cá sấu tụi em ế hết sao !!! Thứ hai nữa, nếu con trai các anh muốn tìm một người để làm đẹp đội hình thì hãy đừng quá đòi hỏi người ta phải đảm đang, dịu dàng, chung thủy... hay như các anh muốn bạn gái mình thật nữ tính, ngoan ngoãn, thông minh, ăn nói khéo léo thì cũng đừng nên "đứng núi này trông núi nọ" khi thấy những "bóng hồng" khác xung quanh !!!!
E ko phủ nhận là có những người khá toàn diện nhưng những người như vậy, liệu có yêu mình??? Và giả sử có là người yêu, thì mình sẽ giữ được người ta được trong bao lâu nhỉ??? Điều quan trọng nhất trong tình yêu là hai người thực sự có tình cảm, hiểu nhau, tôn trọng lẫn nhau... chính những điều đó có sức gắn kết hơn nhiều so với cái vẻ đẹp hào nhoáng bên ngoài !!!!
Đừng cố tìm một người hoàn hảo để yêu mà hãy học cách yêu một người ko hoàn hảo một cách trọn vẹn , bạn ạ !!!!
-----) baby love: chị xin lỗi vì đã sử dụng hơi nhiều đất của topic ta... nhưng chị nghĩ đây là mục "giao lưu kết bạn"_ko phải là nơi để chúng ta ngồi luận bàn về mọi vấn đề hay sao ??? nói dân dã thì đúng là "buôn chuyện" đấy.. hehe... cũng là một cách để thư giãn và giải trí mà !!! ;)
Hay nếu em muốn thì chị xin phép được up một trong số vô vàn những bức ảnh kinh dị để đời của chị, để cả nhà bình chọn và đánh giá??? :-/ Ai dám nào???? :p
.... đêm nay sẽ mơ về nếu trở thành MISS CÁ SẤU thì chị sẽ làm gì nhỉ??? :-?
@^_^@

chocomog_257

Moderator
Biết ngay, bác fangxetrang này ko qua mắt được em đâu :q: Tô Hiệu cấp III, định cho em đây ăn thịt lừa hở ;-) heheh, khóa 00-03 thì vẫn là... chớp mắt ;-)

svdhy

Member
hay đây
hay là em Bình đi tiên phong trong cuộc thi MISS CÁ SẤU CVA đê
đề nghị admin xem xét làm một cuộc thi đi nhẩy
bên HAO có cuộc thi MISS HAO zui đáo để:D
mà trường mình thì nguyên liệu giàu có phong phú hơn HAO là cái chắc:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000