Người ta bảo trong này nhiều cá sấu lắm

Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Không biết tôi có thể làm quên được với ai trong này không nhỉ?
Nghe người ta bảo trong này nhiều cấ sấu lắm !
Nhưng mà cá sấu trong này có vẻ như là kiêu lắm thì phải!
;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ơ, em Trang chưa gì đã nhận mình là cá sấu là sao ;)

Còn em Thành: nhiều cá sấu thì em vào làm gì? Nó vừa xấu, lại vừa dữ, răng nhọn hoắt, đến lúc em không chạy kịp đâu ;)

Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Trong này toàn là các sư phụ và đại ca của cá sấu thôi !
Móng tay tôi có thể chọc thủng da cá sấu, nhưng còn các sư phụ và đại ca của cá sấu thì tôi phải luyện móng tay nhọn thêm đã.
Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Vỏ quýt dầy thì móng tay phải nhọn là đúng rồi.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em ạ, chị nghĩ là em nên đi Châu Phi đi, ở đấy nổi tiếng có nhiều cá sấu mà? ;)

Ở Nam Mỹ cúng có nhiều lắm đấy...

Hay là ở VN, trong rừng ngập mặn ý... Có khi vào đấy lại hay nhất :cool:

Đã vào đây rồi còn đi đâu nữa nhỉ ! Lời khuyên có vẻ như bất hợp lý rui ! Có ve như sang Austria được đấy nhỉ ! Dù sao đóng cửa topic này là điều không nên tý nào? Sẽ không được công bằng lắm. Làm gì cũng phải cho người khác tâm phục khẩu phuc chứ?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em lại không nghe giảng trong giờ Địa rồi... ;)
Ở Austria làm gì có cá sấu?? ;-) May ra có vài con trong vườn thú thôi em ạ... Đến đấy mà bắt cá sấu, người ta phạt chết... :D

(mà có ai bảo đóng cái topic này của em đâu nhỉ?? :-/ )

Có một cá sấu sộp ở đấy :) :) =))
Nếu bắt được thì chuyện phạt có nhằm nhò gì? Quan trong la bắt được hay không cơ.
biết đâu được không thich đóng lại thì sao ạ?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hôm trước chị vào đấy xem, toàn cá sấu bé lắm em ạ... Nói chung là chị thấy em cứ vào rừng ngập nặm trong Nam là ổn nhất đấy ;) Vừa gần lại vừa nhanh, gọn, nhẹ ;)

Bạn Hà làm các em nữ sinh Chu Văn An trẻ trung, duyên dáng giận rồi đấy ! Không biết còn xứng đáng đàn chị trong diễn đàn của trường không nhi?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Các em nữ sinh thì liên quan gì đến cá sấu? :cool: :>
Bạn nói thế làm các em ý giận mới phải chứ nhỉ ;)
(thảm nào chẳng còn ai vào đây nữa :) =)) )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000